ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takatsu]Jinzou Mama wa Ikuseichuu คุณแม่แอนดรอยด์กับอัจฉริยะปัญญานิ่ม By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 20, 2018, 06:52:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ กรกฎาคม 25, 2018, 10:01:00 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้เสียหายหรอก แต่สมบูรณ์แบบเลยต่างหาก
ไม่ได้โปรแกรมประสบการณ์ไว้ให้ ต้องค่อยๆฝึกกันเอาเอง
เออ เอ็งมันอิฉริยะจริงๆ ผลิดหลายๆรุ่นออกส่งขายเหอะ รวยเละ

ขอบคุณท่านHypNosมากครับ แนวแปลกแต่ไม่ดาร์คนี่ก็ดีนะ สนุกมาก

ปล.ผลิตรุ่นน้องสาวให้ผมตัวนึง ตัวที่บ้านมันเเตะต้องไม่ได้ 55

แหม...เสียดายผมไม่ได้เรียนไบโอเมด ไม่งั้นจะสร้างให้ซักตัว เอาแบบทำเมียเลย ไม่ต้องเป็นน้องหรอก  ::DookDig::

siwapeeza

pinmonkey

MMJ

ไปปรับระบบจากแม่กลายเป็นเมียเถอะ
คือไหนๆก็มาไกลขนาดนี้แล้ว555555

ขอบคุณนะคะ

chinnosuke

ท่านฮิปมีเบอร์ ทาคุมิไหมครับ
พอดีสนใจอยากได้ไว้บ้านซักตัว อยากโดนลงโทษ ผมไม่กินผักชี 555

แว้กกก แก้ไขครับ ลืมตอบคำถาม* TT

ขอตอบว่า จะจบลงที่ทาคุมิ มันสร้างหุ่นยนเด็กด้วยการปรี๊ดๆข้างในขุ่นแม่เอเมทครับ 555

*แก้ไขหลังอ่านจบครับ
ตอนจบนี่ เป็นภาค spin-off ของ Avengers Age of Ultron ปะครับเนี่ย เสิชข้อมูลทั่วโลกแล้วทำร้ายผู้ให้กำเนิด 5555

ขอบคุณมากๆนะครับท่านฮิป

T2

water

Mining231

xonly-1451

สุดยอดครับ ชอบมาก ขอให้มีผลงานดีๆ อย่างนี้ต่อไปครับ
::JubuJubu::

zerost

เป็นหุ่นยนต์ที่ตอบสนองดีจริงๆ น่าจะทำออกขายนะเนี่ย รวยแน่นวล

phetkung

จากเเม่กลายเป็นเมียไปซะละ. ถ้ามีตอนต่อไปจะทำพี่สาวออกมามั้ยครับ ::Glad::

oakvanilla

ผมว่าแอนดรอยอาจจะช็อตแล้วกลายเป็นมีจิตใจจริงๆ แล้วเป็นเมียพระเอก