ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yumesaki Sanjuro] Just want someone แค่ต้องการใครซักคน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 08:09:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ทำลายตับชาวบ้านกันต่อ คิดว่าจะจบอย่างไร เรื่องนี้ให้อารมแนวกาตูนนักเลงสมัยเก่าดี
ขออีกเรื่องนะครับท่านHypNos เพราะโพสอีกทีคงวันทิตย์เลย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

5เรื่องล่าสุดผมแทบไม่ได้ซ่อน แค่เคยตอบมาบ้างก็ขออ่านได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

xtazy

โถ สาวในฝันเชิญชวนแล้ว แต่แบบนี้ต้องเรียกว่าฝันสลาย เจ้าแว่นคงซัดไม่เลี้ยงแน่
ผิดคาดแฮะ ความรักสัมผัสถึงกันอดีตที่ผ่านมาก็ไม่สน

B&B

จบยังไงนะเหรอ หึหึ ดูจากโครงเรื่องแล้วคง... ปวดตับสุดๆ แน่ แต่ถ้าจะให้ตอบจริงๆ คง พระเอกหาทางกินนางเอกคนเดียวแน่ นี่คือสิ่งที่คนดีอย่างผมต้องการ

ส่วนผมคนเลวคงตอบว่า ฮ่าๆๆๆ พระเอกไม่ช่วยอะไรแค่เข้าไปแจมด้วย แล้วนางก็กลายเป็นของเล่นในห้องกีฬาต่อไป...

ปล.1 ผิดคาดแต่ใกล้เคียงแหะ คนที่ช่วยไม่ใช่พระเอก แต่เพื่อนมันเอง
ปล.2 นึกว่าจะเลวกว่านี้ซะอีกนะเนี่ยย
ปล.3 เพื่อนมันจะหล่อไปแล้วนะ หรือว่าท่านจงใจแปลให้เพื่อนมันฟล่อเนี่ย ชอบประโยคสุดท้ายอ่าา~ "เฮ้ย! ทาเคอิ ดูแลเธอให้ดีละ" อัก! ตาบแปป
ปล.4 เอาจริงๆ นะอ่านแล้ว เรื่องนี้เหมือนพระเอกไม่ใช่ ทาเคอิ แต่เป็นเพื่อนมันมากกว่านะ 4 หน้าท้าย ถึงไม่พูดอะไร ก็รู้ว่ามันคิดอะไร เหมือนต้องการเปิดทางให้พระเอกคู่กับนาง แต่แค่คิดวิธีไม่ออกเลย ใช้วิธีนี้มั้งนะ แปปนะ!? ผมโลกสวยเกินไปไหมอะ?
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ไม่เห็นปวดตับเลยอ่าา~ อยากได้ที่มันรุนแรงกว่านี้ได้ไหมอ่าา~ อันนี้มันเบาเกินไปอ่าา~

ยังๆ ยังไม่เข็ด ปวดตับกระอัคเลือดกว่านี้ก็มีเยอะครับ ถ้ามาเห็นกรุของผมที่สะสมมาตลอด10ปี
จะรู้ว่าเฮ้ย ไอ้นี่มันโรคจิตชัดๆ 55 มีแต่แนวบ้าๆแปลกๆ อย่าเช่นหยุดเวลาหลายๆซีรี่เห็นป่ะ
ทั้งที่สนุกภาพสวยแต่ทำไมไม่มีคนแปล มันก็ไม่ได้หายากอะไร ถ้าอยากปวดกว่านี้รอก่อน
แค่นี้ก็ดองจะเป็นสิบเรื่องแล้ว

as72340639

karnkarn

สงสารทาเคอิเจอสาวที่ชอบเป็นแบบนี้ ใจแข็งเข้าไว้ เอาออกมาแล้วใส่ให้มิดด้าม 5555 คนนี้แค่คู่ซ้อมค่อยไปหาแฟนเอา  ::Evil::

เพื่อนเป็นคนดีเกินคาดเว้ย

fillisfox

สาวที่ชอบเป็นแบบนี้อาจจะเฟลบ้างแต่ก็ต้องทำตามคำขอเธอนะครับ ::Sweat::
พออ่านจบก็ผิดคาดซะอีก เพื่อนพระเอกดันทำตัวหล่อขึ้นมาซะงั้น ::Punch::

johnywalker

อ่านแล้วเจ็บปวดตับเหลือเกิน นางเอกของเราต้องกลายเป็นของเล่นของพวกสถุน

nekki

สาวยืนมือมาแบบนี้ ไม่สนองก็ไม่ไหวแล้วละครับ

ตอยจบหวานเจี๊ยบเลย เล่นซะm150จืดเลย เพื่อนพระเอกก็โครตหล่ออะตอนจบ

nuinoinaja

worachat39

พระเอกน่าจะตบะแตกเข้าร่วมก๋วนลงขันด้วยแน่นอน 555

ถึงกับต้องมาเม้น คุณหลอกผมมมมมมม ทำไมมันจบดีได้ล่ะม่ายยยยย อุตส่าเตรียมใจ 555

555 ก็ดีแล้วไม่ใช่เหรอ ตอนแรกเธอโดนแกล้งซะน่าสงสารขนาดนั้น  ::Sweat::

aekkachai052

เป็นผมก็อยากเก็บนางเองไว้กินคนเดียวไม่ต้องแบ่งใคร

zero21

เรื่องนี่พระเอกตอนแรกดูเป็นคนดีจัง แต่ตอนจบจะเป็นยังไงนะ

ตอนจบ Happy ดี ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

acronos

หืออ มันยังไงกันเนี่ย

อ้าว ตอนจบพลิกซะงั้น

Goodsex