ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...41 จนกว่าจะพอใจ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 20, 2018, 10:32:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B C

tp3660

เดาไม่ถูกจริงๆว่านาจะโดนอะไรบ้าง ขอบคุณผู้แต่งครับ

qwerty qwerty

au2000

ผิดคาดเลย
นึกว่านาจะโดนรุมชุดใหญ่
แต่ต้องรอต่อไป คิดว่ามีสวิงแน่

say4444

แล้วน้องนาน้ำตาไหลทำไหมหรือเสียใจที่ไม่ได้บอกความจริงนั้นหรือ

baby zeedza

ตอนนี้คาใจมาก รึจัดหนักตอนหน้า เดาไม่ถูก

Phoowadol

เหลืออีก3ตอน ...เหมือนเป็นการย้ำเตือน ใกล้ถึงบทสรุปของการเติมเต็มเกมส์นี้. ( ที่มันมากกว่าการเติมเต็มด้วยซ้ำ) เพราะเอาเข้าจริงๆน้องนาไม่ค่อยอยากอยู่ในเกมส์ครั้งนี้สักเท่าไหร่. กับความไม่รู้จักอิ่มในเกมส์กามของ2พ่อลูก จอม โจ โดยเฉพาะโจที่ดูเหมือนเอาแต่ใจจนน่าชักหวั่นใจ. นี่ขนาดขากลับมา บนเรือ ยังมีความต้องการอยู่อีก จากที่เคยคาดเดาเอาไว้เมื่อตอนที่แล้ว ว่าหนูนาคงจะโดนรุมโทรม กลับไม่เห็นฉากนั้น แต่ก็ใช่ว่าจะไว้ใจได้นะเพราะบนเรือก็ยังสุ่มเสี่ยงที่จะโดนรุมโทรมได้เหมือนกัน แต่ดูแนวแล้วเหมือนโจจะหลงรักและหวงตัวหนูนามากอยู่ คงไม่ให้ลูกน้องมารุมหรอก(มั้ง) แต่ตอนที่นาร่วมรักกับสามีทำไมดูเหมือนต้องการปิดบังร่องรอย บนร่างกายโดยเฉพาะเนินนม ไม่ให้สามีเห็น นะ สงสัยว่าบนเรือในครั้งนี้ โตคงจัดบทหนัก. ส่งท้ายให้หนูนาแบบ ฮาร์ทคอร์รึเปล่าน้า.  เดี๋ยวผมต้องแว๊บไปดูวิดีโอ กับสามีหนูนา ด้วยคนแล้วหละครับ.
     ส่วนตอนพิเศษ4ตอนที่ไรท์. จะจัดให้นั้น มีฉากย้อนอดีตด้วย แถมมี secret scene ร่วมด้วย ยิ่งกระตุ้นความอยากอ่านให้กับ รีดเดอร์อย่างผมเป็นอย่างมาก.  ขอขอบคุณไรท์มากๆครับ ผมอ่านเรื่องนี้ไม่มีเบื่อเลยครับ กลับกัน. ผมกลับรู้สึกหลงรักในตัวบทนิยายด้วยซ้ำโดยเฉพาะ หนูนากบสามี ที่เป็นตัวเดินเกมส์ ขอบคุณครับ

ballnakrab

neoga

note_ut

นึกว่าจะโดนพ่อลูกรุมซะแล้ว จนกว่าจะพแใจนี่ หนูนา เสี่ยจอม โจ หรือ สามี จะพอใจกว่าน้าา

hnarii

ลุ้นๆ เดาไม่ถูกกันเลยทีเดียว ตอนหน้าน่าจะโดนหนักนะเนี่ย อิอิ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

นึกว่าน้องนาจะโดนพ่อลูกรุมนึกว่าเสี่ยไปแอบก่อนแล้วค่อยออกมา

hnumhnum

pk170

Gentle012345

อ้าวรอดการโดนรุมไปได้ยังไง หรือจะมีต่อ