ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

เหมือนมีลางสังหรว่าจะจบ ไม่สวยเลย ขอบคุณครับ

Makh

เนื้อเรื่องสะเทือนใจมากเลยครับ แต่ก็ชอบนะครับ ตอนจบคิดว่าพระเอกน่าจะมีสองคนขึ้นอ่ะ

phatsa

hor199

นางเอกจะเป็นไงบ้างนะนี่ โดนขายกินอย่างงี้ ตอนจบมีโดนรุมกันบ้าง

Phoowadol

น่าสงสารนางเอกจัง โดนพ่อขี้เมาเอาไปขายให้เพื่อนแต่ละคนหื่นๆอยากแตกในทุกคน  ความรักชองเธอกับซาวาซากิ จะเดินหน้าต่อหรือไม่ หรือจะหยุดอยู่ที่ช่างภาพหนุ่ม (พระเอกตอน2) ต้องติดตามดูหละครับ ว่าพอออกจากเมืองน้ไปได้เธอจะตามหา รักแรกของเธอรึเปล่า ปล.นางเอกน่ารักดีครับ

MADAOO

จำได้ว่าเคยอ่านในehenนานมากแล้วครับ ในที่สุดก็มีคนแปลT-T

ป.ล. แว๊บแรกเห็นหมู่บ้าน ทำเอาผมนึกถึงเรื่อง  Higurashi เลย

yopern

saturn

คนระยำพรรณนี้  ทำไมลูกสาวยังทนอยู่ได้

แต่ก่อนน่าจะเป็นคนดีอ่ะครับ ดูแลแม่และลูก แถมแม่น่าจะฝากฝังไว้
เป็นลูกที่ดีอะไรอย่างนี้ เรื่องนี้ความรู้สึกยังไม่สุดครับ ต้องดูตอนหลังๆ  ::Horror::

keatmano

ปวดตับตั้งแต่ต้นเรื่องเลย ... เรื่องไปทางดาร์คมั๊ง จะดูว่าต่อไปจะดีขึ้นหรือเปล่า

noohun

ใช่ครับคุณพ่อ อย่ามาเนียนซั่มลูกเขาฟรีๆสิฟะ จ่ายเงินด้วย ::Touchy::
อย่างน้อยพ่อยังมีดี ที่ไม่ทำกับลูกสาวตัวเองล่ะนะ (หรือตอนถัดๆไปจะทำหว่า)
ปล.เรื่องลากยาวตั้ง4ตอนเชียวเรอะ นางเอกจะmind break. ก่อนมั้ยเนี่ย

game2539

เดียวรอให้พ่อนางเอกตับแตกตาย ค่อยพาหนีไปด้วยกันก็ได้(แต่ก่อนถึงตอนนั้นคงโดนทั้งหมู่บ้านก่อนแน่)

tcm12599

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

เนื้อเรื่องดีมากๆๆแต่เสียดายน่าจะมีต้นเรื่องว่านางเอกโดนเปิดชิงอย่างไงใครคนเปิด แต่ท่านแปลผมว่าตอนจบน่าจะปวดตับพอดู รอดูนะครับ

lnwrong26

มันก็น่าเห็นจัง หวังว่าตอนหน้าคงไปได้ดีกว่านี้อีกนิดนะไม่ใช่ว้สเสพติดเซ็กซะล่ะนางเิกเรา  ::Horror::  ::Thankyou::

jachal

พระเอกกลับมาหานางเอกอีกแน่ ::KO::

พระเอกได้เจอสาวน้อยคนใหม่แล้ว