ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...41 จนกว่าจะพอใจ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 20, 2018, 10:32:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนรักเมีย

นาคิดว่าตัวเองจะคุมเกมได้ แต่ผิดคาดเป็นอย่างมาก เมื่อมาเจอคนเจ้าเล่ห์แบบเสี่ยจอม

Boonchuay Suk

readinggg

ylnox xonly

โดนเย็ดสดแล้ว ต่อไปก็แตกในแน่นอน

กลับมานาเลยจิตตกที่โดนโจเย็ดสดมาสามวัน

Poom Js

ผมก็รู้สึกไม่ดีที่เสี่ยให้ลูกชายมาด้วย มีแผนอะไรของแก ลุ้นกันต่อ

mr.supply

ยอมให้สดด้วยเหรอครับสงสัยคงต้องมีอะไรมากกว่าที่คิดแน่นอน รอบทสรุปครับเป็นกำลังใจให้ผลิตผลงานดีๆต่อไปครับ ขอบคุณครับ

sabaydee

Farewell

อ่านจบแล้วขอเม้นอีกรอบครับ

ตอนนี้ค่อนข้างเสี่ยงสำหรับการตัดสินใจของสามีละ นาเศร้าเสียใจที่ตัวเองโดนแตกใน คงจะรู้สึกว่าตัวเองด้อยค่าลงไป จุดนี้มีทางเลือกในตอนจบสองแบบในความคิดผม

1. ถ้าสามีโอเคกับเหคุการณ์นี้แล้วให้นาเดินหน้ายั่วยวน เติมเต็มต่อ มีหวังว่านาจะเริ่มถล้ำลึกขึ้น จากที่ต้องใส่ถุง หลังๆอาจไม่ใส่ถุงอีกเลย ตอนจบนาคง dark ขึ้นอีกหน่อย

2.ถ้าสามีรู้สึกเสียใจจริงๆมากกว่าเงี่ยน คงคุยกับนาแล้วตัดสินใจหยุดทุกอย่าง ตอนจบจะกลายเป็นด้านสว่าง ใช้ชีวิตแบบปกติต่อไป แต่ sex ของทั้งคู่คงกลับมาจืดชืดดังเดิม

ผมอยากให้จบแบบ dark หน่อยๆมากกว่า  ::DookDig::  แต่แต่งมายังไงผมก็รับได้ครับ

noker

โจอึดจริงๆเอานาตั้งหลายรอบไม่รู้จักเหนี่อยจริงๆ

Nithiwit Sakfan

งานนี้เสียของขาดทุนไปเยอะเลยนะหนูนา

pomsohandsome

pssbr

หนูนาถูกทำเหมือนโสเภณีเลย จะเข็ดมั๊ยเนียะ

Themis

gubkung