ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Nanaki] menikobo hamrgurui sansou พักร้อนตากอากาศ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2018, 08:45:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psdam

โจร2 คน ยิ่งกว่าถูกหวยอีก แต่ลูกชายอาจโชคดีกว่าเพื่อนได้แม่ถาวร เดาล้วนๆ ครับ

อ่านจบแล้ว
เดาถูกด้วย 555 ได้วิธีออกกำลังกายแบบใหม่แล้ว สู้ต่อไปเพื่อสุขภาพที่แข็งแรง

noohun

ไอ้เราก็อุตส่าเชื่อว่าเป็นincest. แท้ๆ ผ่านไปไม่ถึง3หน้า เปลี่ยนแท็คทันที ::YarKK::
ปล.เงื่อนไขรอบนี้มาแปลก 555

Edit. เรื่องมันจะยังพลิกได้อีกเนอะ ครบ3สัปดาห์คุณแม่ก็เตรียมตรวกครรค์ได้ เล่นเย็ดไม่มีพักขนาดนี้ ว่าแต่คุณลูกป่วยจริงดิ?
ปล.2. เป็นโจรที่พูดสุภาพมาก

ตอบ ปล.2 ใช่ฮะ ตรงนี้แหละที่มันขัด ผมผิดเอง ที่จริงมันต้องใช้ภาษากูมึงหรือหนักกว่านั้น
แต่ผมไม่ชอบโหดๆอ่า เพราะแนวเรื่องมันก็โหดอยู่แล้ว ที่จริงโจรมันสบดด่าเยอะมากเลยนะ

HypN♥s

แค่เกริ่นหัวเรื่องผมก็ขาสั่นแล้ว....แต่อ่านไปอ่านมาไม่ mind break เท่าไรนะ
แถมยังแนวแม่ลูกซะอีก มันส์ไปอีกแบบ

ปล.ไอ้พวกโจรห้าร้อย มันแตกในก่อน ถ้าลูกออกมาท่าทางจะตัวดำหน้าเหี้ยล่ะ

ไม่แน่นะครับ ไข่แม่อาจตกอาทิตย์สุดท้ายที่ลูกทำ ได้เป็นทั้งพี่ ทั้งพ่อ โอ้ววว ฟินน 55

uiapsodj asfag

รอชมๆ

เมนต์ให้มีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาบ้างครับ แถมแทบจะไม่เคยเมนต์ตอนที่ไม่ซ่อนเลย

hheenngg

แค่เห็นหน้าไอหนูน้อยก่อนจะตัดบท ก้นะ แน่นอนมันจะไม่ใช่2ต่อ1 แน่นอน ได้ไม่ 3 ชัวๆ

Edit : จัดเพลินเลยนะไอน้องชาย แม่ก็คิดถึงลูกเกินน ต่อท้ายด้วยลูกได้ออกกำลังจะได้ร่างกายแข็งแรง 555555 โจรคงเบื่อๆเลยหนีไปชัวว

worachat39

มีการให้ไปสนับสนุนกระทู้อื่นด้วย 5555 มาแนวใหม่เลย ถ้าผมเห็นเรื่องใสๆจากท่านนี่คงแปลกสินะครับ

แม่ติดลูกนี่นา 555 ของโจรนี่ไม่ยอมๆ พอลูกเท่านั้นแหละยอมทุกอย่างเลย ความยุติธรรมอยู่ตรงไหน...มันมีไหมนะ 555

OuTDooRz

kak_KOH

jackalza

ลูกชายดูนิ่งแปลก ๆ เหมือนมันจะเคยจัดแม่มันมาแล้วเลย

elviswhat

silaphong.hiranyawat

dogger2006

แนวนี้ happy end แน่นอน โจรแค่มาขอกบดาน เสร็จแล้วเดี๋ยวก็ไป