ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Nanaki] menikobo hamrgurui sansou พักร้อนตากอากาศ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2018, 08:45:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deedew

เนื้อได้อารมณ์ ชวนติดตามมากครับ ภาพก็สวยครับ

เตอร์ เอง

B&B

เอื่มมม... พักร้อนแล้วเจอแบบนี้ แม่ลูกคงเข็ดอีกนานมั้งเนี่ยย น่าสงสารจริงๆ แม่ลูกคู่นี้

พิมพ์ผิด ต้องเป็นคงได้สนุกกันอีกนาน

ปล.1 ลูกโครตซื่อเลย
ปล.2 แม่นมใหญ่มากกกก ใหญ่จริงๆ
ปล.3 เรื่องนี้มันเรียบง่ายดูไม่ค่อยมีท่าอะไรเลยแหะ ผิดคาดที่เดาไว้เยอะเลย นึกว่าจะอะไรที่ทำให้สนุกกว่านี้ แต่ไม่เป็นไร เรียบง่ายแบบนี้ก็ดีแล้ว จะได้พักฟื้นตับ
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 มันน้อยเกินไป!! มันต้องมีเนื้อหาที่รุนแรงกว่านี้!!! แต่ไม่เป็นแค่นี้ดีแล้ว ช่วงนี้ตับไม่ค่อยแข็งแรง
ปล.6 ตอนหน้าขอรุนแรงกว่านี้ครับบบ!!! แค่นี้มันน้อยไป!!!
ปล.7 ถ้าไม่มีไม่เป็นไรจร้าาา!!

nekki

ช่วงนี้น้ำใจผมไม่ค่อยมีนะครับ เทไปช่วยพี่น้องชาวลาวที่เขือนแตกหมดละ...  เกี่ยวกันไหมนี่555
เดี๋ยวลูกชายก็มาร่วมวงด้วยเชื่อซิ ได้ออกกำลังกายไปในตัว

HK

ลูกมันต้องจัดด้วยแน่ๆ พอตำรวจมาจับโจร ลูกก็จัดต่อยาวๆแง่มๆ ::Horror::

thum2520

ลูกชายป่วย สรุปจะมีใครมาช่วยหรือลูกจะร่วมวงด้วยเนี้ย

Gunitle

ท่านคาร์เทอร์ ไม่มีแนวหวานๆเลย555 แต่เรื่องนี้ภาพสวยดีครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

Nattawat Sawatdiphon

ใสๆ ตำรวจอยู่ไสมาจับโจรทีโว้ย 5555 เปิดเรื่องมาแบบนี้แม่ลูก จัดกันแน่นอนนน

yorito

en541010

มาแนวนี้ไม่ต้องสืบเลยว่าลูกจะได้แม่ไหม ฮ่าๆ

grigori00

ชวนแบบนี้ติดใจ เดี๋ยวได้นอกรอบกันยาวววว 3อาทิตผ่านไปจะเป็นยังไงน้า
Edit ตามคาดหลังจากนี้คุณพ่อคงไม่ต้องเหนื่อยมีลูกชายทำแทนแล้ว ฮ่าๆ ::HoHo::