ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 2/4 ทางเลือก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

อันนีี้คือหน้าขอร่วมทาง หรือหน้าขอ...
Edit:ถ้าไปไม่ได้แล้วจะขอตั้งแต่แรกทำไมฟระ

drof666

นางเอกมันเริ่มจะมืดมนลงเรื่อยๆอย่างนี้จบไม่สวยแน่นอน 

kkkko

::YehYeh::โดนเย็ดจนไม่มีชิ้นดี แต่ก็นะ ตอนจบให้เดาผมเดาว่า กลวงแน่ๆ นางเอกน้ำเต็ม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จะได้หนีหรือป่าวนะ  หรือจะอยู่ต่อตามที่แม่ฝากฝังไว้ ::Thinking::

นั่นไง ติดงานพ่ออยู่  ::Horror::

ppherbalife

น่าจะต้องมีค่าพาเข้าเมืองแน่เรย หลายดอกเสียด้วยสิยังเงี่ย

lma

มาแล้วตอนสอง แล้วพระเอกคนแรกละไปไหน ทำไมเป็นช่างภาพคนนี้

kak_KOH

สงสารนางเอก แต่อยากรู้ว่านางเอกจะจัดไปอีกกี่คน ต้องไม่จบที่คนนนี้แน่

gugugundam

karnkarn

คิดว่าไม่น่ามีใครช่วยเธอได้ เพราะเธอเลือกที่จะอยู่ดูแลพ่อครับ ความรู้สึกหลังอ่านก็ประมาณแบบคงชาชินกับ sex แล้วคือใคร ที่ไหนเมื่อไรก็ได้ประมาณนี้อะ

as72340639

as72340639

worachat39

ขออ่านก่อนละกันครับ ไว้มาหลังอ่านอีกที

สรุปนางเอกอยากหนีจริงมั้ยเนี่ย แล้วไม่ได้ชอบพระเอกสินะหายไปเลยไม่มีกล่าวถึง ตอนจบผมว่าก็ติดอยู่ที่หมู่บ้านเนี่ยแหละครับไม่ได้ไปไหนหรอก

B&B

อัก!! ไม่ได้กระอักเลือกเพราะคิดว่าปวดตับ แต่แม่นางน่ารักมากคร้าบบ- อัก! (แย่แล้วๆ มีคนเลือดหมดตังตายตรงนี้ ช่วยที!!!)

ปล.1 เอิ่มม... รีบไปไหนคุณตากล้อง รอก่อนสิ
ปล.2 พระเอกหายไปไหนฟ่ะ!
ปล.3 แม่นางมีชีวิตที่น่าสงสารเกินไปแล้วนะ ทำไมสาวน่ารักแบบนี้ต้องเจออะไรแบบนี้ด้วย หัวร้อนโว้ยยยย!!!!!
ปล.4 ตอนหน้าคุณพ่อโชว์ความเลวอีกแล้วสินะ หึหึ ทำได้ไงเนี่ย เป็นพ่อประสาอะไรฟ่ะ!
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 อยากเข้าไปช่วยโว้ยยยย!!!! ท่านบอกพิกัดทีว่าที่อยู่ไหน แล้วพวกเราไปช่วยกัน ปล่อยให้แม่นางเจอแบบนี้ไม่ได้
ปล.7 หัวร้อนโว้ยยยยยยยยยยยย!!!!!!!!

ใจเย็นๆครับ เห็นท่านอ่านตูนผมแล้วหัวร้อนทุกเรื่องเลย ถ้าไปก่อนคดีอะไร
อย่าบอกว่าเพราะอ่านตูนของ (S)Katerนะครับ เดี๋ยวผมซวย 55

Goodsex

maxzader

::Horror::  ถึงขั้นตับจะละเอียดไหมนี้ น่าสนใจจริงๆ ฮาๆๆ

ไม่ใช่ตอนหน้ารุ่นนน้องจะช่วยด้วยอีกคนรึเปล่า รู้สึกว่านางเอกบอกให้คนช่วยหลายคนแล้ว ยิ่งคิดยิ่งปวดหัว ติดตามตอนต่อไป ฮษๆๆ