ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...41 จนกว่าจะพอใจ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 20, 2018, 10:32:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

เจอสองพ่อลูกที่เอาแต่ใจแบบนี้ น้งนาท่าจะช้ำนะครับ
แล้วหนูนาจะหนีรอดไหม

MkwanG

สงสัยต้องขอความช่วยเหลือจากพ่อแฟนเก่าโจ
จะได้หลุดพ้นจาก เสี่ยจอม

che_13

ทางสะดวกเลยโจ  นาจะกลับก็กลับไม่ได้สุดยอดเลยสองพ่อลูก

popy009

โดนขนาดนี้คือเต็มจนล้นละครับ จะสงสารก็หมั่นไส้นิดๆ

hanami2

นาโดนจัดทั้งคืนแล้วอีกวันจะได้กลับตอนไหน

นาริน จินดา

moormoor

อ้าว นี่ยังไม่ถึงเฉลยหรอกเหรอเนี่ย  ::Ahh::

llar

ไปทะเลคราวนี้ เหนื่อยจริงๆนา โดนไปไม่รู้กี่รอบ

tjnet

minky way

จนกว่าจะกลับบ้านได้หนูนาต้องโดนอะไรอีกล่ะ แต่คงผ่านไปด้วยดี ถ้ากลับบ้านแล้วหนูนาสารภาพกะสามีก่อนสามีจะเรียกคุย

Kiss my ass

::WooWoo::มาแล้ววว สนุกทุกตอนเลย ขอบคุณมานะครับ

schareon

นาเริ่มไม่สนุกกับเกมส์แบบนี้แล้วสินะ

deedew

เอาจริงๆก็สมน้ำหน้านานะครับ อยากดีนัก จริงๆหน้าจะให้แตกในไปเลยยังไงก็ไม่ท้องอยู่แล้ว ต้องโดนให้หนักกว่านี้ครับ เฝ้าติดตามทุกวันนะครับ อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆครับ แทบรอไม่ไหว

game14974

ขอคอมเม้นเปิดเรื่องไว้ก่อนนะครับ​ เดี๋ยวอ่านเสร็จแล้วจะมาคอมเม้นแสดงความคิดเห็นใหม่อีกทีนะครับ

ผิดคาด​ เออลืมไปเลยว่าผู้แต่งเคยบอกไว้ว่าไม่ชอบแบบโดนรุม​ แต่นึกว่าแผนเสี่ยจอมจะดาร์กกว่านี้​ แต่อย่างน้อยก็เดาถูกว่าโดนแตกใน​ แต่เสี่ยจอม​ แค่นี้ทำให้สามีนาเลิกกับนาไม่ได้หรอก​ จะรอดูตอนหน้าว่านาจะบอกสามีไหม​ ว่าเกิดอะไรขึ้น​ และเสี่ยจอมกะโจ​ จะจัดอะไรต่อไหมในตอนหน้า​ อีกไม่กี่ตอนก็จบแล้ว​ ไม่อยากให้จบเลย