ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongzaa bangsai

noohun

ถ้าจบแบบเรื่องหมู่บ้านฟรีเซ็กของ อ.sanbun ล่ะจะปวดตับไตมากมาย
ผมโหวตเรื่องแรกนะ มี3ตอน คนแปลไม่เหนื่อยมาก(ฮา)
Edit. สงสารนางเอกนะ นางอดทนเหลือเกิน ถ้าเป็นเรื่องอื่นไม่mind break. ก็คงเอาขวานจามหัวไอ้คุณพ่อไปแล้ว (เหมือนsaint floire ของ อ.heizo ตอนแรก)

silaphong.hiranyawat

โหวตเรื่องที่สามครับ เรื่องที่สามหาอ่านได้แค่ตอนแรกแล้วก็หาอ่านอีกไม่ได้เลย

มณเทียร น

เอ่อ ขอให้แปลทั้ง3เรื่องเลยได้มั้ยครับ  สงสารอาซากุระ

Axn Aof

freekang

ขอโหวดเรื่องที่ 2 ครับ ไม่ค่อยได้เจอแนวนี้เท่าไหร่

ปวดตับจริง ๆ นางคงหมดหวังที่จะหาทางออกจากหมู่บ้านแล้วละมั้ง สงสารรรร
เห็นลิงมั้ย !!

drof666

ขึ้นครูกับรุ่นพี่ซะด้วยจัดไปอย่าให้เหลือซักหยด

izezanova027

ขอโหวตเรื่องที่2ครับ น่าสนุกดี

กลับมาที่เรื่องหลัก น่าสงสารนางเอกจริงๆ คงไม่ได้ออกไปไหนแล้ว อยู่บำเรอกามให้คนหื่นๆต่อไป

worachat39

ขอทั้ง3เรื่องเลยครับ แต่เอาเรื่อง2ไว้หลังสุดนะครับ ไม่ค่อยใช่แนวผม 5555 

phatsa

ยังไม่เคยอ่านทั้ง 3 เรื่องครับ...
แต่ชอบเรื่องที่ 1 น่าอ่านสนุกดีครับ

MADAOO

โหวตเรื่อง 3 [Inomaru] Housou shitsu no Triangle ชมรมกระจายเสียง ละกันนะครับ
เอาจริงๆของจารย์ Zukiki ผมชอบลายเส้นนะ แต่เรื่องที่ยกมาเป็นแนวสัตว์ไม่ค่อยสัดทัดเท่าไหร่ครับ(ฮา)
แล้วก็รู้สึกว่าเว็บเก็บเงินจะอ่านว่า Fsaya (เอฟ-เซ-เอ) นะครับถ้าผมจำไม่ผิดนะ เคยสมัครไปขำๆเหมือนกัน
ลองซื้อรวมเล่มช่วงแรกๆยังไม่มีลายน้ำครับ แต่หลังๆนี่เหมือนจะกฎอะไรเยอะแยะวุ่นวายไปหมด ก็มาวนๆหาอ่านกับเว็บนอกเหมือนเดิม

kak_KOH

ขอเรื่องแรก ชอบเรื่องแรก อยากปวดตับบ ถ้าแปลจะติดตามอะ

kaithai

เรื่องแรกเลย เหมาะกับท่านมาก อิอิ

แต่อีกสองเรื่องก็อยากให้แปลนะ 
จะทำหรือไม่ทำ ทำเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น
ทุกสิ่งอย่าง ขึ้นอยู่กับ ท่าน  "Dark Lord  Kater..."   

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::