ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

วันนี้สุ่มซวย(คนอ่าน)ดันได้เรื่องนี้มา เป็นคนวาดที่ท่าน HypNos แปลไว้หลายเรื่องมาก
เพราะภาพสวยน่ารักคิกขุ แต่พอเข้าใจเลยว่าทำไมเรื่องนี้ท่าน HypNos ไม่แปล
แต่มันเข้าทางผม 55 มีทั้งหมด 4 ตอน มาลุ้นกันว่าเรื่องราวของเธอจะเป็นยังไง
ปล.หยุดเวลาโอลิมปิคก็อยู่ในสุ่มนะ ตอนต่อไปฟังชั่นตลกดี

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ifamily03

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ พระเอกมีหลายคนด้วย ถ้าทั้งสองคนช่วยนางเอกให้พ้นมือพ่อเลี้ยงออกมาได้ก็คงจะดี

ใช่ครับ น่าจะตอนละคนเลย สุดท้ายจะจบยังไงรอนิดนะ

Xcalibur

โอ้โฮฮฮฮฮ
เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ

แต่กลัวจะจบแบบเศร้าน่ะสิ T _______ T
มาอีหรอบนี้ทีไรจบไม่สวยทุกที

จะรอตอนต่อไปนะคร้าบบ

ยินดีคร้าบ  ::Thankyou::

boyforevero

จะจบสวยไหมเนี่ยเรื่องนี้ แต่แค่ตอนแรกผมก็เดาตอนจบว่าไอ้หนุ่มนี่กลับมาเจอสาว MB ท้องป่องไปเรียบร้อย

โห แบบนั้นก็โหดไป๊ แต่ถ้าโดนทั้งหมู่บ้านMBแล้วพระเอกมาเจอ คงฟินสายตับเเข็ง  ::Cold::

exsoldier

น่ารักมากเลย  แต่ ส่อแววจะปวดตับละสิ ช่วงนี้ตับสำรองหมดแล้วด้วย  ::Horror::

กระอัคเลือดแน่นอน  ::HoHo::

acronos

บางทีก็แยกตัวละครไม่ออก หน้าตาคล้ายๆกันหมดเลย T_T

xonly-1290

เนื้อเรื่องน่าจะปวดตับตอนจบ ขอบคุณครับ

karnkarn

แค่ชื่อเรื่องก็ dark แล้วสมกับเป็นพระเอกมากรับได้ทุกอย่าง กตัญญูจริงแม่คุณฮาเซกุระ ขอดูโอลิคปิคดีกว่าครับ ปวดตับน้อยกว่า  ::Thankyou::

baycon

อ่าว นึกว่าจะเป็นฉากพระเอก หาทางบู้ต่อ ไหงกลายเป็น ไปก่ะอีกคน  เดาไม่ถอกเลยย 

CoolNook Thangsakul

Palow

ไอ้พ่อ ก็คงจะจัดเปิดซิงไปแล้วแน่ถึง พามาขาย

jw4321

มีหลายทางให้คิด น่าจะhappy ending.....ต้องติดตาม

maxzader

::Doubt::  เนื้อเรื่องเริ่มมาแบบนี้ น่าติดตามดีครับเหมือนจะเล่าหลายเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นกับนางเอกสินะ

nekki

เป็นผมคงฉุดนางเอกหนีไปด้วยกันแล้ว แต่ถ้านางเอกยังไม่ไปก็อีกเรื่องนึง
ปล.ค่าตัวนางเอก พ่อตั้งไว้เท่าไหรหว่าอยากรู้

hippopov2

ลายเส้นแบบนี้โดนใจมากๆ เนื่อเรื่องดีใข้ได้เลย