ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...42 กลกามของเสือร้าย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 24, 2018, 09:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Apirl An

ขนาดแค่ใกล้จบยังพีคขนาดนี้ ชอบครับ ชอบการวางเนื้อเรื่องแค่อ่านแบบไม่เห็นภาพก็สามารถจินตนาการได้เป็นฉากๆเลย ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

birdkung

ผมขออ่านข้ามมาตอนใกล้ๆจบก่อนเลยแล้วกัน ยังอ่านตอนเก่าๆไม่จบ

ถึงแม้ผมจะอ่านข้ามตอนมาแต่ผมมองว่าเนื้อเรื่องที่คุณ HatHU แต่งนั้น ยังนึกถึงความเป็นครอบครัวและตัวตนของตัวละคร

คือ ถึงแม้จะชอบแนวให้เมียมีอะไรกับคนอื่น และเมียเองก็ชอบด้วย แต่ภายในใจก็ยังคงคิดถึงภาพในอนาคต เราจะเป็นแบบนี้ไปตลอดหรือ ซึ่งพออ่านแล้วก็ทำให้ต้องกลับมาคิดต่อว่า ในชีวิตจริงๆระหว่างที่เรากำลังสนุกนั้น ก็ยังมีเรื่องอย่างอื่นแอบแฝงอยู่ด้วยนะ อย่าลืมคิดถึงอนาคตที่กำลังจะมาถึง

เดี๋ยวผมจะตามกลับไปอ่านต่อเก่าๆครับ และชื่นชมผลงานของคุณ HatHU มากๆครับ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

Supanat Amphai

อีก2ตอนจบหลังจากนี้ผมคงคิดถึงนามากแน่ๆ ครับ

suiius

หนุนา เป็นแบบนี้เพราะโดนวางยา เกลียดไอ้เสี่ยนั่นเลยอะ

pheung

anna123

เจออย่างนี้ ไปไม่ถูกเบนเจอเสี่ยจอมวางแผนซะ

735680

โดนพามาปาตี้สวิงแบบนี้ นาจะติดใจรึเปล่านะ ถ้าจะถอนตัวยากซะแล้ว นึกว่าจะโดนแค่พ่อลูก

hanami2

robertrobin

ในเมื่อผู้ชายยอมให้นาไปมีไรกะคนอื่น ก็ต้องรับผลนั้นๆเด้อ

yothin_d

รอลุ้นตอนจบครับ พระเอกจะรอดมั้ยเนี่ย ทั้งต้องช่วยเมีย ทั้งโดนเด็กสาวล่อลวง 555

Themis

น่าจะจบเรียบร้อย พระเอกเรานอกใจนาเต็มตัว แบบนี้นาน่าะเลิกตัดใจได้ง่าย

Teerapat Chang

::Angry::ตอนนี้มีบทเสียวเยอะจริงๆ นาจะโดนอีกกี่ครั้ง ชักจะคิดถึงนาแล้วถ้าจะจบจริงๆ หวังว่านาคงกลับมาอีก ขอบคุณมากครับ ::Angry::

Juxta Juff

เตนันยล บรนยักดะ

เล่นผิดคนแล้วแฮะตัวเอกเรา เสี่ยอันตรายมาก มีแต่เสียกับเสีย

khyng k

เสี่ยนี้ร้ายจริง เฮ้ยแต่ก้อสนุกดีครับชอบ