ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ra-Kailum] Idol Manager Chinami-chan ผู้จัดการชินามิ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2018, 06:14:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

executioner

หืมมมม ตอนแรกน่าร้ากกกกก แต่อ่านตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว ท่าทางจะชวนปวดตับไม่ใช่เล่นนา เหอเหอ ::Horror::

แต่ แหม ตอนนี้ เล่นกันซะจนแห้งยันเช้าเลยนะครับเนี่ย พระเอกแกมีโกดังเก็บน้ำในตัวกี่โกดังเนี่ย  ::Thinking::

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ ท่านKaterจะรอชมตอนถัดไปนะครับ ::Thankyou::

op4911338

::HoHo::สงสัยไม่มีแรงซ้อมแน่ๆ อดเปนตัวจิงแล้วจะทำไงต่อหนอ ฮี่ๆ

mariners1

นึกว่าเรื่องนี้จะใสๆชิวๆ
อ่านสปอยตอนต่อไปแล้วสงสารผู้จัดการเลย ::Horror::

noohun

แลดูไม่ค่อยปวดตับนะ เรื่องนี้ คงเพราะเหมือนนางเอกไม่ได้ชอบใครเป็นตัวเป็นตนล่ะมั้ง (ยิ่งประธานมันเป็นคนเริ่มให้รุมโทรมซะอีก)
ปล.ติดใจชื่อคนเขียนมาก ท่าจะเป็นแฟนจักรวาลUC

game2539

ตอนแรกออกใสๆ พอเห็นตัวอย่างตอนต่อไปนี้รู้สึกปวดตับขึ้นมาเลย

Kit.m555

โหมาย้อนรอยกันในห้องน้ำ แตกไปสะหลายรอบเลย
ตอนหน้าลุ้นเหลือเกินผู้จัดการ

eka1325

ผู้จัดการทีมสายหื่นสุดๆ เจอแบบนี้ฟ้าเหลืองกันไป ดูตัวอย่างตอนหน้า ผู้จัดการคงโดนอีกเยอะ ทั้งทีมเลยหรือป่าวนะ ลุ้นมาก ขอบคุณครับ. สนุกมาก

izezanova027

ฮืออออออ ตอนแรกใสๆ ตอนต่อไปสุดโหด T^T

แต่ก็รออ่านฮะ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 5555

โดเรม่อน

ตอนแรกก็ดูไม่มีอะไรนะครับ555 พออ่านจบเห็นตัวอย่างตอนต่อไปทำไมมันเป็นแบบนี้ ::Horror::

toeylogic

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

เพื่อนสมัยเด็กมันก็ดีแบบนี้ละรักใสใส เป้นคลับผู้แปลนะครับ ชอบแนวการแปลปวดตับดี

Nabisca Sathu

สนองนี๊ดกัปตันหรือผู้จัดการไม่รู้นะนี่ 555+ แต่กัปตันกวนตีนนะนี่ ให้คนอื่นใส่ถุง ตัวเอง ยสตน.เลย ::Horror::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนแรกก็ใสๆดีหรอก พอเลื่อนไปดูตัวอย่างตอนต่อไป  หืมมมมมมมมมมมมมม   ::Horror::

tazasss01

ตอนต่อไป ผู้จัดการโดนทั้งทีมเลยหรอ แต่น่าจะรับไหวน่ะ เพราะทำทั้งคืนแล้วต่อตอนเช้าได้อีกน่ะ

karnkarn

แตกใส่หน้าปุ๊บเงี่ยนก็บอกว่าเงี่ยนเถอะ ทำเป็นตอนหน้าได้ทั้งชมรมสงสัย ห จริงๆ