ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Nanaki] menikobo hamrgurui sansou พักร้อนตากอากาศ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2018, 08:45:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

black_knight

ชอบลายเส้นแบบนี้ครับ เนื้อหาก็เข้าท่าดี น่าสนใจตรงที่ลูกชายจะเข้าร่วมไหม นี่ถ้ามีลูกสาวหรือน้าสาวอีกสักคนนี่คงจะเพลินขึ้นไปอีก ขอบคุณผลงานคุณภาพนะครับ

อ่านจบแลัว เป็นไปตามคาด ลูกแจมจริงด้วย แต่โจรหนีเร็วไปหน่อย

bigboy001

::Thinking::  เดาว่าไอหนู รอโอกาสโจรเผล ควักปืนยิงโจรตาย แล้วก็เอาแม่แตกในต่อ... ::Confident::

Wheel of Fortune

xporphy

ผมว่าตอนจบโจรต้องไป แล้วลูกจัดแม่ต่อแน่ๆเลย
ปล.ชอบลายเส้นเจ้าหญิงเงียบมากครับ พีคตรงจินตนาการตอนจบแหะ

edit : นั่นไงผมว่าแล้ว หึหึ ::HoHo::

op4911338

เยสเข้ โจรโครตโชคดี ได้เอาสาวเครื่องยังไม่ค่อยใช้ แถมมีอาหารที่พักอลังให้พักฟรี แหล่มๆ

cornae

ขอบคุณครับ

เมนต์ให้มีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาบ้างครับ แถมแทบจะไม่เคยเมนต์ตอนที่ไม่ซ่อนเลย

bomkungneo

tokenku

Very Good

เมนต์ให้มีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาบ้างครับ แถมแทบจะไม่เคยเมนต์ตอนที่ไม่ซ่อนเลย

สวัสดีชาวโลก

เห็นละนึกถึงงานของ Catarock เลยฮะ ไม่รู้พี่แกเป็นไงบ้างหายไปนานเลย

edit : ทำไมโจรไม่โดนฆ่าว้า

nagasata

ต้องมีพัคในพีคแน่ๆเรื่องนีถ้าเดาอีกอย่างอาจจะตามเนื้อเรื่อง

SickSleeplab

โจรใจบาปกับลูกชายเกบกดอะสิเข้ามาแนวไตเติลแบบนี้ละชี้โพรงให้กระรอกชัดๆ
::GiveMe::

listen2me

::Glad:: พระเจ้าผมชอบนี้ ฮาร์ดแบบนี้มากกกกกก กราบพระคุณอย่างสุดซึ้ง แปลเฉียบขาดมากครับ  ::Thankyou::

polka2012

แนวแม่พาลูกมาพักร้อนเจอโจรบุกปล้นขมขืนน่าสนใจขออ่านต่อหน่อยนะครับ...

อ่านจบแล้วปวดตับเบย..สุดท้ายลูกเอาหนักกว่าโจรอีกเฮ้อ....คุณแม่รับเละตามเคย55555

zero009