ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tukisiro Saya] Netsu | Fever ไข้ใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 25, 2018, 06:46:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagasata

เป็นไข้อะไรก็ตามต้องจับฉีดยาปล่อยเชื้อ ทำให้ฟินและไข้โดนไม่ต้องกินยา

rit1403

เป็นไข้ โดนจับฉีดยาไป ท้องเลย
เป็นน้องชายที่ดีจริงๆ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

พี่สะใภ้นี่ก็มาโซคิสเหมือนกันนะ ผักเผิกก็เอามายัดหอย แล้วเอาไปทำให้ผัวกินต่อ อร่อยเลยทีเดียว

numkrieng

::Bloody:: วันหนึ่งจัดกันตั้งแต่เช้ายันเย็น ท้องก็คงไม่รอดโดนจัดต่อ 55555

glaciar

พี่สาวสุดหื่น น้องชายสุดกามได้เลยนะเนี่ย
พี่ชายนี่ก็ไมู่้เรื่องอะไรสะเลย

xtazy

ใช้ร้อนดับร้อน ไฟสวาทยิ่งโหมแรง สุดท้ายติดลูกซะงั้น

devil86

game2539

ฉีดยาจนไข้หายแต่ได้เด็กแถมมาด้วย

wender_111

โอ้วตับของข้า อดทนอีกนิดนึงนะ มันใกล้จะหมดแล้ว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Paul Chan

พี่สาวเกิดติดใจซะแล้ว งานนี้ไม่จบง่ายๆแน่

tp3660

ตอนแรกๆก็ทำทีเป็นขัดขืน แต่พอโดนบ่อยๆก็เลยติดใจ จนถึงกับติดลูกซ่ะเลย

Akira Watanabe

::Sweat::  ตกลงลูกใครละเนี้ย ต้องตรวจ DNA ไหม

izezanova027

ฉากที่เย็ดกันครั้งแรกแล้วร้องไห้ เจอคำบรรยายว่า นับตั้งแต่นั้น... ผมคิดว่ามันจะหยุด แต่ที่ไหนได้ 5555555

phatsa

น้องชายทำแทนพี่ชายทั้งหมดเลย แม้แต่ทำลูกให้ด้วย ::DookDig::

top314007

ไข้แบบนี้ผมละชอบจริงๆเลยจะได้ระบาดให้หมดเลย  ::Grimace::
แล้วมีพี่สะใภ้แบบนี้ผมจะเอาทุกวันเลย  ::Bloody::