ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fue] Konkatsu no Susume คำขอก่อนแต่ง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 23, 2018, 06:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bom Onpime

เปิดมาแบบนี้ เสร็จแน่นอน ขออย่าเซ็นตรงนั้นเลย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 90วัน

bigboy001

::Thinking:: อึ่มมม..นางเอกจ้องล่อพระเอก่อนแบบนี้อะนะ...ผมว่าไม่แปลกหรอกผู้หญิงสมัยนี้อยากเอาผู้ชายจะตาย...ในเมื่ออัตราส่วนผญ. 11 ผช(จริงๆ) 1 ก็ต้องแย่งกันละครับ ::DookDig::

นม สด

รอช้าอยู่ไร จัดเลยพระเอกกก

แบน 90วัน

rit1403

เด๋วนะ ดูตัวเขาไม่ได้ดูแต่ข้างนอกรึ

ดูตัวกันแบบลึกซึ้งจริงๆ ลึกสุดคอหอยเลย

Whoo Amm Ii

ก่อนคบก่อนแต่ง มีการเช็คร่างกายกันก่อนแบบนี้ด้วย จะเช็คกันถึงไหนล่ะเนี่ย แล้วเช็คแล้วต้องแต่งมั๊ย

Demon-Wolf

darkangel

zeeracs

อยากมีเว็บหาคู่แบบนี้บ้างจัง

แบน 90วัน

joulez

ดูแล้วเนื้อหาเยอะ เรื่องราวแน่นๆ น่าอ่านครับ หวังว่าบทจะพาผมฟินๆ :)

จบแฮปปี้ หื่นทั้งคู่แบบนี้ไปกันได้ยาวๆ สาวเปิดมาน่าจะผ่านมาพอต้วละ ขอแบบใช่ๆ

oninomo55

game2539

Leviathan

เมืองไทยน่าจะมีแบบนี้มั้งนะ ฮ่าๆ คงบันเทิงแน่  ::Grimace::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน 180วัน

ASSASIZ

อยากเป็นพระเอกเลยครับ ::Thankyou::

แบน 180วัน

Tdestiny

อ่านแล้วรู้สึกดีครับเรื่องนี้ ดูจล้วจิ้น ::Cheeky::