ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 28, 2018, 06:04:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

สงสัยจะอ่านหนังสือผิดประเภทไปหน่อยนะสาวน้อย

SikerWoo

อ่านหนังสื่อเยอะไปน่ะ อ่านผิดประเภทอ่ะ ฮ่าๆ
TTT

akine

::WooWoo:: นะน่ารัก อยากได้แฟนแบบนี้เลยอะ55555 โอ้ยอิจฉา

Neo Rory

5555ตลกตอนท้ายหนังสือเรื่องเซ็กเต็มไปหมดเลย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ อ่านหนังสืออะไรมาอ่านผิดประเภทแล้วมีถุงยางให้ด้วย

Joker-

ที่เสริมมานี่แค่จินตนาการใช่ป่ะ 5555  ::DookDig:: ::DookDig::

(จิ๋ว)

เอ๋า เหตุเกิดจากการอ่านหนังสือนี่เอง
เป็นเจ้าหญิงที่น่ารักมาก โดยเฉพาะตอนฟิน
การเอาอกเอาใจจากสาวพูดที่ไม่เก่งนี่...ฟินโคตร

ขอบคุณที่แปล & ปันค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

css001

ขอบคุนครับ อยากมีเเฟนเเบบนี้จัง เสนอตัวอย่างเดียวเราไม่ต้องเรียกร้องเเถมหน้ารักอีกด้วย

peterpaul19756

::Evil:: เจ้าหญิงอยากเอานี่เอง รอเอาอยู่ตั้งนาน

therasak

ไม่พูดไม่จา  ลงมือทำอย่างเดียว ได้สักคนคงเบาหูไม่ต้องฟังเสียงบ่น

monogatari

กรรม ไปเรียนเรื่องการแสดงออกจากหนังสืออะไรเนี้ย

Theemotionof

pj762856

strikef.

เป็นสาวที่เขินจนพูดอะไรไม่ออก แต่ก็มีความสุขที่ได้อยู่ใกล้แฟน อยากให้แฟนมีความสุข (ความรักเริ่มต้นด้วยความรู้สึกแบบนี้แหละ) แต่ติดตรงที่ไม่รู้จะแสดงออกยังไงจนได้มาเจอหนังสือที่ชี้ทางสว่าง (เฉพาะทางมาก ไปซื้อมาทำไมเยอะแยะ) สู้ๆ นะสาว เป็นกำลังใจให้นะ

smokergame07

ผู้หญิงนิ่งๆเวลาโดนเยในโดนี้น่ารักอะ