ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takatsu]Jinzou Mama wa Ikuseichuu คุณแม่แอนดรอยด์กับอัจฉริยะปัญญานิ่ม By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 20, 2018, 06:52:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

phichet

จบแบบ happy ending แน่นอนครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 90วัน

Tula Boonyarang

ได้แบบนี้ซักตัว สัญญาว่าจะตั้งใจเรียนเลย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ/จงใจตั้งชื่อเลียนแบบชื่อที่โดนแบน
แบนถาวร

sonteen42

ไม่ได้อ่านนะครับ ยังไงก็ขอบคุณมากสำหรับงานแปลครับผมม

glaciar

Surapitch Kittavongse

เอารางวัลโนเบลไปเลย เมืยแอนดรอย ฟินสุดๆ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ๋ขออ่าน
แบน 90 วัน

Vinsmoke

::Reader::

โครตฮา สร้างมาเพื่อเป็นแม่ แต่ทำจับเมียซะงั้น ฮาตอนจบ

ขอบคุณครับ

simongang

ขอสักตัวเถอะ

เม้นท์ไม่ถึง 20 เรื่องไม่มีิสิทธิ์ขออ่าน(เม้นท์แค่ 3 เรื่องนอกนั้นเม้นท์แต่เรื่องที่ซ่อนข้อความเรื่องไหนไม่ซ่อนไม่เม้นท์)/ทำผิดซ้ำ
แบน 365วัน

kapomman

ถึงจะผิดจุดประสงค์ไปบ้าง  แต่มันก็อัจฉริยะจริงๆ  ผลงานมาสเตอร์พีสเลย

Jikkig16

เรื่องก็ไม่หน้าหักมุมไปไหนแล้วมั่ง ก็เปลี่ยนพฤติกรรมจนเป็นแม่ใจอุดมคติมันจนได้แหล่ะ และจากหุ่นแม่จนหนำใจแล้ว คงมีเมทหูแมว คุณครู หรือโลลิเลยมั้ย 555 ::Thinking::

lordofthetwo

โห แหวกแนวมาก คุณแม่ไร้เดียงสา คิดได้ไง 555

Edit เพิ่ม
โห สุดท้ายมีพลิกล๊อคมาเป็นคุณแม่จริงๆ ด้วย 5555555

Palow

เป็นผม จะสร้างตามแบบคนไหน ที่อยากมานาน ็สร้างมันเลย
สร้างหลายๆแบบ ตัวเล็ก ตัวใหญ่ นมใหญ่ ก้นใหญ่ เอามันให้ทุกแบบ

scorpionx

bigboy001

::Thinking:: ผมคิดว่าต้องได้แม่เป็นเมีย อาจเลิกเรียกแม่ไปเลยก็ได้เพราะเป็นแอนดรอย...เลยเรียกชื่ออื่นๆแทน (ทาสนมกันเลยทีเดียว).... ::Horror::

Ae Haha

สร้างหุ่นคุณแม่ แต่น่าจะได้หุ่นเมียแทนรึเปล่า เป็นหุ่นที่ทำทุกอย่างจิงๆ