ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meowmeng

ไม่เข็ดจริงๆคู่นี้ คราวหน้านาคงโดนจับไปส่งมาเล

Anan Saidakhot

เฝ้ารอตอนพิเศษอย่างใจจดใจจ่ออยากรู้ว่าจะเป็นยังไง

Apirl An

ติดตามมาตั้งนาน พอเป็นตอนจบรู้สึกเสียใจนิดๆ รอติดตามตอนพิเศษอยู่นะครับ ::Crying::

พง ใจดี

ภาค 2  น้องนาจะโดนจัดหนักกว่า เสี่ยจอมกับโจไหมครับ

watchaa

ยินดีด้วยนะครับ ที่แต่งมาจนจบภาคแรก 

ผมเชื่อจริงๆ ว่านากับแฟนไม่มีทางที่จะเลิกได้ ดีใจครับที่จะได้ตามต่อ ขอบคุณที่สละเวลาเขียนเรื่องดีๆ ให้อ่านนะครับ

miru_mishi

ตอนจบซะแล้ว ใจหายจัง

ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ ที่มอบความเสียวมาให้ตลอดหลายเดือนนี้ ขอบคุณครับ

baby zeedza

นา และสามี มีบทเรียนแล้วคงไม่ถึงขนาดเสี่ยจอมอีก เอาแค่พอดีๆ

akerue

เหมือนมันจบง่ายๆ ทำไมจิ้งจอกเฒ่าเสียท่าง่ายๆแบบนี้เนี่ย

kate999

ขอบคุณสำหรับเรื่องเสียวๆตั้ง43ตอนครับ และขอภาค2มาไวๆนะครับ

7946410

อุสาห์หนีจากเสีายจอมและลูกชายจนสำเร็จ แล้วเปิดร้านเสื้อผ้าสำเร็จ ผมก็หวนอยากให้นาเมียผมเยรสกับบอย 

nakin007

ขอบคุณผู้ประพันธ์เรื่องนี้มากจริงๆที่ทำให้ตัวละครมาโลดแล่นสร้างความบันเทิงให้แก่คนอ่าน มีทั้งสุข ทุกข์. เสียวไปตามตัวละคร ถึงแม้ว่าจะจบไปแล้วและมีแน้วโน้มว่าน่าจะมีภาคต่อ จะรอติดตามผลงานครับ ป.ล. นาและสามีทั้งคู่ศีลเสมอกันดีจริงๆคนนึงอยากดูอีกคนอยากโดน

B C

ภาค 1 ดีมากๆ  :)   รู้สึกเติมเต็มไปด้วยเลยทีเดียว   >=)

cqx

เสียดายจัง จะรอเรื่องราวตอนเธอกับมานะครับ

chaiwat pinnak