ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takatsu]Jinzou Mama wa Ikuseichuu คุณแม่แอนดรอยด์กับอัจฉริยะปัญญานิ่ม By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 20, 2018, 06:52:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

สร้าง เมีย หรือ แม่ กันแน่เนี่ย 

สงสัย ได้เมียล่ะ ไม่ใช่แม่

patipat100

ตอนจบแม่กลาบเป็นคน ท้องได้ และก็มีลูกสาว มาเอากันแบยทรีซั่ม

keatmano

สุดท้ายอ้จฉริยะก็จะได้คุณแม่ในฝันอย่างที่ต้องการ ... มีนมให้ดื่ม ... มีหอยให้กิน ... ไม่ต้องอดหยากอีกต่อไปแล้ว  ::HoHo::

ตอนจบคุณแม่ก็มีการเปลี่ยนแปลงด้านอารมณ์ ควบคุมคุณลูกให้รับโทษ และ รับรางวัลทุก ๆ วัน  ::HoHo::

555 ได้คุณแม่ตัวจริง ๆ แล้ว ... ขอแสดงความยินดีกับอัจฉริยะ  ::DookDig::

jw4321

อัฉริยะจริงๆ สร้างได้เหมือนจริงมาก มีทุกอย่างครบครัน

wira pasan

สร้างแบบนี้ออกมาได้นะ รับรองจะสร้างมาอีกซัก 6 ตัว ใช้ตัวละวันเลย ::DookDig::

ไม่เคยเม้นท์ไ่ม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เอาหุ่นแอนดรอยน์คุณแม่มาโมดิฟายด์ใหม่เลยเหรออัฉริยะจริงๆ ว่าแต่หุ่นนี่มีน้ำนมแถมมีอารมณ์เพศได้ด้วยเหรอ แบบนี้ก็เข้าทางคุณลูกอัฉริยะจอมหื่นล่ะสิ....5555

TADA DANGPA

::WooWoo::โมเดลในฝันของใครหลายๆคน แจ่ม

ไม่เคยเม้นท์ไ่ม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Joker-

เป็นแอนดรอย ไม่ใช่หรอ ทำไมมีน้ำนมได้ละ จะอัจฉริยะเกินไปแล้วว

หลังจากนี้ไอเด็กนี้ก็คงป้อนโปรแกรมจากแม่เป็นเมียซะละมั่ง

สุภันนะ สกลเด้อ

คงไม่ใช่ขาดความอบอุ่น ถ้าผลิตขายคงผลิตไม่ทัน ขายดีแน่นอน 5555

ไม่เคยเม้นท์ไ่ม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

Daft Punk

จากสร้างแม่แอนดรอยด์ กลายเป็นเมียแล้วเนี้ย  ::Goaway::  ไปเอากันให้เสร็จ ชิ้วๆๆ ::Goaway::

nitikornza

Uzumaki Naruto

เยแอนดรอย๋ไดด้วยหรอ เยเสร็จสร้างลูกมาอีกตัว ครบครอบครัวเลย

Tdestiny

มาไกลจริงๆครับเรื่องนี้

เนื้อหานี้สุดจริงครับตั้งแต่ที่เคยอ่านมา ::HoHo::

B&B

งานดีจริงๆ คุณแม่แอนดรอยด์ช่างสวยงามเหลือเกิน

ถ้าถามว่าควรจบยังไง ขอบอกเลยว่า คุณแม่แอนดรอยด์คงกลายเป็นคุณแม่ที่สมบูรณ์แบบแน่
เฮ้ย เก่งแฮะ ตอบถูกด้วย

ปล.1 ฮ่าๆๆๆ ฮาตอนจบอ่าา
ปล.2 กลายเป็นคุณแม่จริงๆ แล้วสินะ ดีใจด้วย
ปล.3 หุ่นยนต์จริงเหรอฟ่ะ!
เค้าเรียกว่าแอนดรอย์ หุ่นยนต์คือโรบอท คนละอย่างกัน

ปล.4 ท่านครับ ข้าอยากรู้ทาคุมิจะสร้างขายไหมอะ ข้าคนนึงเลยที่จะไปต่อคิวซื้อ
ตอนนี้แค่เดโม อนาคตอีกซัก 50 ปีคงจะมีขาย

ปล.5 สร้างคุณแม่มาได้น่ารักมาก แถมสวยอีก มี 10 ให้ 100
แถมเอ็กซ์ด้วย

ปล.6 ขอบคุณครับ
เช่นกันครับ

ปล.7 อย่าให้รู้ว่าบ้านอยู่ไหนนะ จะดักปล้นคุณแม่กลับบ้านเลยคอยดู
ผมว่าไม่ได้แอ้มหรอก เพราะนักข่าวคงเต็มบ้าน ถือเป็นสมบัติของชาติ