ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boonchuay Suk

ถึงตอนจบซะแล้ว จะมีภาค2 ไหม เป็นกำลังใจให้นะ

artmanna

จบภาคได้อย่างสวยงาม ยอมเยี่ยมจริงๆ โชคดีจริงๆที่เจอน้องดาว แต่เราก็ต้องรอตอนเสียวกันต่อไปนะจ๊ะ ขอบคุณผู้แต่งจริงๆครับ

ppptttmmm

Teerapat Chang

วังสนสวาท

นากับสามีคงออกจากวังวนนี้ยาก ตราบใดยังมีกิเลสตัณหาของมันเคยๆ ขาดได้ไม่นาน ก็ต้องกลับไปเหมือนเก่า ::DayDream:: ::DayDream::

the_fear

เสียดาย จบภาคซะแล้ว ขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องสนุกๆที่มีมาให้รับชมตลอดครับ

ในส่วนเนื้อเรื่องผมชอบกลับไปย้อนอ่านตอนของนากับชัยมากที่สุด เพราะรู้สึกว่าช่วงนั้นทางคุณHatHu บรรยายนาได้สดใส ดูไร้เดียงสา มากๆ จนมาเริ่มดาร์คๆตอนยั่วผัวเพื่อนจนมาถึงเสี่ยจอม-โจ จนบางทีอ่านแล้วผมรู้สึกสงสารปนหดหู่นาขึ้นมา ซึ่งเข้าใจว่ามันเป็นไปตามพัฒนาการของตัวละคร ซึ่งคุณHathuได้บรรยายออกมาได้ดีจริงๆครับ เข้าถึงอารมณ์จนผมอินไปจริงๆ

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวครับ จะติดตามผลงานต่อๆไปนะครัล

kriangbaac

ดีแล้วครับ หาใหม่เรื่อยๆ แต่อย่าไปแอบเลย เอาพร้อมใจกับสามีนั่นแหละ ไม่อยากมีดราม่า

swiftxx

ติดตามเรื่องนี้มาโดยตลอด รอให้กำลังใจภาคต่อไปครับ

Newnotpost

เหมือนกลับมาสู่จุดเริ่มต้นจริงๆ น่าจะมีภาคต่ออีกครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

Mika Yamada

ผัวเมียคู่นี้ต่อให้โดนมาขนาดไหนก็หนีความต้องการตัวเองไม่ได้

abfun

อ่านช่วงแรกๆ ก่อนถึงช่วงปิดไว้ค่อยใจชื้นหน่อยน่าจะจบด้วยดี   ขอบคุณมากสำหรับการเสียสละกว่า 43 ตอนที่ผ่านมานะครับ

Poom Js

Alone.Alone

นาจะกลับมาและดาวคงไม่พลาดที่จะกลับมา

tapakron22

จบซะแล้ว มีภาค้สริมกับภาคต่อไวๆนะครับ ผมเสพติดเรื่องนี้มากเลย

ultrasonic

AssSin01

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา ขอบคุณไรเตอร์มากครับ จะรอติดตามซีซั่นสองครับ 5555  ::HoHo::