ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T.

เรื่องที่3 ครับ

Ke2l3e2oS

โหวต 3 เรื่องเลยได้ไหมฮะ เลือกไม่ถูกเลยยย

karnkarn

ไม่เคยอ่านทั้ง 3 เรื่องครับ จริงๆก็อยากอ่านทั้งหมดแต่ถ้าโหวตขอเลือก ชมรมกระจายเสียงครับ

yopern

น่าอ่านทั้งสามเรื่องเลยครับ แต่น่าจะเรื่องเจ้าแชมป์(โทรุ)แน่ที่อยากอ่านก่อน

zazamak

โหวดเรื่องแรกครัย เห็นหน้าโรคจิตแล้วเหมือนเห็นตัวเอง
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Daft Punk

โหวตเรื่องที่ 3 คับ. ตามหาอ่านมานานแบบแปลเนี้ย  ::GiveMe::  ::GiveMe::
ดูแต่ Eng จนเบื่อละคับ ไม่ใช่ไร ผมอ่านไม่ออก 55555.  ::DookDig::
โหวต 3 คับ.  #วากันดา ฟอร์เอเวอร์

Joe RedDevil

ตอนที่ 3 แล้ว ใกล้แล้ว อยากไปวัดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Boran Mark

ขอโหวต ส่วนตัวยังไม่เคยอ่านเลย จัดมาให้ทั้ง 3 เรื่องครับ

numkrieng

ให้คะแนน เรื่อง3...
ส่วนตอนนี้ก็บริหารตับกันต่อไป..

jaqaz

ขอโหวตเรื่องที่2 ครับ  เพราะยังดูแล้วไม่จบบริบูรณ์เท่าไรบวกกับน่าสนใจอีกตั้งหาก

Paul Chan

เรื่องที่สามน่าติดตามอยู่นะครับ บทสรุปมันอยู่ที่ศิลปะการแปลด้วยนะครับว่าจะลงสวยขนาดไหน

นางเอกเริ่มเข้าสู่โหมดดราม่าละ น่าเห็นใจเธอ

aholic

kagussugi

Gentle012345

flukehaha

อืมผมขอvote เรื่องของ อาจารย์ inomaru ทั้งสองเรื่องครับ เรื่องที่สองขอบายผมยังเข้าไม่ถึงแนว beast  ครับมันมากเกินกว่าการเสพสื่อลามกไปละ ....ส่วนตอนนี้ก็ยังมีตัวละครชายเพิ่มมาอีกที่เป็นเพื่อน ผช ในตอนแรกป่าวหว่า
Manchester United Football Club
We are Red Army