ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ra-Kailum] Idol Manager Chinami-chan ผู้จัดการชินามิ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2018, 06:14:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aholic

น้องชินามิ เปลี่ยนใจทุกหน้าเลยนะ ตอนแรกดูใสๆ ตัวอย่างตอนต่อไปชวนปวดตับซะงั้น จะจบแบบไหนล่ะเนี่ย

virgoranger

Boran Mark

B&B

แม่นางดูไปดูมาก็น่ารักใช้ได้นะ

ปล.1 เห็นหน้าตอนต่อไปแล้วมัน... เป็นอย่างที่คำนวณแดะๆ เลย
ปล.2 ผมว่าผมเริ่มสงสารพระเอกแล้วละ
ปล.3 ชื่อเรื่องภาษาอังกฤษคือ ไอดอล สินะ หึหึ ไอดอล ฮ่าๆๆๆๆ
ปล.4 พออ่านตอนนี้จบแล้วดูตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว น้ำตามันจิไหลออกมา
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 NTR NTR NTR NTR NTR ฮ่าๆๆๆๆๆ ในที่สุดท่านก็กลับมา แถมมาพร้อมกับ NTR และก็ยินดีต้อนรับกลับมาครับ คิดถึงฮะ

pongharu

เรื่องบอลไม่เก่งไม่เป็นไร เรื่อง ว่าว ต้องสู้ตลอด

peepo2234

numkrieng

Akira Watanabe

::Sweat:: น้ำของพระเอกมันจะพุ่งแรงไปไหมนั้น

ตอนต่อไปนี่ดาร์กสุด ๆ  เตรียมตับไตไส้พุงให้พร้อม

Pablo

baycon

เปิดมาตอนแรกก็นิ่งๆ ที่ไหนได้ทอึดมันทั้งคู่นั้นแหละ ตอนนี้ไปผู้จัดการคงเหมาหมดทั้งทีม แชมป์เห็นๆ

kkkko

::Bloody:: ผมชอบเรื่องการแปลของคุณครับ อ่านแล้วสนุก อ่านง่าย แตกง่ายด้วย อิอิ

phatsa

นางเอกก็ชอบพระเอกนะ...แต่คงอยากให้พระเอกพยายามทำอะไรให้มากกว่าอีก ::Confident::  ขอบคุณครับ

siwapeeza

มาตอนแรกเหมือนจะวางแผนมาสมยอมพระเอก แต่ตอนต่อไปนี่โดนทั้งทีม

conx96857