ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimori Masato]After school Bestiality แฟนของฉันเป็นน้องหมา [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2018, 12:27:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านขำๆ(มั้ง)

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

ใครชอบสาย Pets ก็ขออ่านได้เลย ไม่ชอบก็ผ่านได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

oyoyo

หนุ่มฮอตที่สุดในโรงเรียนดันกลายเป็นหนุ่ม here ซะงั้น
มีอะไรกับหมาไม่กลัวติดเป้งเหรอ เป็นชั่วโมงเลยนะ กว่าจะหลุด 555
------------
ไม่กะจะสมนาคุณนายแว่นเขาซักดอกเลยรึไง นั่นคนที่มาช่วยเธอเลยนะ

solomon1977

ของแปลกเลยนะเนี่ยเพิ่งเคยเห็นคนเล่นกับหมาต้องขอลองเข้าไปดูหน่อยครับ

bigboy001

::DookDig::  แอบเอากับหมาดีนักโดนแซนวิชซะบ้างจะได้รู้สึก ....สักพัก..หมามันแค่ของฆ่าเวลาใช่ไหม....

HotGalClubz

Joker5

::Thankyou::จากแนวกับหมา มากลายเป็นแนวโดนรุม จะจบยังไงเดาไม่ถูกจริงๆเลยนะเนี่ย

parknokia

กาก่าก้า ก๊าก๋า

nuttabank

ปกติไม่ค่อยอ่านแนวนี้ เรื่องนี้เผลออ่านไปแล้ว555 เลยอยากรู้ตอนจบเลย

b522055023

ผลงานระดับท่าน Kater แปลแล้ว ไม่มีทางปล่อยข้ามครับ สาย Pet ขอลองสักตั้ง  ::GiveMe::