ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 27, 2018, 12:51:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ควรย้อนไปอ่านจากท้ายๆที่เคยอ่านถึงก่อนนะครับ
แล้วเลื่อนขึ้นมาเรื่อยๆจนบนสุดไม่อยากให้พลาดเรื่องท้ายๆไป

ตอนที่ 1
https://xonly8.com/index.php?topic=199279.0
ตอนที่ 2
https://xonly8.com/index.php?topic=200710.0

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

ฟังก์ชั่นที่เห็นเพิ่มมาในตอนนี้
- ปล่อยเวลาเฉพาะคน
- เร่งความรู้สึกหรือหยุดเฉพาะตอนถึงจุดได้ด้วย
- มีโหมด A-B เดินหน้าและน้อนกลับไปจุดเดิม
ตอนต่อไปจะมีอะไรเพิ่มมาอีกน้า
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

CoolNook Thangsakul

Tdestiny

ฟังชั่นเยอะขึ้นทุกตอน สุดยอดครับเรื่องนี้ ::HoHo::

saturn

polka2012

กลับมาแล้ว โอลิมปิกหยุดโลก...รอคอยอ่านมาไม่ผิดหวังเลยจริงๆ มีฟังก์ชั่นแปลกๆคาดไม่ถึงเพิ่มมาเรื่อยๆ
คนเขียนนี้ก็ช่างคิด ไม่รู้ว่าต่อไปจะมีฟังก์ชั่นบริการส่งถึงบ้านด้วยหรือเปล่า จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเดินทางไป
สนามแข่ง555555 ::WooWoo::

bigboy001

มันนาฬิกาหรือรีโมทวีดีโอสมัยก่อนกันแน่ครัช 5555+ ::DookDig::

rit1403

ไอ้เครื่องนี้ฟังชั่นเยอะจริงๆ ขอสักอันเถอะ

nekki

ฟังก์ชั่นปล่อยเวลาเฉพาะบุคคล นี่มันฟังก์ชั่นในฝันชัดๆ
อีกอย่างสปอร์ตบรา ก็น่าจะเป็นของวิเศษเช่นกัน ไม่งั้นคงซ่อนนมของน้องปิงปองที่บระลักกั๊กขนานนั้นเอาไว้ได้ ...

phatsa

นาฬิกาอันนี้ถ้าเปิดประมูลคงได้เงินมหาศาล ::DookDig::

glaciar

ฟังค์ชั่นเริ่มเยอะขึ้น ว่าแต่ มันเอาเวลาใหนไปเปลี่ยนชุดวะนั้น  ::Oops::

xfreestylex

ฟังค์ชั่นเยอะเกิ๊น คนเขียนจินตนาการล้ำเลิศ

yopern

ฟังค์ซั่นไหนก็ได้ทั้งนั้น ขอให้เพียงได้อึบกับสาวๆสวยๆแบบนั้น บอกได้คำเดียว ชอบ

elviswhat

Zero-kaman Yung

ไอเราก็ลืมอ่านตอน สองเฉย เจ๋งดีนิรอตอนต่อไปอยู่นะครับ

Phoowadol

โอ๊ยๆๆๆ....อะไรจะโชคดีปานนั้น เจ้าอ้วนนี่มัน เพิ่งล่อน้องสตาฟมาแหม็บๆ เผลอแพลบเดียวโผล่มา ยิมฯ ปิงปองอีกละ จ้องเสียบสาวน้อย มิยะเสียด้วย แต่ว่าครั้งนี้พิเศษกว่าครั้งก่อนๆนะผมว่า. น้องมิยะมีสติการรับรู้ ตอบโต้กับเจ้าอ้วนได้เป็นอย่างดีเลย เออแบบนี้มันได้อารมณ์คนอ่านขึ้นไปอีกด้วย เล่นเร่งสปีดความรู้สึกให้สาวน้อย จนแตกแล้วแตกอีก พาลเอาจนน้องมิยะติดใจในเซ๊กส์ไปเลย จะไปเป็นดารา av ซะแล้ว555
   แต่...เอ๊?....ไหงมีไอ้อ้วนอีกตัว คู่ขนาน ไปล่อเสียบสาว น้องผมทอง คู่แข็งน้องมิยะด้วยอะ. ออที่แท้ไอ้เจ้าเครื่องหยุดเวลานี่มันมีฟังชั่น พิเศษแยกร่างได้ด้วยนี่เอง อย่างนี้เจ้าอ้วนก็เสียวสองเด้งสิ ครับงานนี้. แต่น่าเสียดาย. บทสวาทกับน้องผมทองน้อยไปหน่อย แต่ก็นะ น้องสาวทั้งสอง หุ่นดีซ่อนรูป อกอึ๋มๆแบบนี้ ให้รีดเดอร์. เอาไปจินตนาการกันต่อ เอาเองก็ได้ อิอิ เอาแบบฟินส์ๆ ไปเลยว่างั้น. ขอบคุณครับท่านkater

ไม่ได้อ่านตอนที่2เหรอครับ ลิ้งก็อยู่ตรงหัวเรื่อง
อั๊ยหยา....นี่ผมพลาดไปอย่างแรงเลยนะนี่คิดว่าเป็นลิงค์ตอนเก่าที่เคยอ่านมาแล้วครั้งก่อน เลยชล่าใจไม่เปิดดู แต่เห็นท่านkater ขึ้นป้ายเตือน เลยรีบเข้าไปเปิดดู แล้วก็ แต่นแตนแต๊น... นี่มันตอนใหม่นี่นา. อ่ออย่างนี้นี่เองที่มาที่ไปชองการใช้ฟังชั่นใหมีพิเศษ นี่เอายริวๆถ้าหากว่าเจ้าอ้วนนี้ไปใช้กับ ทีมฟุตบอลจริงๆ เจ้าอ้วนจะไหวรึเปล่านั่นหละปัญหาใหญ่เลย ใช่มั้ยครับ. อิอิ
ปล. ต้องขออภัย ท่านkater จริงๆครับที่อ่านข้ามตอนมา ด้วยความเผลอเรอ และขอขอบคุณท่านด้วยเช่นกันที่ขึ้นป้ายบอกเตือน  และหวังด้วยว่าความผิดพลาดในครั้งนี้ ท่านจะให้อภัย เว้นโทษแบน ผมด้วย
ขอบคุณครับ