ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

limousinedk

ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆแบบนี้ เฝ้ารอติดตามทุกวันเลย พอรู้ว่าจะจบก็ใจหาย แต่ก็ยังดีที่รู้ว่ามีตอนพิเศษและภาค2(ภาคคงต้องเริ่มที่บอยแน่เลย) รอติดตามผลงานชิ้นต่อๆไป ขอบคุณครับ

Thavee Kan

บรรดาเสี่ยๆนี่นาคงเข็ดแล้ว  หันมากินเดกดีกว่า ว่านอนสอนง่าย แต่ก้อถึงตอนจบล่ะรอติดตามผลงานภาค2นะครับ ว่าบอยจะโดนนาสอนจนเก่งไหม

popy009

น่าจะมีไซด์สตอรี่ย์ออกมาแหละครับ
นาเลิกไม่ได้แน่นอน โดนมาขนาดนี้แล้ว
รอติดตามกันต่อไปครับ

sarojs2514

จบซะแล้ว บรรดาเสี่ยๆ นี่นาคงเข็ดแล้ว ต้องมีภาค 2 แน่นอน

mental99

ไม่รู้ว่าจะมีฉากกับบอยให้อ่านบ้างไหมครับ แต่ก็ยังหวังจะมีฉากนากับรปภบ้าง แต่ก็ขอบคุณที่แต่งเรื่องนี้ให้อ่านสนุกมากครับ แล้วนากับบอยจะคบกันไปแบบไหนครับ อยากติดตามต่อ

aspirine2535

นาสุดท้ายก็ทนต่อความต้องการของตัวเองไม่ได้กลับไปวังวนเดิม

Ntntnt

zonique

รอถาค2 อย่างใจจดใจจ่อ แน่นอนครับ
พักให้เต็มที่ แล้วรีบกลับมาไวๆ นะครับ
ขอบคุณครับ

tatumnaluk

ถึงตอนสุดท้ายแล้วไม่รู้นาจะเหมือนเดิมหรือเปล่า

ziggy2

จบภาคแรกไปแล้ว รอติดตามภาคต่อไปหรือเรื่องใหม่จากท่านผู้แต่งครับ

Komsan Tanunchai Olympus

ออกจากวังวนเดิมแล้ว แต่ก้มายั่วบอยซะงั้น