ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Ryokan Soukan | Incest Inn[แปลไทย By HypN♥s] **แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 26, 2018, 12:52:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

พ่อไม่อยู่แล้ว เราก็ต้องตอบแทนพระคุณแม่ ปล่อยน้ำใส่แม่ให้ช่องของแม่ไม่แห้งเป็นการตอบแทนบุญคุณที่แสนประเสริฐ

olanla

พี่หุ่นขนาดนั้น อาบน้ำแบบนั้น ไม่แข็งก็แย่แล้วครับ
จบแบบตัดๆ ไปหน่อย เหมือนจะมีต่อ

tantan123

เป็นอีกแนวที่น่าสนใจ​  เป็นแม่อยู่ดีๆกลายเป็นเมียซะงั้นน

พิจิตรา.ส

WE ARE SON

งือออ คุณแม่ร้องไห้ด้วย คงจะสบสน รู้สึกผิด และคงยังอยากเป็นแม่
::Crying::

โดจินเอ้ยย จะทำให้แม่หลงเซ็กไปถึงไหนนน

ขอบคุณที่ทำมาให้เสพนะคัป  ::Thankyou::

hnongchem

ถ้าเป็นผมมีแม่หุ่นแบบนี้ แช่ออนเซนด้วยกัน นอนข้างกัน แถมไม่ใส่เสื้อในกับกางเกงในอีก
ไม่ต้องมีคู่นั้นบิ๊วก็คงไม่ไหวเหมือนกัน  ::Shy::

resit

ออกตัวมาเลยเหมือนคุณแม่จะเริ่มมีอารมณ์จากการเห็นคู่ข้างๆ แต่ยังมีเส้นศีลธรรมแห่งความเป็นแม่ขวางอยู่บางๆ เลยตัดสินใจชิ่ง แต่จริงๆ แล้วคุณแม่เองก็อยากเหมือนกัน แต่พอเสร็จรอบแรกเหมือนรู้สึกผิดเลยไปแอบร้องไห้

ขอบคุณที่ฮิปนะครับที่แปลมาให้อ่านและแบ่งปันกัน

Jnjp

เอาแบบนี้เบย จัดหนักซะเเล้ว เเล้วจะต่อไปยังไง

BDragonWar

BDragonWar

mspeed

ความผูกพันธ์ของแม่ลูกย่อมเกิดเป็นธรรมดานะ
ยิ่งพ่อไม่อยู่ด้วยก็อาจเลยเถิดไปแบบนี้ได้
แต่ก็ดีกว่าแม่ต้องไปหาเอาข้างนอกนะ

peezaamaak

สงสัยคุณแม่มีอารมณ์ตั้งแต่ ดูคนอื่นเอากันในบ่อรวมแล้วแน่ๆ ถึงคล้อยตามลูกง่าย
ท้ายตอนที่มีฉากคุณแม่ร้องไห้ ดูสมจริงมากอะ เหมือนอ่านแล้วได้ ความรู้สึกเลย
ปล.ขอบคุณสำหรับการ์ตูนดีๆครับ

simple666

คนแม่ก็มีอารมณ์ เลยไม่ได้ขัดขืนเท่าไหร่