ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ken Tip

sunzero

redcaraha

new4clips

โหวตเรื่อง 3 ครับ คุ้นๆเหมือนเคยอ่าน อยากติดตามให้จบครับ

dikky

ผมชอบเรือ่งแรกครับโหวตด้วยคนครับ นางเอกสวยอย่างนี้ยังไม่สู้เสียได้เป็นเราสู้ตั้งแต่เห็นเลยครับ

oyoyo

ขอโหวตเป็นเรื่องที่1แล้วกันครับ ถึงจะปวดตับไปหน่อย แต่ก็ยังดีกว่าเรื่องที่2
ไม่ค่อยชอบแนว animal ซักเท่าไหร่

lolicon

โอเพ่น เซซามี ขอแง้มอ่านก่อนนะคร้าบบบบ

เนื้อเรื่องเศร้าตะเตือนไตแต๊ๆ

เรื่องที่ให้โหวต โลภขอเป็น 1 + 2 ได้ไหมคร้าบบบ >___<

iquizei

เรื่อง 1 กับ 3 ครับผม
ขอผ่านน้องหมาไปละกัน 555

ไอหนูขึ้นครู
โอ้ว 100 คน น่าจะมีฉากเร้าใจกว่านี้หน่อย สั้นไปนิด กำลังดีเลย 555

HK

เคยอ่านหมดแล้ว แต่ชอบเรื่อง 2 ครับ โหวตเรื่อง 2 ละกันครับ

penguinzz

อยาก​อ่าน​เรื่อง​ที่​สาม​ครับ

ส่วน​อัน​นี้​ดู​แล้ว​น่า​จะ​ไม่​แฮปปี้​แล้ว​แหละ

Asdasd Adsasdasd

saturn

วนเวียนอยู่ในวังวนกามา  ดูเหมือนไม่คิดหนีเท่าไหร่

Suwitcha Muneenam

ผมโหวตเรื่องที่ 2 ครับแปลกดี ลายเส้นก็สวยครับ

siwapeeza