ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 22, 2018, 03:26:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kongrith

โอ้ยยย...ทั้งหมอพลอย ทั้งครูเบสท์ อิจฉาตาลุงพลจอมหื่นมากกกก

Wandit Iempan

ลุงพลนี่เข้าใจแต่งเรื่องในฝันดีนะเข้าข้างตัวเองตลอด ไม่คิดว่าหมอพลอยจะเชือดเอาเหรอ

long4412

seeinw022

น่าสงสารชะตากรรมของลุงพลที่ยอมเสียสละน้ำตัวเอง เพื่อช่วยชีวิตสาวๆไม่ให้ต้องรับกรรมจนยอมตายแทน

Aravi Poppula

Oleygunashocha

ถ้าไม่ใช่ฝันจะแจ่มมากเลยครับ ^^ ครูเบสท์ หมอพลอย หู้ยย งานดีจริงๆ

sniper2945

karn_cab

AonNirvana

อ้างถึงมันเป็นรสนิยมของผม ที่ชอบเห็นผู้หญิงสวย ๆ สูงศักดิ์และมีระดับเสียท่าให้ตาเฒ่าแก่ ๆ ที่ไม่มีราคาทางสังคมอย่างลุงพลมัน 5555+

มันเป็นรสนิยมของคุณด้วยไหมครับ ที่หมอพลอยเสื่อมจากความเป็นไฟน่อลบอสจนเหลือแค่เป็นบอสกลาง

T122

ลุงคงเลือกที่จะทะจอยเก็บสาวๆ เข้าฮาเร็มแน่นอน