ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

procha

ง่ะ เห็นหัวข้อชื่อเรื่อง ตอนจบ มันทามให้ผมหัวใจสลายเลยคร๊าฟ   ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

ดีใจที่นู๋นา รอดพ้นจากน้ำมือเสี่ยแย้ว แต่ไม่ชอบฟามคิดหนู่นานิดๆเลย ในการพูดกับสามี  "นาผิดที่ใจง่ายกับโจและเสี่ย นาผิดที่ไม่เล่าให้พี่ฟัง นาผิดที่โกหก อันนี้นายอมรับ แต่พี่น่าจะบอกนาตอนที่เสี่ยยื่นข้อเสนอให้พี่ นาจะได้รู้ตัวและไม่ถลำลึกไปมากกว่านี้"  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::   นาชอบปัดฟามรับผิดชอบตลอดเลยนะ ถ้าตัวเองไม่โกหกก่อนจะเกิดเรื่องแบบนี้หร่อ  ::Touchy:: เอาเป็นว่า ยังไงก้อให้อภัยนะ เพราะเรารักนางเอกอยู่แย้ว เรามันโอตะ น๊ะ ::HoHo::

ขอบคุณท่านผู้แต่งมากๆครับ ที่เขียนเสนอเรื่องราว แชร์ให้พวกเราได้ชม และ จะติดตามผลงานท่าน เรื่องใหม่ๆอีกน๊ะคร๊าฟฟ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

nujane_dude

จบสะแล้วติดตามแต่ตอนแรกสนุกมาก ติดตามลุ้นอยู่เหมื่อนกันว่าจะมีภาค2รึเปล่า

somc217

คุณนาดูท่าทีว่าคงจะถลำลึกในเรื่องเซ็กจนอาจจะกู่ไม่กลับซะแล้ว จึงไม่รู้สึกเข็ดกับเรื่องราวที่ผ่านมา
รอลุ้นต่อครับ
ขอบคุณมาก

สมพร สมหวัง

::DookDig::ขอบคุณมากๆๆครับ เรื่องราวดีมาก สนุกทุกตอน ผมจะกลับไปอ่านอีก ตั้งแต่ตอนแรกเลย  ::DookDig::

ETE 52E

รอให้กำลังใจนะครับมาต่อภาค2 เร็วๆนะครับ แล้วอย่าลืมน้องพิมกับน้องดาวให้กับพระเอกของเราด้วยนะ แต่น้องบอยนี่ ช่วยสนุกกับนาหนักๆหน่อย อิอิ

dumrongsak

วันวิสา ชูสุขใจ

alasangel

ขอบคุณมากนะครับ สนุกมากเลย ไว้รอติดตามต่อนะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ยังไม่เข็ดนะ จะให้เมียไปอ่อยผู้ชายอีกแล้ว ว่าแต่กับน้องบอยนี่พี่นาจะยอมไหมนะ....อิอิ

cd13579

อน่าถลำหนักแบบเดิมก็โอเค ทีสองทีและก็แยกย้าย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

zeebraa

เสียดายไม่น่าจบไวเลย แต่ก็ขอให้มีภาคต่อไปไวๆ รอลุ้น

kobjuk

Simatic Field

ตอนจบ เหมือนไม่จบยังไงไม่รู้ครับ ลุ้นให้บอยสอยพี่นา อยากรู้ว่าบอยจะลีลาเด็ดขนาดไหน