ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 2/4 ทางเลือก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MMJ

::Crying:: ทำใจบดตับเอาไว้ล่วงหน้าแล้ว เพราะดูนางเอกไม่ยี่ระอะไรเท่าไหร่ มันดูน่ากลัวๆว่าตับจะต้องพัง

คิดว่าในตอนนี้น่าจะหนีไปโตเกียวได้ แล้วตอนหน้าก็ชีวิตในโตเกียวมั้งคะ

MMJ

::Crying:: หนีไม่รอดอ่ะใจไหลหมดแล้ว

ตอนหน้าก็ต้องขึ้นครูอีก  ::Crying::

oyoyo

ตามมาจากตอนแรกครับ ผมยังลุ้นให้เธอได้ออกมามีชีวิตอิสระอยู่นะ
----
ทำไมรู้สึกเหมือนนางต้องการจะไปแต่มีบางอย่างฉุดรั้งเธอไว้
ตอนหน้ามิโกะสาวโดนรุมยับแน่ๆ

CoolNook Thangsakul

ตับผม พร้อมอยู่แล้วครับท่าน ปีนี้ เจอแนวนี้หนักมากเลย

Tdestiny

ดราม่าแน่ๆครับ

คงจะออกไปภายนอกเพื่อหาพระเอกแน่ๆเลยสาวน้อย

poulandcaca

ตอนจบ นางเอกน่าจะติดใจ จนไม่อยากให้ใครมาช่วย

lolicon

ขอบคุณนะคร้าบ มาตามอ่านตอนที่2ต่อครับ

ตอนแรกตะเตือนไตแล้ว ตอนนี้ถึงกับจะทำลายตับกันเลยเหรอฮะท่าน

อ่านแล้วหลอนเลยว่าจะไปต่อดีมั้ย 555+

ตัวอย่างตอนหน้านี่ผมคิดว่า ทำลายตับยันไตยันไส้ยังพุงแน่นอน T^T

ผมว่าเธอคงโดนอีกเยอะ และถูกใช้เป็นของเล่นแบบทรมานใจสุดๆ

สุดท้ายพ่อก็อาจจะตายเพราะเหตุอะไรสักอย่าง แล้วพระเอกก็กลับมารับเธอไปเริ่มชีวิตใหม่ หลังจากชีวิตเก่ามันพังแบบสุดๆ

เยินแน่นอนเรื่องนี้ นางเอกดูใส๊ใส แต่เนื้อเรื่องทำร้ายใจมั่ก

ขอบคุณที่ได้แปลมาให้อ่านนะครับ เลยได้อ่านรู้เรื่อง แถมแปลดีมากด้วยครับ ^^

chaiwat pinnak

ปานวาด

สงสัยจะปวดตับ
อ่านจบจะมาตอบความรู้สึกครับ
..................

นางเอกติด sex แล้วแน่ๆ คงคิดว่า sex จะทำให้ผู้ชายยอมทุกอย่าง
แต่ตอน 3 สงสัยประตูหลังพังแน่นอน

dewqc987

เตรียมใจ เตรียมตับมาตั้งแต่อ่านตอนแรกแล้ว มาเลย

picnick

ช่วงนี้เจอแต่ละเรื่องปวดตับต่อเนื่องเลย

Jikkig16

ดูจากนี้น่าจะได้ออกจากหมู่บ้าน แต่จะง่ายๆจิงรึ? ::Thankyou::
น่านไง ก็ยังไม่ได้ออกจากหมู่บ้านนั้นซะอีก แล้วงี้จะไม่ชินชาจนกลาย ไม่ไปไหนซะอีกมั่ง
อย่างไงก็พระเอกคนแรกคงจะพยายามทำไรอยู่

takking1234

ได้ไปถ่ายรูปในเมืองเหนื่อยแย่เลยนางเองคนนี้

Tokien

Devil Joker