ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somsili

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ยกมือลงให้เรื่องแรกเลย   แต่ถ้าว่างเรื่อง2กะ3ด้วยก็ได้นะ  ::Evil::

niceanglev

พระเอกจะกลับมาช่วยนางเอก หรือนางเอกจะฆ่าตัวตายแทนเนี่ย โห่ว

zero21

ชอบเรื่อง 1 กับ 2 ครับ และพูดถึงเรื่องนี้ ดูมาวาดผู้หญิงน่ารักดี ขอให้จบดีๆด้วยเถิด ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

Palow

ผมโหวตเรื่อง 2 ครับ มันดูพิลึกดี โดนหมาจัด
ผมว่าอะไรแปลกๆ แบบนี้ต้องแปลครับ

sonteen42

เรื่องนสามน่าจะดีครับ ไม่ก็เรื่อง 1 เรื่องาสอง ไม่ไหวจริงๆ

nekki

กิเลสระงับได้ด้วยการแปลครับ ฉะนั้นแปลทั้ง3เรื่องไปเลยครับ
แต่ถ้าให้เลือกเรื่องที่อยากให้แปลที่สุดก็ เรื่องที่3ชมรมกระจายเสียง
เรื่องที่2ก็ดีนะ แต่ผมชอบเนื้อเรื่องในช่วงเล่ม2มากกว่าเล่มแรก เลยผ่านไปก่อนละกัน

สุดท้ายขอฝากบอกกับคนแปลว่า อย่าเปิดไลท์แปลเรื่องใหม่มากครับ
เรื่องเก่าๆที่แปลค้างไว้มีเกือบสิบเรื่องได้ รู้ไหมแฟนพันธุ์ทางแบบผมรออ่านตอนต่อไปใจแทบขาด

::Ajark::ได้โปรดอย่าพูดถึงเรื่องเก่า55 ผมเอาเรื่องที่ค้างมาเรียงดูนี่เกือบสิบกว่าเรื่อง นึกว่าจะเนียนๆเเถๆไปได้ซะอีก มีคนรู้ด้วย ถ้ายังไงขออีก3เรื่องนี้สลับกับเรื่องเก่าๆได้ไหมครับ แล้วผมจะไล่แปลเรื่องเก่าๆที่ดองไว้ให้หมด

ปล.แอบดีใจนะเนี่ยที่มีคนจำได้

wender_111

แฟนตูนเลิฟฮินะ

chaiwat pinnak

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

โหวต เรื่องสาม ถ้าให้เรื่องเดียว
โหวต 3 1 2 ถ้าเป็นตามลำดับครับ

Taddsza

โหวดเรื่อง 3 ครับ เพราะดูน่าลุ้นดีน่าจะแยวฮาเร็มด้วย

boyforevero

โหวดเรื่อง 1 ครับ เนื่องจากยังไม่เคยอ่าน 2 กะ3 เคยอ่านผ่านตามาบ้างแล้ว