ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep10 #77

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 22, 2021, 03:12:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ เมษายน 22, 2021, 03:12:59 หลังเที่ยงบีกับฟินอยู่ที่สิงคโปร์
หลังจากปาร์ตี้ที่โน่น สองคนนั้นก็หายไปทำงานกันปกติ
ที่เซนโตซ่า คนส่วนใหญ่ก็ไปแฮงค์เอาท์ที่นั่นกันอยู่แล้ว แต่ที่ไม่ค่อยดีคือมีไอ้ทอมบินไปคุยงานที่นั่น
และก็ตามนั้น...อาจจะมีข้อดีตรงที่ฟินเมาและคิดว่าคนที่เอาเธอเป็นผม แต่ตื่นมาอารมณ์มันก็เลยเถิดไปไกลแล้ว
ส่วนบีแค่โดนล้วง แต่ที่ดีที่สุดคือฟินปล้ำบีให้ผมดู

เชี่ยยยยยยยยยยย ผมอุทานออกมาดังๆ

โควิดระลอกสาม
สู้ๆนะครับทุกคน

a park

locklock leck

อ่านแล้วนึกถึงช่วงโควิดต่างจากตอนนี้มาก