ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 2/4 ทางเลือก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 12:32:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joe RedDevil

เอ่อ แบบนี้มีที่ไหน จะไปปปปปป ของชอบเลย

ssssss

ความหวังพังทลาย ปวดตับแน่นอนตอนหน้า

flukehaha

โอ้นึกว่าตอนที่แล้วเป็นพระเอกนะนั่น
*******อืมน่าจะจบแบบกลางๆมั้งไม่ happy ไม่bad
Manchester United Football Club
We are Red Army

โดเรม่อน

เห็นแววตาแล้วก็อยากจะพาออกไปด้วยจริงๆครับ 555

เห็นแล้วสงสารเลยครับสุดท้ายก็ไม่ได้ไปไหน

ตัวอย่างตอนหน้าก็ปวดตับไปอีก แต่พออ่านแล้วมันก็อยากจอ่านให้จบ ::Angry::

conx96857

moey

อดเข้าเมืองเลยโดนเหมา ตอนหน้าใครจะโดนตก

ผมชอบจริงๆๆ

น่าจะตับไม่ละเอียด เพราะตับผมแข็งแรงครับ 

alaaum

จะหนีพ่อได้รึเปล่า แต่ช่างภาพโดนแน่ๆ

อ่าจบแล้วเริ่มเห็นแววโหดละ ยิ่งดูตัวอย่างตอนหน้าน่าจะหนักเลย

SAIVIA

นางเอกไม่หนีจะดีกว่า ปวดตับดี  ::Evil::

// คิดว่าน่าจะมีคนมาช่วยอีก แต่ก็น่าจะไม่หนีไปอีก น่าจะจบที่นางเอกตาย  ::Orz::

ลูกกตัญญู  ::Crying::

acerolar

::Dizzy:: ตอนแรกคิดว่าจะเป็นพระเอกกลับมาเยี่ยม แต่นางเอกเรียกว่าพี่ชาย เคยคิดว่าน่าจะคนละคนกัน ขอให้สามารถหนีเรื่องราวร้ายในชีวิตได้ไปเจอสิ่งที่ดีกว่า ชีวิตใหม่นะครับ

acerolar

::Orz:: น่าสงสารมากๆเลยครับ อยากให้มีแสงสว่าง ได้มีทางที่ดีกว่านี้ คุณพ่อใจร้ายมากๆเลยนะครับ เฮ้อ... พระเอกยังไม่มาช่วยเลยครับผม เอาใจช่วยให้ช่วยได้ตอนต่อไปนะครับ

toffies

ดูจากตังอย่างแล้วเนี่ย

ตับน่าจะละเอียด เป็นผงแน่นวล

ohmygods

ไม่ใช่ไอนักถ่ายรูปนี่ มาแนวหนุ่มเมืองกรุงหลอกต้ำสาวบ้านนอกแล้วให้ความหวังแล้วทิ้งน่ะ
สงสารนางเอก

*อ่านจบนางเอกแค่ต้องการอย่างหนีไปจากหมู่บ้านนี่ ตอนนี่คงกลายเป็นคนไร้ความรู้สึกไปแล้ว

psdam

ขอรับไปลุ่นก่อนน่ะครับ แต่คนหล่อไว้ใจยากครับ

/สุดท้ายคนหล่อก็โดนสาวหลอก เพราะสาวไม่มา

artmanna

จะไปแน่รึเนี่ย ดูไปดูมา จะหลอกฟันช่างภาพแทนรึเปล่านะ/
หลังอ่านจบ ก็ตามคาดจริงๆ มี4ตอน แสดงว่าไม่หนีจากพ่อแน่นอน มีโดนอีกหลายคน