ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

COPY บริษัทสวรรค์ ตอนที่ 3

เริ่มโดย nitrogen2, ตุลาคม 09, 2012, 04:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nitrogen2

### ตอนที่ 3 ###

ตรื้ดดด..........ตรื้ดดด......เสียงโทรศัพท์ที่โต๊ะทำงานภายในห้องช่าง ดังขึ้น ปรัชญาหมุนตัวกลับมายกหูอย่างเร่งร้อนแล้วกรอกคำพูดลงไป "สวัสดีครับ ผมปรัชญารับสายครับ" เสียงผู้หญิง ฟังแล้วคุ้นหู ดังเข้ามาในสายนั้น "อ้อ....ชื่อปรัชญาเหรอคะ....อืมมม....นี่พี่วานะคะ เลขา MD น่ะค่ะ เอ่อ ถ้าว่างช่วยขึ้นมาพบพี่วาที่ห้อง MD ด้วยนะคะมีปัญหาเรื่องสายโทรศัพท์กับปลั๊กไฟที่โต๊ะน่ะค่ะ รู้จักห้องทำงานพี่หรือยังคะ??" ปรัชญาไม่ต้องนึกทบทวนมากก็ทราบแล้วว่าผู้โทรมาคือใคร พยักหน้าให้กับตัวเองแล้วกรอกเสียงตอบกลับไป "ครับพี่ เมื่อเช้าพี่อ๊อด...เอ่อ...คุณวรรณภัทรแนะนำให้ทราบแล้วครับ งั้นเดี๋ยวผมเตรียมเครื่องมือแล้วจะขึ้นไปพบเลยนะครับ" "ขอบคุณมากค่ะเร่งหน่อยก็ดีนะคะ.." แล้วเธอก็วางหูไปทันที ปรัชญาจัดเตรียมเครื่องมือเครื่องใช้ที่จำเป็นสองสามอย่าง แล้วขึ้นไปพบคุณวรุณีย์ ก่อนจะถึงห้อง MD ต้องผ่านห้องน้ำที่เกิดเหตุเมื่อเช้าก่อน ปรัชญาหยุดยืนมองที่หน้าประตูห้องน้ำหวนนึกถึงเหตุการณ์เมื่อเช้านี้ เขารู้สึกเหมือนฝันไปตื่นนึง เป็นฝันที่สุดเสียวจริงๆ มือเอื้อมามาลูบคลำท่อนควยซึ่งเริ่มตึงๆขึ้นมาเมื่อนึกถึงเรื่องที่เกิดขึ้นอย่างลืมตัว แต่ก็ต้องหลุดออกจากภวังค์เมื่อมีเสียงที่คุ้นหูนั้นดังเรียกขึ้นใกล้ๆ "ปรัชญาใช่มั้ย ที่ให้มาดูน่ะอยู่ที่ห้องทำงานนะจ๊ะ ไม่ได้อยู่ในห้องน้ำ..."แม้จะสะดุ้งรู้สึกตัวแต่ปรัชญาก็ฟังออกถึงคำพูดที่แฝงนัยนั้นได้ และตอนนี้เองที่ปรัชญามีโอกาสได้เห็นหน้าและตัวจริงเป็นๆของผู้หญิงที่เพิ่งจะเริงกามกับเจ้านายตัวเองไปเมื่อเช้านี้ โดยมีตัวเขาเองเป็นผู้อยู่ในเหตุการณ์นั้ด้วยในขณะเดียวกันกับที่ปรัชญาจ้องมองใบหน้าที่จัดว่าสวยทีเดียวนั้นของวรุณีย์อย่างตะลึงลาน วรุณีย์จัดเป็นผู้หญิงที่สวยคนนึงอายุดูผาดๆเหมือนจะยี่สิบปลายๆผมสีดำยาวคลอไหล่ หน้าอกดูอวบอูมตูมตั้งส่วนสูงประมาณ 167 เพราะเธอดูเตี้ยกว่าเขาอยู่ไม่มากนัก เอวยังดูเป็นเอวสะโพกกลมงอนอย่างน่าจับน่าลูบชะมัด เธอเองก็สำรวจมองปรัชญาเช่นกันโดยเฉพาะมือข้างนั้นของปรัชญาที่ลืมเอาออกจากเป้ากางเกง "กลัวเครื่องมือหล่นเหรอจ๊ะ จับไม่ปล่อยเลยนะ.......ตามพี่วามาข้างในเลยจ้ะ" ปรัชญาปล่อยมือออกจากส่วนที่เกาะกุมอยู่นั้นแทบจะทันทีแต่ยังไม่ทันที่จะแกัตัวใดๆ วรุณีย์ก็หันหลังกลับเข้าห้องทำงานไปเขาจึงได้แต่เดินตามเธอเข้าไปแต่โดยดี
ภายในห้องทำงานของวรุณีย์โต๊ะของเธอจะตั้งอยู่หน้าห้องของคุณทอมซึ่งเป็นเจ้านายใหญ่เมื่อได้รับการอธิบายถึงปัญหาแล้ว ปรัชญาก็เริ่มปฏิบัติหน้าที่ทันที โดยเขาต้องมุดเข้าไปใต้โต๊ะของวรุณีย์ถอดรื้ออุปกรณ์ที่อยู่ใต้โต๊ะนั้นโดยมีวรุณีย์ย่อตัวลงนั่งยองๆดูการทำงานของเขาอยู่ด้วยพร้อมทั้งชวนคุย "มีชื่อเล่นให้เรียกมั้ย คนที่นี่เค้าชอบเรียกชื่อเล่นกันน่ะ มันดูเป็นกันเองดี" น้ำเสียงของวรุณีย์เปลี่ยนไปในความรู้สึกของปรัชญาในน้ำเสียงแฝงแววอำนาจชนิดหนึ่ง อย่างที่คนฟังจะทราบได้ทันทีว่าเสียงนี้เป็นการไว้ตัวเป็นงานเป็นการอะไรทำนองนั้นเขาจึงต้องตอบเธอไป "มีครับ ชื่อเอกครับ" พร้อมๆกับที่พูดเอกก็หันหน้าเหลียวกลับมาเพื่อจะมองหน้าคนฟังคำตอบ โดยตั้งใจหรือไม่ก็ไม่ทราบได้ ท่านั่งของวรุณีย์ทำให้เอกตาลุกโพลงอย่างลืมตัวท่านั่งแบบที่ผู้หญิงใส่กระโปรงสั้นทั่วๆไปนั่งแบบนี้ ส่วนใหญ่พวกคุณเธอจะระแวดระวังอย่างสุดขีดในการที่จะต้องบีบชิดโคนขาทั้งสองข้างเข้าหากันให้สนิทแนบที่สุด แต่นี่....ดูเหมือนวรุณีย์จะไม่ทันระวังหรืออย่างไรไม่ทราบโคนขาทั้งสองของเธอเปิดอ้าออกเล็กน้อยด้วยการตวัดกวาดเพียงแค่แว่บเดียวเพื่อกันพิรุธ จึงไม่ทำให้เอกได้เห็นอะไรมากนัก "อืมมม ชื่อเอกเหรอ...เรียกพี่ว่า พี่วาก็ได้นะ เอกช่วยจัดการให้โทรศัพท์ทำงานได้ก่อนละกันพี่ไม่อยากเดินเข้าไปรับในห้องนายน่ะ" เอกพยักหน้ารับคำพร้อมกวาดสายตาไปยังส่วนแยกของขาทั้งสองข้างอีกครั้ง โดยอุปทานหรือไร ดูเหมือนขาคู่นั้นจะถ่างแยกออกจากกันอีกเล็กน้อยให้เห็นได้ถนัดขึ้น แต่เอกก็ยังไม่กล้าที่จะมองตรงๆจึงหันกลับไปทำงาน จนผ่านไปประมาณสองสามนาที เอกจึงร้องบอกออกมาจากใต้โต๊ะนั้น "พี่วาครับลองยกหูดูดิ้ครับมีสัญญาณหรือยัง??" แล้วเอกก็หันกลับออกมามองดูอีกที แทนที่พี่วาจะลุกขึ้นยืนแล้วยกหูโทรศัพท์เธอกลับยืดลำตัวขึ้นแล้วชะโงกเข้าหาตัวโต๊ะพร้อมทั้งเอื้อมมือออกไปหยิบหูโทรศัพท์ซึ่งอยู่ค่อนข้างห่างออกไปด้วยลักษณะที่นั่งยองๆอยู่นั้นเองเมื่อเธอยืดลำตัวขึ้นศูนย์ถ่วงจึงเสียไปเธอจึงต้องปล่อยเข่าซ้ายซึ่งวอยู่ต่ำอยู่แล้วนั้นลงยันพื้นไว้เป็นหลักโดยที่อีกข้ายังงอพับตั้งอยู่ที่เดิมจากจุดที่เอกมองลอดออกมาจากใต้โต๊ะนั้นเองเขาจึงมองไม่เห็นใบหน้าพี่วาที่สูงเลยขอบโต๊ะขึ้นไป ส่วนบนสุดที่เขาเห็นได้ก็คือหน้าอกที่ตั้งเต้าทั้งสองที่ดันเสื้อออกมาอยู่ในขณะนี้ ทรงของมันดูกลมเป็นลูกขนาดค่อนข้างใหญ่น่าขยำน่าบีบนักและเหมือนนึกได้ เอกรีบลากสายตาลงมายังเป้าหมายเบื้องล่างทันที โอววว.....พระเจ้า....แทนที่จะต้องเห็นเนื้อผ้าสีใดสีหนึ่งของกางเกงในผู้หญิงสิ่งที่เอกเห็นกลับเป็นปุยขนสีดำหย่อมหนึ่งและกลีบเนื้อที่เห็นเป็นรูปร่างอันค่อนข้างชัดเจนแต่ไม่ชัดมากนักเพราะมุมของแสงที่ไม่เอื้ออำนวย แต่แค่นั้นก็เพียงพอที่จะปลุกเร้าปีศาจราคะที่หลับไหลอยู่ของเขาให้ตื่นมาโลดเร่าอัดดันอยู่ในกางเกงได้แล้ว ขาข้างที่งอพับอยู่มีอาการขยับไหวอีกครั้งจนกระทั่งนิ่งสงบซึ่งมันทำให้เอกเกือบหมดความอดทนเพราะมันเบนอ้ากว้างออกไปอีกมากจนเห็นได้ชัดเจนกว่าเดิม....โอวนี่เป็นการเชิญชวนอะไรหรือเปล่าเนี่ย เอกได้แต่คิดในใจแล้วก็ได้ยินเสียงพี่วาดังมาโดยที่พี่วาไม่ได้ก้มลงมามองเอกเลย "ไหนล่ะ ไม่เห็นมีเสียงเลยนี่" เอกรีบปลุกปลอบขวัญตอบกลับไป "เดี๋ยวครับพี่วา พี่วาถือหูโทรศัพท์ไว้อย่างนั้นก่อนนะครับ ถ้ามีสัญญาณเมื่อไหร่อก็บอกผมด้วยละกัน" แน่นอนมันจะมีเสียงไปได้อย่างไรเล่า ก็ในเมื่อสายสัญญาณทั้งสองเส้นถูกปลดออกมาแล้วและถืออยู่ในมือของเอก เขาต่อสายกลับเข้าไปหนึ่งเส้น แล้วแกล้งร้องถามซึ่งคำตอบนั้นเขารู้อยู่แล้ว เอกเหลียวหน้ากลับออกมาโขมยมองดูหีของเลขานายใหญ่อย่างเงียบๆจนพอใจเขาก็เอาสายโทรศัพท์อีกเส้นเขี่ยลงไปบนหมุดต่อสัญญาณ เสียงพี่ร้องออกมาอย่างยินดี "อ๊ะ....อ๊ะมีเสียงแล้วเอก มันดังแครกๆน่ะ แต่ยังไม่มีโทนของระบบเลย" เอกจึงตัดสินใจยุติลงในระดับอันควรเขาเห็นว่าได้แค่นี้ก็บุญแล้ว คิดได้ดังนี้เอกก็ต่อสายกลับเข้าที่ ทันทีที่ขันน้อตเสร็จสิ้นแต่ยังไม่ได้ประกอบอุปกรณ์ให้เข้าที่ เสียงโทรศัพท์บนโต๊ะก็ดังขึ้นและได้ยินเสียงพี่วาตอบรับสายนั้น "Good afternoon I'm Varunee speaking.......Oh yes Khun Mark........"แล้วพี่วาก็ร่ายยาวในภาษาต่างด้าวนั้นอย่างช่ำชองชำนาญราวกับเป็นเจ้าของภาษา แล้วพี่วาก็ลุกขึ้นยืนเอกจึงคิดจะคลานออกมาจากใต้โต๊ะนั้นเสียที แต่แล้วก็ต้องชะงัก เพราะพี่วาดันลากเก้าอี้มานั่งและพูดโทรศัพท์โดยปิดทางออกของเขาเหมือนกับจะลืมไปว่ายังมีเขามุดอยู่ใต้นั้นอีกทั้งคนครั้นจะสะกิดบอกก็กลัว.....กลัวจะอดดูของดีอีก จึงจำใจซุกตัวอยู่อย่างนั้น พี่วาขยับเลื่อเก้าอี้ชิดเข้าหาอีกทีจนเข่าแทบจะชนหน้าของเอกแล้วเอกได้แต่เบิกตาโพลง ชายกระโปรงสั้นที่รั้งร่นเข้าไปเพราะพี่วานั่งเปิดเผยให้เห็นช่วงต้นขาที่ขาวเนียนซ้ำยิ่งไปกว่านั้นร่องหลืบที่เร้นลับก็เผยให้เห็นชัดเจนขึ้นเพราะอยู่ห่างจากหน้าเขาไปไม่มากจะอุปทานไปเองรึไม่เอกก็ไม่แน่ใจ แต่บัดนี้จมูกเขาสัมผัสได้กับกลิ่นบางอย่างที่คุ้นจมูกนักโชยมาเข้าจมูกเขา ทำให้เอกสูดดมอย่างเลอะเลือนงมงายปีศาจราคะผยองเต้นเร่าอยู่ในกางเกงอย่างงุ่นง่านผ่านไปสักครู่พี่วาก็วางหูโทรศัพท์ลงแต่ก็มีอีกสายถูกโอนเข้ามาทันที และพี่วาก็รับสายอีกครั้ง Good afternoon I'm Varunee speaking.......อ้าวทอมเหรอคะประชุมกับลูกค้าไม่ใช่เหรอคะ......หา...ว่าไงนะคะ คุณแอบหนีลูกค้าขึ้นไปบนดาดฟ้าเพื่อโทรหาวา ตายแล้วน่าตีจังเลย....อืมมม....วาก็เหมือนทอมน่ะแหละค่ะ.....คิดแล้วยังเสียวอยู่เลย....อะไรนะคะ.....ตอนนี้เลยเหรอ ทอมคุณจะบ้าเหรอคะ....บ้าจังวาไม่เคยทำแบบนี้หรอก...โดยเฉพาะเวลากลางวันแสกๆแบบนี้....แล้วก็ในที่ทำงานด้วย....."เอกงงกับคำพูดเหล่านั้นแต่แล้วเขาก็พอจะเดาออกรางๆแล้ว ผู้โทรเข้ามาคือคุณทอมเจ้านายของพี่วา ดูเหมือนจะคุยกันเรื่องกิจกามที่เกิดขึ้นเมื่อเช้านี้และตอนนี้เจ้านายพี่วากำลังจะชวนเลขาแสนสวยหุ่นสะบึมคนนี้เล่นเซ็กส์โฟน เอกได้แต่นึกในใจ "ให้ตายเถอะวะ แม่งจะเงี่ยนอะไรขนาดนั้นวะ.....แล้วตูจะได้ออกไปตอนไหนวะเนี่ย.."แล้วเอกก็เห็น....ขาของพี่วาถ่างออกมากขึ้นกว่าเดิมจนกระโปรงรั้งขึ้นไปจนสุดแสงที่สาดตัดลงมาทำให้เขาเห็นแคมหีของเลขาสาวใหญ่ชัดเจนมากแล้วมือข้าหนึ่งของพี่วาก็ล้วงลงมาลูบคลำกลุ่มหมอยที่ไม่ดกไม่บางบนโคกหีของเธอเองอย่างแผ่วเบาพร้อมๆกับที่เธอพูดสายกับเจ้านายไปด้วย กลิ่นควาโชยมาเข้าจมูกของเอกอีกระลอกเขาเห็นนิ้วมือของพี่วาลากผ่านไปตามร่องแคมนั้นอย่างช้าๆขึ้นๆลงๆกลับไปกลับมาขาฉีกแยกออกจากกันมาขึ้น "อูยยยย....ทอมขา วาเสียวค่ะเดี๋ยวนะคะวาขอปิดม่านที่หน้าห้องก่อน" เอกคิดว่าพี่วาจะลุกไปปิดม่านที่หน้าห้องจึงคิดว่าตัวเองควรออกจากที่นี่ได้แล้วแต่เขาก็ไม่เห็นวี่แววว่าพี่วาจะลุกจากเก้าอี้เลยแต่เธอกลับเอามือที่ถือหูโทรศัพท์นั้นเอื้อมคลำลงมาที่ใต้โต๊ะจนเจอสวิทช์ตัวหนึ่งที่เอกก็ไม่ได้สังเกตุเห็นมาก่อนแล้วกดลงไป เอกได้ยินเสียงครางเบาๆของมอเตอร์ไฟฟ้าดังจากที่ใดที่หนึ่งจึงฉุกคิดว่า คงจะเป็นม่านระบบไฟฟ้า...โอว...ไฮเทคฉิบหาย...การสนทนาในสายคงจะเข้าจุดสำคัญแล้วเพราะสังเกตุได้จากนิ้วมือของพี่วาเริ่มถูรูดหีตัวเองเร็วขึ้นและแรงขึ้นเสียงพูดก็เริ่มกระเส่าแล้วนิ้วที่ถูไถก็เปลี่ยนอาการไป โดยใช้นิ้วชี้และนิ้วนางแหวกถ่างแคมหีทั้งซ้ายขวาของตัวเองออกแล้วใช้นิ้วกลางกระดกเขี่ยลงไปบนเม็ดแตดที่ลุกชี้ชันของเธอและเปลี่ยนเป็นกระดกตี อย่างรวดเร็วน้ำเมือกแห่งความกะระสันเอ่อล้นออกมาอย่างมากมายแล้วเพราะเอกได้ยินเสียงเจ๊าะแจ๊ะๆดังตามจังนิ้วนิ้วของพี่วาด้วยสักพักเอกก็เห็นปลายนิ้วกลางนั้ผลุบหายลงไปในรูหีของเธอแล้วชักเข้าชักออกสั้นๆถี่ๆ พร้อมๆกับขาสวยได้รูปที่ยันพื้นห้องอยู่ทั้งสองข้างเกร็งเหยียดและถีบเก้าอี้ที่มีล้อเลื่อนนั้นให้ถดถอยไปด้านหลังแล้วยกเท้าขึ้นทีละข้าถีบยันกับขอบโต๊ะทำงานจากภาพที่เอกเห็นได้ราวๆ 80% บัดนี้เขาสามารถเห็นได้ชัดเจนเต็ม 100% แล้วแคมหีอวบสีค่อนข้างคล้ำจากการใช้งานบัดนี้ฉ่ำแฉะเอ่อเยิ้มเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ถูกขับออกมาจากโพรงหี พี่วารูดนิ้วออกจากรูหีแล้วกลับมาขยี้ที่เม็ดแตดตัวเองอีกครั้งแล้วเอกก็แทบสะดุ้งเมื่อได้ยินพี่วาพูดขึ้น "จะนั่งดูอยู่เฉยๆอย่างนั้นเหรอคะ อย่าบอกนะว่าทำไม่เป็น เลียหีให้พี่วาหน่อยสิคะ........อ๋อ...ก็พูดกับทอมน่ะแหละค่ะ คุยกันอยู่สองคนทอมคิดว่าวาจะพูดกับใครล่ะคะ..แน่ะเร็วสิยังนั่งเฉยอยู่อีก" ครั้งแรกเอก งง แต่การเร่งรัดครั้งที่สองนี้แน่ชัดแล้วว่าพี่วาพูดกับเขา เพราะเธอก้มหน้าลงมาที่เขาด้วย วิญญาณของสุภาพบุรุษหรือคนดีของสังคมไม่มีอีกต่อไปแล้วมันสลายตัวไปพร้อมกับขันติที่พึงมีของเอกไปหมดสิ้นแล้ว เอกยืดตัวออกมาจากใต้โต๊ะอีกนิดหนึ่งสองมือดึงรั้งขอบเก้าอี้ดึงเข้าหาตัวปรับตำแหน่งให้ถนัดอีกเล็กน้อย แล้วเอกก็ซุกหน้าเข้าหาโคกหีร้อนร่านนั้นอยากหื่นโหย วรุณีย์ก็รีบดึงมือของเธอออกจากร่องหีของตัวเองเพื่อเปิดทางให้ช่างหนุ่มได้ลงลิ้นอย่างถนัด เอกวางมือข้างหนึ่งวางแปะเข้าที่โคกหีโหนกนูนอันปกคลุมด้วยขนหมอยพองามนั้น แล้วนิ้วกลางของเขาก็เริ่มกระดิกชอนไชเข้าไปตามซอกหลืบสองแคมของพี่วาเลขาสาวใหญ่ร่านสวาท มันกระทบเข้ากับเม็ดแตดที่ยื่นออกมาสีแดงระเรื่อและขมึงเขม็งแข็งตัวลุกโชน พี่วาครางซู๊ดสองขาแยกถ่างจากกันเพิ่มขึ้นไปอีกพยายามกระดกแอ่นหีอัดเข้าใส่ นิ้วมือของเอกจึงลอดผ่านร่องหีเข้าไปได้สะดวกขึ้น" ซี๊ดดด...อูยยย์....ทอมขาา คุณแยงหีวายังงั้นมันเสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดด์....""มือที่ว่างของพี่วาขยุ้มจิกผมของเอกไว้แต่ปากเธอยังร่ำร้องเรียกชื่อของเจ้านายอย่างไม่เผยพิรุธใดๆซึ่งเอกก็เข้าใจได้ดี ""เอาซิ...อย่ารอช้า...ซี๊ดด...จะทำไงก็ทำ วาเสียวหีจริงๆ...อูยยย์..." วรุณีย์ร่ำร้องเร่งเร้า เอกจึงก้มลงแลบลิ้นเลียไปที่โคกหีอันโหนกง้ำฉ่ำเยิ้มของพี่วาทันที" อู๊ยซ์..ซ์...ทอมขาามันสะ...สะ..เสียว..ออย..เอาลิ้นเลียเข้าไปลึกๆซิ..อูยยย..ใช่...ชะ...ชะ..ใช่..นั่นแหละ..อูยยย..ซี๊ดดด์...อ๊าวซ์...อย่า...อย่าดูดเม็ด..ตรงนั้นมัน..มัน..เสียวมาก..ซี๊ด...เสียวใจจะขาดจ้ะ..อูยย์" เอกตวัดลิ้นแผล็บๆลงบนร่องหีของสาวใหญ่ไฟแรงสูงซึ่งนี้มันฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำเมือกใสๆที่ไหลรินออกมาด้วยความกระสันเซี่ยนสุดขีด ด้วยว่าจะมีการเร่าเร้าจากปลายสายอีกฝั่งมาหรืออย่างไรไม่ทราบได้ วรุณีย์ก็ครางอุทธรณ์ออกมาและยกหีโยกแอ่นอัดเข้าใส่ใบหน้าเอกที่ซุกอยู่กลางร่องหีของเธอ " อูยยย์...ทอม...วาเงี่ยนมากเหลือเกินอยาก.....อยากเย็ดแล้ว..จะทำไงดีล่ะคะทอมขา..ซี๊ดด..ทอมขา ซี้ดดดส์ ช่วยวาด้วยซิคะ...ซี๊ด.......อูยย...อ๊ายยย...วา....วา...น้ำหีแตก....แตกแล้วค่ะทอม....ซี้ดดดส์.....""ตอนนี้เอกเกร็งลิ้นให้แข็งแล้วโยกหัวแทงลิ้นเข้าออกใส่รูหีพี่วาอยางรวดเร็ว ทั้งน้ำลายและน้ำหีของเลขาสาวใหญ่ปนกันจนแยกไม่ออกแล้ว วรุณีย์รีบยกขาที่ยันขอบโต๊ะลงมารัดไว้รอบคอของเอกแอ่นโคกหีอัดเข้าใส่ใบหน้าของเอกจนตูดเกร็งเอกแทบจะหายใจไม่ออก สักพักอาการเกร็งของพี่วาก็ค่อยๆคลายลงเอกแว่วเสียงร่ำลากันทางโทรศัพท์นั้นแว่วมาแต่ก็ไม่ได้สนใจว่าทั้งคู่จะพูดอะไรกัน พี่วาคลายการรัดที่เรียวขาของเธอออกพยายามเอื้อมือกลับไปที่โต๊ะเพื่อวางโทรศัพท์ แล้วส่งสายตาฉ่ำเยิ้มมาที่เอกพยักหน้าเรียก "เราเข้าไปข้างในห้องนายกันดีกว่าในนั้นมีเตียงเล็กสำหรับพักผ่อนอยู่ด้วย ไปเถอะ เดี๋ยวพี่จะให้เลียให้หายอยากเลย แค่แอบฟังกับได้เห็นได้เลียน่ะ ถ้ายังไม่พอจะทำอย่างอื่นด้วยก็ได้นะ ถ้าทำเป็น" เอกเงยหน้าขึ้นฟังหูผึ่งทันที "พี่...พี่วาทราบด้วยเหรอครับที่ผมหลบอยู่ในห้องน้ำเมื่อเช้าน่ะ" วรุณีย์หัวเราะคิกด้วยอาการไก่แก่แม่ปลาช่อนพร้อมทั้งฉุดดึงมือเอกให้ลุกขึ้นและเดินตามไป เธอเปิดประตูห้องเจ้านายเธอแล้วพาเอกเดินเข้าไปจนถึงมุมห้องทำงานอันกว้างใหญ่นั้น ที่ซึ่งมีตั่งเตียงตั้งประดับห้องไว้ แล้วพี่วาก็เดินกลับไปล๊อกประตู..พอหันกลับมาก็เห็นเอกยืนอยู่อย่างเก้งๆก้างๆ..เธอยิ้มให้แล้วเดินเข้าไปหาพร้อมทั้งอ้าแขนออก..เอกจึงผวาเข้ามาสวมกอดพี่วาไว้ พี่วาแอ่นอกแอ่นหน้าขาเข้าเบียดกับเอกอย่างหื่นกระหาย..เอกนั้นเงี่ยนและหื่นมาตั้งนานแล้ว..จึงประกบปากพี่วาจูบอย่างดูดดื่ม..พี่วาอ้าปากตอบรับอย่างเต็มใจ. ."เอกจ๋า..พี่ว่าเรามาเรามาต่อกันเลยดีกว่ามั้ย.. พี่อยากจัง..." เอกซุกไซร้ซอกคอหอมกรุ่นของพี่วาพลางบอกงึมงำ "ผมก็เงี่ยนจัง...ผมอยากเย็ดพี่วามาตั้งนานแล้ว..พี่วาหอมไปทั้งตัวน่าเย็ดเหลือเกิน.." วรุณีย์ตาโตโพลงอย่างไม่เชื่อหูว่าเด็กใหม่จะใจถึงกล้าพูดถึงขนาดนี้ "อุ้ย..พูดอย่างนี้เลยเหรอเอก..หยาบคายจัง...ซี๊ด..พี่เองก็เงี่ยน..เหมือนกัน..ทอมไม่น่าโทรมาชวนพี่เล่นเซ็กส์โฟนเลย..เสียวดีอยู่หรอกแต่มันไม่หายอยาก เอาเลยวันนี้พี่ยอมให้เอกเย็ด..อูย..ซี๊ด.รู้มั๊ยที่พี่แกล้งให้เอกเห็นหีพี่เพราะพี่อยากให้เอกเงี่ยนและอยากเย็ดพี่แต่เอกไม่กล้าสักที...จะบอกให้นะถ้ารักจะอยู่บริษัทนี้อย่างมีความสุขละก็ไม่ต้องอายหรอกเรื่องนี้น่ะ เค้าทำแบบนี้กันเยอะแยะไป แล้วพี่จะเล่าให้ฟัง" ได้ยินพี่วาพูดอย่างนั้นเอกเงยหน้าขึ้นมองหน้าพี่วาที่ยิ้มหยาดเยิ้มหวานละไม.. "เหรอครับพี่วาผมนี่โง่จัง.. ผมไม่รู้นี่ครับว่าที่นี่เค่เป็นยังไงกันกลัวพี่วาด่าด้วยอ้ะครับผมเลยไม่กล้า..ถ้ารู้อย่างนี้....." วรุณีย์เอียงคอยิ้มให้มันเป็นยิ้มที่เต็มไปด้วยเล่ห์สวาท "เอาเถอะจ้ะพี่ไม่ด่าว่าอะไรหรอก..เร็วเข้า..พี่เงี่ยนเต็มทีแล้ว.นะ." พี่วาลากเอกกลับมาที่เตียงนอนตัวเล็กนั้นอีกครั้ง จัดการปลดเปลื้อเสื้อผ้าที่เหลืออยู่ออกจนหมดพร้อมทั้งจัดการของเอกด้วย แล้วเธอนอนลงพาดขอบเตียงโคกหีของเธอแอ่นหราอย่างท้าทาย เอกมองหีพี่วา เขาเห็นหีพี่วาชัด ๆอีกครั้งในตอนนี้ หีพี่วาอวบอูมสองแคมคล้ำเปิดอ้าเล็กน้อยมีหมอยขึ้นพองามตัดกับสีขาวของผิวเนื้อที่เนินโคกหี "หีพี่วาสวยน่าเย็ดหีก็น่าเลียเหลือเกิน..ผมขอเลียหีพี่วาอีกทีนะครับ.." เอกรีบก้มลงหาเนินหีของพี่วาทันที สูดดมอย่างชื่นใจก่อนที่จะแลบลิ้นเลียแซะไซร้ไปทั่วกลีบแคม พี่วาต้องเด้งเอวอย่างสะท้านทุกครั้งที่ปลายลิ้นของเอกสกิดถูกเม็ดแตดของเธอ..เธอถ่างขาออกกว้างเพื่อให้ช่างไฟฟ้าหนุ่มโลมเลียได้ถนัด.. "อูย..เอกเลียหีพี่อย่างนี้..พี่เสียวหีจังเลยเอกจ๋า.....ซี๊ดดดดส์.." เอกทั้งดูดทั้งเลียน้ำหีพี่วาที่หลั่งออกมาแทบจะทุกหยดเขาห่อลิ้นแทงเข้าไปในรูหีเหมือนกระเด้าเย็ดสองมือจับขาพี่วาถ่างกว้างพี่วาสั่นสะท้านด้วยความซ่านเสียว เพียงไม่กี่ครั้งที่เอกแทงลิ้นเข้าออกก็ทำให้เธอน้ำแตกถึงสวรรค์อย่างง่ายดายอีกครั้งด้วยความเงี่ยนที่คุกรุ่นอยู่แล้ว.... "อูย.ออก..ออกอีกแล้วเอกจ๋า..น้ำหีพี่ออกแล้ว..เสียวหีเสียวแตดอร่อยเหลือเกินเอกจ๋า..." พี่วาเกร็งตัวมือจับหัวเอกกดแน่นกับเนินหีน้ำแตกทะลักออกมาพลั่ก ๆ เอกยิ่งดูดกลืนอย่างเอร็ดอร่อย..เอกเลียหีพี่วาสักพัก พี่วาก็ดึงเอกให้เลื่อนขึ้นมาทาบทับตัวเธอควานปากหาปากเอกประกบจูบพุ่งลิ้นเข้าไปเกี่ยวพันกันอย่างดุดันหื่นกระหายในเชิงกาม ควยเอกที่แข็งเป็นลำอวบทิ่มอยู่ตรงบริเวณปากรูหี..พี่วาส่ายเอวยักย้ายเพื่อให้ควยเสียดสีกับร่องหีและเม็ดแตดของเธอ..เอกกระเด้าเบาๆทำเหมือนกับว่าไม่เป็นมวยจนพี่วาทนไม่ไหวจึงเอื้อมทือไปคว้าจับท่อนควยให้หยุดนิ่ง แล้วเธอก็เป็นฝ่ายขยับเคลื่อนรูหีให้มาจ่อตรงกับปลายควย แต่เอกก็ยังทำเฉยเหมือนไม่รู้ว่าจะทำยังไง พี่วาจึงต้องแอ่นหีขึ้นหาปลายถอกนั้น เอกซึ่งรอจังหวะนี้อยู่แล้วเขาดันควยสวนพรืดเข้าไปทันทีอย่างแรงโดยที่พี่วาไม่ทันตั้งตัวและคิดไม่ถึง แล้วควยทั้งดุ้นก็มุดหัวเข้าไปในรูหีจนมิดเงี่ยง..วาต้องแหกขากว้างออกอีกเพราะรู้สึกตึงแน่นปากรูหีจนแทบฉีกพร้อมทั้งร้องกรี๊ดออกมา เธอยกมือขึ้นตวัดตีแขนของเอกไปทีหนึ่งและตัดพ้อ.. "ว้ายยย.....ตาบ้านี่ เล่นอย่างนี้ได้ไง เดี๋ยวหีพี่ก็ฉีกกันพอดี ซี๊ดดด...เบา..ๆ ก่อนเอกจ๋า...พี่ตึงรูหีจัง...ควยเอกใหญ่...อูย..หีพี่ไม่เหมือนหีคนอื่นหรอกนะจ๊ะจะบอกให้..อูยยย..เอาเข้าอีกซี๊ด...เสียว.." เอกเองก็คิดไม่ถึงผู้หญิงอย่างพี่วาที่ผ่านการมีผัวมาแล้วแถมยังเย็ดกับฝรั่งมาด้วย แทนที่หีจะหลวมโพรกแต่นี่มันกลับตรงกันข้ามโดยสิ้นเชิง เนื้อผนังในโพรงหีโอบอุ้มบีบกระชับจนยากแก่การดันลำควยเข้าไปถึงแม้จะมีน้ำเงี่ยนเอ่อออกมามากแล้ว ทำไมจึงเป็นเช่นนี้เอกเองก็ไม่เข้าใจเขาจึงกระเด้าปากรูหีนั้นเบาๆไปเรื่อยๆ "อูยย....ผมก็เสียวปลายควยจัง...รูหีพี่วารัดควยผมแน่นไปหมด..อูย..พี่วาครับ..หีพี่วามันคับแน่นๆจริง ๆ " เอกพักการกระเด้าควยเข้ารูหีไว้ก่อนแล้วควงเอวส่ายให้ควยงัดซ้ายขวาเพื่อเบิกรูหีให้กว้างขึ้น..เขาโหย่งตัวขึ้น...เอื้อมมือมาคลำแตดไปด้วย..สร้างความเสียวให้พี่วาเสียวมากยิ่งขึ้น..น้ำหีหลั่งออกมาอีกทำให้ควยลื่นขึ้นอีก..จากนั้นเอกจึงขยับกระเด้าเบา ๆ ..ควยค่อย ๆ มุดเข้ารูหีพี่วาอีกจนเกือบมิดลำ พี่วาผงกหัวขึ้น..มาดู "เอก..จ๋า..ขอพี่ดูควยเอกเข้าหีพี่หน่อย..ว้ายยย...น่าดูจังเอกจ๋า..ควยเอกเข้าหีพี่เกือบหมดแล้ว..อูยยย..เสียวอร่อยหีอะไรอย่างนี้..ควยเธอมันแข็งจัง..อูยยย..กระเด้าให้มิดเลย..พี่ทนได้แล้ว.." เอกตาจ้องมองควยมุดเข้ารูหีพี่วาเช่นกัน แล้วเริ่มโหมกระเด้าควยมุดเข้ารูหีที่ตีบแน่นนั้นจนมิดลำควยปลายถอกชนมดลูกของพี่วากึก.. "โอยยย..เอกจ๋า..ผัวขา..เอกเป็นผัวพี่แล้วนะ..ควยเอกชนมดลูกพี่เสียวจัง..กระเด้าสิคะ..ผัวขา..ซี๊ด.." ความเสียวความเงี่ยนอร่อยในรูหีทำให้พี่วาเรียกเอกว่าผัวอย่างเต็มปากเต็มคำแบบลืมตัว "โอยยย..ผมก็เสียว...รูหีพี่วา..ฟิตดีจัง..รัดควยผมเสียวที่สุดเลย..พี่วาครับ..อูยยย..เย็ดมันอะไรอย่างนี้.." "เรียกเมียสิคะ..ผัวขา..เราเย็ดกันแล้ว..เมียก็เสียวหีเสียวแตดที่สุดผัวขา..อร่อยหีอะไรอย่างนี้..แรง ๆ กระเด้าแรง ๆ เมียทนได้..อูยยยย..ดีจัง.." เอกห่มควยกระเด้าถี่ยิบ..พีวาเด้งเอวแอ่นหีขึ้นสู้อย่างไม่ถอย..เสียงหนอกหีหนอกควยกระทบกับดังปั๊บ ๆ ควยใหญ่ถูกถลุงตะบันเข้าออกในแคมหีอวบหนาอย่างน่าดู "อูยยย..เมียจ๋า..รูหีตอดรัดควยผัวแรงจัง...ผัวจะออกแล้ว..ซี๊ดดด... "เมียก็จะออก..อุยยยเราออกพร้อมกันนะ..ผัวจ๋า...อูยยยแรง ๆ ..เย็ดแมียแรง ๆ ออก..ออกแล้ว..โอวววว..ผัวขาเมียออกแล้ว" เอกส่งควยครั้งสุดท้ายแล้วอัดแน่นกับเนินหีพี่วาพุ่งน้ำเงี่ยนออกมารดปากมดลูกเนืองนอง..วรุณีย์ตัวเกร็งกอดเอกไว้แน่นควานปากหาปากเอกจูบแลกลิ้นอย่างกระหาย พี่วากอดรัดเอกไว้แนบแน่น "เอกจ๋า..พี่มีความสุขจังเลย...เอกเย็ดเก่งกระเด้าแรงเร็วถูกใจพี่ที่สุด..ควยก็แข็งยังก๊ะหิน...." "ผมก็มีความสุขครับ หีพี่วาตอดรัดควยเสียวอร่อยที่สุด..วันหน้าพี่วาให้ผมเย็ดอีกนะ.." "ก็ได้..จ๋ะ..แต่เอกต้องสัญญากับพี่ก่อนว่าเอกจะเป็นเด็กดี.. ตั้งใจทำงานไปแล้วก็....อย่าเพิ่งพูดเรื่องนี้กับใคร รวมทั้งเรื่องที่เอกเห็นเมื่อเช้าด้วย..แล้วพี่จะให้เอกเย็ดเรื่อย ๆ " เอกรีบพยักหน้ารับคำอย่างว่าง่าย "ตกลงครับพี่วา..ผมจะเป็นเด็กดีเพื่อพี่วา..พี่วาเป็นเมียผมนะครับ.." วรุณีย์ค้อนควั่กให้นิดนึง"ตกลง..เป็นก็เป็น...ว่าแต่ตอนนี้เมียชักเงี่ยนอีกแล้วนะ...เกมนี้เมียขอกระเด้าเย็ดเองนะ..เมียอยากกระเด้าควยแข็งๆแบบนี้ดูจัง" "ได้สิ... เย็ดเก่งเย็ดมันหีแน่นๆอย่างนี้ผมเย็ดไม่เบื่อหรอก..อยากเย็ดพี่วาทั้งวันทั้งคืนเลยรู้มั๊ย.." "อุ๊ย..ยั้งงั้นเหรอคะ..เอกเอาควยออกก่อนเถอะ..พี่วาขอไปล้างหีก่อน..น้ำควยเธอออกมาเยอะเต็มหีพี่ไปหมดแล้ว.." เอกลุกขึ้นถอดควยออกจากหีพี่วาแล้วพี่วาก็ใส่เสื้อผ้าอย่างลวกๆเดินออกไปห้องน้ำซึ่งอยู่ไม่ห่างจากห้องทำงานมากนัก เอกนอนแผ่หราคอยพี่วาเลขาสาวผู้ร่านกามอยู่บนเตียง พี่วาเธอไปล้างหีแล้วกลับมาที่ห้องทำงานของเจ้านายซึ่งก็เป็นห้องทำงานของเธอเองด้วย เห็นเอกนอนหลับตาอยู่เธอจึงค่อยก้าวขึ้นนั่งยอง ๆ คร่อมหน้าเอก พอเอกสูดหายใจได้กลิ่นหีอันคุ้นจมูกนั้นอีกครั้งจึงลืมตาขึ้นก็พบกับโคกหีใหญ่ลอยอยู่ตรงหน้า "เอาสิคะเอกขา..หีพี่อยู่ตรงหน้าแล้ว..เลียหีให้พี่อีกทีสิคะเลียเก่งเหมือนกันนี่เรา..อุ๊ย..อุ๊ย..หีพี่วาหอมมั๊ยคะ.ผัวขา..ซี๊ด..เมียเสียวหี" พี่วากลับมาเรียกผัวเรียกเมียอีกครั้งพร้อมกับใช้สองมือแหกสองแคมออกจนเห็นเม็ดแตดน้อยๆที่สั่นระริก เธอดันเม็ดแตดเข้าหาปากเอก "เลียแตดเมียสิคะ..อูย..เสียวแตด..ดูดด้วย..ดูดแตดเมียด้วย..ผัวขา..อี้..ผัวเก่งจังเลย..ซี๊ด..ผัวของเมีย..ดูดแรง ๆ ดูดแตดเมียแรงๆ" พี่วาเด้งเอวร่อนส่ายหีบดขยี้ปากเอกจนน้ำเงี่ยนเอ่อแฉะเยิ้มออกมาเปรอะเต็มหน้าเอก.. พี่วากำลังนั่งยอง ๆ คร่อมหน้าเอกอยู่กระเด้งก้นขึ้นลงกระเด้าหีใส่ปากเอกอยู่อย่างเงี่ยนง่าน "ซี๊ดดด์......เอกขา พอเถอะค่ะ..ซี๊ดด...อูยยย์.....พี่วาทนไม่ไหวแล้ว...ซี๊ดดด์... เงี่ยนเหลือเกินอยากได้ควยของเอกใส่หีแล้วหละ......ซี๊ดดด.....เอกนอนเฉยๆนะคะพี่วาจะเย็ดเอกเอง "พูดจบเลขาสาวไฟแรงสูงก็ยกก้นออกจากใบหน้าชู้รักคนใหม่ แล้วรีบเลื่อนลงมาที่ท่อนควยอวบใหญ่ที่ตั้งแข็งโดยที่ใบหน้าของเลขาสาวก็เปลี่ยนหันไปทางปลายเท้าของเอกด้วย เอกมองก้นอวบขาวของพี่วาอย่างรู้ทันทีว่าเธอกำลังต้องการเย็ดเขาด้วยท่าพิสดาร ซึ่งเขาเองกำลังต้องการดูลีลาของเธอเช่นกัน ดังนั้นเมื่อพี่วากระดกก้นให้โหย่งขี้น.........ใช้มือเรียวสวยเอื้อมลอดหว่างขาตัวเองคว้าท่อนของเขาจ่อเข้ากับโคกหีอวบนูนที่เจ้าตัวกำลังค่อยๆหย่อนมันลงมาหาอย่างช้าๆ ปลายหัวควยแตะขอบแคมหีที่อ้าเผยอนั้นจนรู้สึกแล้ว.......... เอกก็กระเด้งบั้นเอวพรวดสวนเข้าใส่รูหีนั้นทันที พี่วาไม่ทันระวัง ตัวโดนควยอวบอ้วนสวนเสียบเข้ามาในรูหี แม้จะเข้าลึกเพียงแค่ไม่ถึงครึ่ง......วรุณีย์ก็สะดุ้งโหยงจะโหย่งก้นหนี...ทว่า...ช้าไปเสียแล้ว...เพราะมือของเอกเอื้อมมาคว้ายึดไว้ที่สะโพกงามงอนนั้ไว้มั่น "ว้ายตายแล้วเอกเนี่ย....ซี๊ดดด...อูยยย์...เด้งควยขึ้นมาก็ไม่บอก...อูยย..อย่า...อย่าเพิ่งดันควยขึ้นมาค่ะมันแสบ....ซี๊ดด์.....ดูซิคับรูหีไปหมดแล้ว...อูยยย์...เบาๆก่อนค่ะ..เอกขา..ซี๊ด...เดี๋ยวให้พี่วาเป็นคนเย็ดเอกเองนะคะ.........ซี๊ดดด์...เพราะควยของเอกน่ะทั้งใหญ่ทั้งแข็งพี่วาจะค่อยๆกดหีของพี่วาลงไปเองค่ะ " เอกเองก็นึกไปไม่ถึงอีกเช่นเคยว่าจะเจอกับแรงเสียดทานมากมายขนาดนี้ ขนาดที่ว่าเพิ่งจะเย็ดกันไปแล้วรอบหนึ่งแต่ความฟิตและคับแน่นยังคงอยู่เหมือนเดิม "ครับพี่วา...ซี๊ดดด...ผมเองก็เสียวถอกเหลือเกิน รู้สึกว่ารูของพี่วาจะตอดหัวของผมตุ๊บๆเลยนะ" "ค่ะ..พี่วาก็เสียวเหลือเกิน..ซึ๊ดดด...อูยย์...ผัวขา...ควยของผัวทำไมถึงใหญ่และแข็งอย่างนี้ก็ไม่รู้" เอกได้ทีจึงถามหยั่งเชิงไป "ชอบมั้ยล่ะครับ? เทียบกับควยของนายแล้วเป็นไงล่ะครับ??" วรุณีย์กัดฟันข่มความเสียวและคับแน่นลงตอบ "อุ้ย..ยังมีหน้ามาถามอีก ถ้าไม่ชอบเมียจะขึ้นคร่อมผัวเองหรือคะ ถ้าจะให้เทียบกันมันก็เสียวกันไปคนละอย่างนะ พี่ก็อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน ควยของเอกเนี่ยทั้งอวบใหญ่ทั้งแข็งมันก็ลดจุดด้อยเรื่องความยาวไปเหมือนกัน...อูยยย....เสียวแตด..." ปากพร่ำรำพันมือทั้งสองของพี่วาก็จับข้อเท้าสองข้างของเอกเป็นหลักยึดแล้วค่อยๆกดโคกหีที่แคมหียุบยู่ลงมาหาท่อนควยให้เคลื่อนที่เข้าไปอย่างช้าๆ สองแคมหีของวรุณีย์วบัดนี้มันบานแบะอ้าปลิ้นเชิดเพราะความคับแน่นที่ถูกท่อนควยอวบอ้วนเสียบคาเลยหัวหยักไปได้แค่นิ้วกว่าๆเท่านั้น พี่วาครางซี๊ดด้วยความกระสันเสียว........ เมื่อเห็นว่ามันฝืดคับมาก เธอก็โหย่งก้นค่อยๆสาวรูดหีขึ้นมาจากลำควยจนเกือบพ้นปลายถอก เห็นลำควยนั้นมันเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่เยิ้มหล่อลื่น กลั้นลมหายใจกัดฟันหลับตาขย่มกดอัดรูหีลงไปอย่างตัดสินใจเฉียบขาด.......ลำควยอวบแข็งที่คับแน่นฝืดในโพรงหี บัดนี้.ได้ถูกวรุณีย์ขย่มเนินหีอวบนูนลงมาอย่างชนิดลืมตาย เอกก็กระดกบั้นเอวช่วยเธอด้วยอีกแรงหนึ่ง ท่อนควยอวบใหญ่เคลื่อนตัวเต็มที่เข้าไปตุงคับพองในโพรงหีที่รัดแน่นของวรุณีย์อย่างฉับพลัน จนเธอต้องกรีดร้องออกมาอย่างลืมตัว "ว้าย...หีฉีกแล้วผัวขา...โอย.ย..ซี๊ดดด์....คับแน่นหีอะไรอย่างนี้ "พี่วาหวีดร้องด้วยความตกใจระคนความเสียวกระสัน เมื่อรู้สึกได้ถึงความอุ่นของท่อนควยที่เต็มคับร่องหี "..อูย..ควยใหญ่เหลือเกินผัวขา...เย็ดอีกครั้งก็ยังไม่หายคับแน่น...ซี๊ดดด์...ผัวขา...เอกจ๋า..อูยยย์.....เมียเสียวค่ะมันคับรูหีเหลือเกิน" เอกก็เลยพลอยผสมโรงเรียกผัวเรียกเมียตามไปด้วยอีกทีหนึ่ง "ชอบมั้ยจ๊ะเมียจ๋า..ซี๊ดดด์.....ผัวก็เสียวเหมือนกั" "ค่ะ..ชอบซีคะ...ซี๊ดดด์...ควยของผัวเย็ดถึงใจเมียจริงๆค่ะ ..ซี๊ดดด์...อูยยย..."" ถ้าชอบยังงั้นผัวจะเด้งละนะเมียจ๋า...ซี๊ดด..."" ค่ะๆผัวขา...เมียจะกระเด้ารับค่ะ " ทั้งสองเริ่มบดอัดทั้งควยและหีโหมหนักขึ้นเมื่อทั้งคู่ต่างผลัดกันกระเด้งกระเด้า เสียงหนอกหีกับหนอกควยปะทะกันดังผับๆๆๆ น้ำเงี่ยนของทั้งสองแตกเป็นฟองฟ่อดทะลักเปรอะขนหมอยของสองฝ่ายเยิ้มแฉะ พี่วากัดฟันขย่มโคกหีเข้าใส่ท่อนควยที่ตั้งแข็งโชนนั้นอย่างเมามัน เธอหงายหน้าหลับตาพริ้มด้วยความเงี่ยนสุดๆ" อูย...เอกขา..ซี๊ดดด์...พี่วากระเด้าอย่างนี้มันมั้ยคะ....ซี๊ด.ด.ด...เด้งควยขึ้นมาซีคะ...ซี๊ดดด...อูยย...ดี..ดีเหลือเกินเด้งแรงๆค่ะ..ซี๊ดดด์...พี่วาเงี่ยนเหลือเกินผัวขา "เอกเองก็เสียวลำควยพอๆกันกับที่พี่วาเสียวหี เขากัดฟันเด้งสวนขึ้นสู้กับการขย่มควยของพี่วา ขณะที่ในโพรงหีนั้นก็เกิดอาการตอดขมิบรัดลำควยเป็นจังหวะ "อูยยย....พี่วาจ๋า..เมียจ๋าหีของเมียดูดควยของผัวดีเหลือเกิน..ซี๊ดด์.....จวนหรือยังจ๊ะ.." "ค่ะ..เอกขา..ซี๊ดดด์.....พี่วาเงี่ยนมากจวน...จวนออกแล

eeepc2

อ่านเล่นๆ แต่สนุกนะเนี่ย ขอบคุณมากครับ