ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Ryokan Soukan | Incest Inn[แปลไทย By HypN♥s] **แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 26, 2018, 12:52:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

ดันเจอบ่อข้างๆแบบนี้ เลยโดนไปด้วยเลย จุดอารมณ์ 5555

Demon-Wolf

ถ้ามานอนคู่กันแล้วไม่ใส่เกงในแบบนี้แม่ก็ยอมลูกไปละนี้แล้ว ::Oops::

akine

::Bloody:: เป็นเรื่องที่เรียบง่ายมากเจอบิวท์ที อารมณ์เตลิดเลย55

herem

ขอบคุณครับตอนแรกเหมือนไม่อยากจะมีอะไรกัน แต่สุดท้ายกลายเป็นเข้ากันได้อย่างดีเลยนะครับ

(S)Kater

แนวนี้สำหรับผมปวดตับกว่าตูนดาร์คของอีกอ่ะ ถ้าเป็นแม่เลี้ยงนี่ใช่เลย หรือแนวน้องสาว

ตอนกลางเรื่อง ชอบที่คุณแม่ใจเเข็ง สอนลูกตรงๆ ให้ไปช่วยตัวเอง แต่มันดันไม่ยอมหยุด

เดี๋ยวว! ไอ้เค็มหรือขมนี่พอเข้าใจ แต่เเซบนี่คืออะไรครับท่านฮิป 55

แซ่บก็คืออร่อยดีไงครับ หรือว่ามันส์นี่แหละ   ::Suffocate::

เอื้ออออ!! ผมเกือบช็อคตายตอนที่เห็นแม่ไปนั่งร้องไห้ ลุกออกไปทำใจอยูแปปนึง พอกลับมาอ้าวเฮ้ย

เหมือนร้องเพราะดีใจแทนซะงั้น จากนั้นก็ต่อกันยาวๆ เข้าใจกันแทน จากนี้ไปคงมีความสุขทั้งคู่

แม่คงร้องให้เพราะความดีใจที่ได้เจอของอร่อยที่ไม่ได้เจอมานานไง

ท่าน HypNos หลอกผม::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ทำผมจิตตกไปแปปนึง นี่เหรอนักแปลตูนปวดตับ
เจอแค่นี้ก็หมอบซะแล้ว แสดงว่าพลังวัตรของผมยังไม่ถึงขั้น ยอมเลยเรื่องนี้ มันสุดกว่าฅูนดารฅ์คของผมอีกนะ

สนุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก ฟินมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขอบคุฅณครับ

เรื่องนี้ถือว่าไม่ดาร์คหรอกครับ สมมุติแม่มีลูกตอนอายุ 18 พอแม่อายุ 36 ลูกอายุ 18 แม่ก็เป็นสาวใหญ่กำลังเข้าที่พอดี   ::GiveMe::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Crypt

รู้สึกห้วน ๆ ไปหน่อยแฮะ ความผิดใครละนี่ ::HoHo::

zeekky

คุณแม่ตอนแรกยังร้องอยู่เลยไปๆมาๆติดใจเรอะ

Rider V3

ผมว่าบรรยากาศ มันน่าให้เล่นจริงๆ ลงออนเซน แบบเปลีอย ก็เกิดเรื่องได้ จริงๆ

Miss close

ภาพสวยงามมาก แปลดี แต่จบไม่ค่อยสุด ขอบคุณครับผมที่แปลให้รับชมกัน

darkguy

ภาพสวยแปลได้เร้าใจมากครับ แต่เหมือนตัดจบไวจังเลย น่าจะมีเหตุการ์ณหลังจากนั้นต่ออีกนะครับ

Muka

แรกๆแม่ก็จะทำใจยากนิดนึง พอเริ่มชินแล้วแม่ก็จะจัดเองแบบที่ลูกไม่ต้องขอเลย ขอบคุณสำหรับการแปลการ์ตูนดีๆมาให้อ่านเสมอ

alarbebday1

ไม่บอกไม่รู้นะว่าเป็นแม่ลูกกัน ลูกนี้โตขนาดนี้แล้วยังติดแม่อีกหลอเนี่ย หุหุ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ไอ้ลูกชายตัวดีนี่ ได้ทีขี่แพะไล่เลยทีเดียว ค่อยๆไต่ไปตามสเต็ป จนสุดท้ายจบด้วยแตกในจนได้

Mining231

แม่รู้สึกติ้นตันใจเป็นอย่างยิ่ง ร้องไห้เฉยเลย โอ๋แม่ด้วยนะจัดไปซัก 2 ที อิอิ

chinnosuke

คุณแม่หุ่นดินระเบิดขนาดนี้ ใครจะไปทนไหว ต้องจัดไปเต็มๆอยู่แล้วว

ครั้งเดียวไม่พอจริงๆ 

ขอบคุณท่านฮิปมากๆนะครับ