ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yuy Yui OoO

4ylnox

ติดตามอย่างยาวนานมาจนจบภาค ดูแล้วภาค 2 ผู้แต่งน่าจะมีแนวคิดใหม่ๆที่ต่างจากเดิม ถึงได้ตัดจบภาคไป จะคอยติดตามนะครับ

Wanchai Kruama

saka2520

จบด้วยชื่อตอน รีสตาร์ท นี่มันแบบว่า ทำเอาคนอ่านอย่างผมมีความหวังเล็กๆขึ้นมาเลยนะเนี่ย 
หลังจากติดตามอ่านมาตั้งแต่ต้น จนถึงตอนสุดท้ายขอแสดงความรู้สึกส่วนตัวนิดหน่อยนะครับ ผมว่าบทอัศจรรย์ทั่น บรรยายได้อารมณ์ดีมากๆเลย เนื้อเรื่อง ส่วนนี้ออกจะวนๆติดอยู่ในอ่างนิดหน่อย เหตุผลของตัวละครบางครั้งก็อ่อนไปนิดนะครับ ที่เม้นติซะเยอะนี่ไม่ได้จะทำลายความมั่นใจนะครับ แต่ผมคิดว่าถ้าทั่นปรับตรงนี้อีกนิดนี่เทียบชั้นงานเขียนระดับตำนานหลายๆคน (ที่ช่วงนี้งานเค้าออกขายกันอยู่) ได้เลยนะทั่น เป็นกำลังใจให้นะครับ หวังว่าจะได้เสพงานของทั่นอีกบ่อยๆนะคร้าบบ

pinmonkey

โชคดีที่มีรัก รักของสามีของนา ขอบคุณมากครับ

navong

หลุดพ้นออกมาแล้วแท้ๆ.. นายังจะกลับมาวังวนเดิมอีก..

madsside

นึกว่าเรื่องจะจบสะแล้ว มีภาคต่อเร็วๆนะครับ

sombat Kongkrapan

seedchild

กลับสู่วงเวียนเดิมอีกเพราะผช.นี่แหละ

wiggo

ken kfc

chaipron namtapee

สุดท้ายก็กลับเข้าวังวนเดิมๆว่ากันไปแล้วแต่ความชอบของแต่ละคน

ff2551

ยังไม่เข็ด แต่รอบนี้ มีประสบกามเดิมมาเยอะ
คงระวังตัวดีขึ้น

papara

สุดท้ายก็กลับเข้าวังวนเดิมๆว่ากันไปแล้วแต่ความชอบของแต่ละคน