ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องเสียวสั้นๆ อ่านแล้วฟินน้ำแตก ก็อบ

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, สิงหาคม 01, 2018, 12:18:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

แอบถ่ายคลิปโป๊สองผัวเมียฝรั่งเล่นเสียวกัน

วันนี้ขอเล่าเรื่องจากการที่ผมได้ยินมาว่ามีสามีภรรยาคู่หนึ่งครับเป็นคนต่างชาติ เป็นคู่ที่ชอบมีเซ็กแบบพิสดารคือว่า เขาจะออกไปข้างเดินทางท่องเที่ยวไปเรื่อย เขาจะไปเที่ยวตามน้ำตกบ้าง ชายหาดบ้างครับ ที่ไหนมีคนเยอะเขาไปหมดครับ สามีภรรยาคู่นี้ไม่อาย ไม่แคร์สายตาใครทั้งสิ้น เขาเล่นเสียวกันบนโขดหิน บางครั้งก็ตามชายหาดครับ

จนกระทั่งผมได้ไปเที่ยวที่น้ำตกแห่งหนึ่ง/ได้ไปเจอฝรั่งสองผัวเมียคู่นี้จริงๆครับ ผมไปเจอเมื่อตอนที่ผมปวดฉี่ครับ เลยเดินไปหาที่ลับๆบังไปเจอฝรั่งคู่นี้เข้า เนื่องจากตรงจุดนี้เป็นจุดที่ไม่มีคน ผมไปเห็นจึงยืนดูฝรั่งคู่นี้มันทีครับ ผมหยิบเอามือถืออออกมาแอบถ่ายคลิปโป๊ไว้อีกด้วย เป็นท่าที่ผู้เป็นผัวกำลังเล่นเสียวกับเมียในท่าข้างหลังครับฝรั่งคนที่เป็นผัวกำลังอัดฝรั่งผู้เป็นเมียอย่างแรงและยิบ ส่วนผสมผสานกับเสียงครวญครางอย่างไม่เป็นภาษาฝ่ายหญิงทั้งสายก้นทั้งเด้งรับ เล่นเอาผมเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาเหมือนกันในขณะที่ผมกำลังแอบดูด้วยอารมณ์เสียวอยู่นั้นบังเอิญผมไปเหยียบกิ่งไม้แห้ง ทำให้ฝรั่งผู้เป็นผัวหันมาเห็นผมพอดี

ผมกำลังจะเดินหนี แต่ถูกมันมาคว้าข้อมือผมไว้แล้วลากผมไป ฝรั่งทั้งสองคนผัวเมียช่วยกันรุมถอดเสื้อผ้าของหมดออกจนหมด ผมพยายามขัดขืนแต่ก็สู้แรงมันไม่ไหวครับ ผู้เป็นผลักผมนอนลงฝ่ายฝรั่งผู้เป็นเมียจับท่อนเอ็นของผมรูดขึ้นรูดลงจากนั้นก้มลงอมท่อนเอ็นของผม  โอว.....สุดยอดครับ เสียวจริง โดนปากฝรั่งดูดนี่มันเสียวจริง ๆลีลาของเราซ่ำซองมากครับเล่นเอาผมถึงกับครางออกมาเบาๆฝ่ายฝรั่งผู้เป็นผัวก็นั่งดูเมียมันเล่นเสียวกับผมอย่างได้อารมณ์

สักพักหนึ่งฝ่ายเป็นเมียก็ขึ้นนั่งจับท่อนเอ็นของผมยัดใส่รูครับ แล้วนั่งขย่มในท่าหนุมานนั่งแทน หรือท่าฤาษีนั่งตอเขาทำรุนแรงมากครับ ขณะที่ฝ่ายเมียกำลังนั่งขย่มท่อนเอ็นผมอยู่นั้นผู้เป็นผัวก็ลุกชึ้นเอาของมันให้เมียมันอม จังหวะนั้นผู้เป็นผัวก็ผลักเมียนอนลงจับขาเมียพาดบ่าแล้วกระแทกอย่างเมามัน ผมเองยังไม่ทันจะเสร็จเลยครับไอ้ผัวมันมาขัดจังหวะเสียก่อนจนผมต้องชักว่าวเองสักครู่ผมได้ยินเสียงฝ่ายเป็นผัวร้อง อ๊า อ๊า  แล้วตัวเกร็งเลยครับ ผมรู้สึกตื่นเต้นเสียวมากๆจนในที่สุดก็ถึงสวรรค์ด้วยนางทั้งห้าของผมเองครับ

เพราะผัวดูถูกเลยต้องเป็นชู้กับเมียมัน

ผมเป็นโสดมานานหลายปี ปัจจุบันผมอายุ 40 ปีแล้วครับ คนในหมู่บ้านจะไม่มีใครรู้หรอกว่า ผมโดยจริงๆแล้วดูข้างนอกเป็นคนที่เงียบๆไม่ค่อยพูด แต่ที่จริงแล้วผมก็ร้ายเหมือนกันนะครับ  เคยมีคนมาถามผมว่า ทำไมไม่เอาเมียสักที มีอีกคนหนึ่งมาได้ยินเขาถามผมแบบนี้  มันชื่อไอ้มืด มันกลับตอบไปว่า มันจะมีได้อย่างไร ในเมื่อมันเป็นคนไม่ค่อยพูด ใครจะมาเอามันวะ ผมคิดในใจแต่ไม่โต้ตอบ มันถูกถูกกูจริงๆ เดี๋ยวกูจะทำให้มันรู้สึก ให้รู้ว่ามันยังรู้จักกูน้อยไปวะ เดี๋ยวกูจะเย็ดหีเมียมัน

คนที่ว่า ไอ้มืดมีเมียสวยครับ อายุ 26 ปี เมียของมันไม่ยากที่จะพาไปเย็ดเพราะว่าเมียมันชอบกินเบียร์กินเหล้า ผมคิดอยากแก้แค้นที่มันมาว่าผม ผมจึงวางแผนที่จะล่อหีเมียมันเป็นการแก้แค้นที่มันมาดูถูก ผมหาโอกาสตอนที่มันไปทำงานครับ ตามปกติเมียของมันจะชอบไปสวนคนเดียว สวนของมันจะอยู่หางจากหมู่บ้าน 500 เมตร  วันนั้นผมไปชุ่มรออยู่ที่สวนในตอนสายๆเมียของมันก็ขี่รถมอเตอร์ไซค์มาเก็บพริกในสวน ตามที่คิดไว้จริงๆ มาคนเดียวด้วย

โอกาสเหมาะมากๆ แถมยังใส่กระโปรงสั้นๆอีก แค่ผมแอบดูยังควยแข็ง วันนี้ต้องได้เย็ดหีเมียไอ้มืด อย่างแน่นอน  ผมออกจากที่ซ่อนตัวออกมาหาเมียไอ้มืดที่กำลังก้มเก็บพริกอยู่ เมียไอ้มืดสะดุ้งตกใจ พอเห็นเป็นผมกลับยิ้มให้ ไม่กลัวอะไรทั้งสิ้น ถามผมว่า มาทำอะไรที่นี่ ผมบอกว่าไปล่าสัตว์ในตอนเช้าเลยโผล่ออกมาที่นี่  ผมรวบรวมความกล้าเข้าไปกอดเมียไอ้มืดทางด้านหลังครับ  บอกเมียมันว่า ไอ้มืดมันดูถูกพี่ว่าไม่มีทางได้เมียหรอก วันนี้พี่จะพิสูจน์ให้รู้ว่ามันรู้จักพี่น้อยไป

ว่าแล้วผมก็จูบไซร้ที่ซอกคอเมียมัน จนเธอตัวอ่อนยอมให้ผมเย็ดเป็นอย่างดี ผมพาเธอไปที่กระท่อมกลางสวน จากนั้นก็เย็ดหีเมียมันอย่างสมใจครับ ผมเล่นหลายท่า จนท่าสุดท้าย ให้เมียไอ้มืดขึ้นขย่มควยผม จนเมียมันเสร็จคาอกผมเลยครับ  ตั้งนั้นมาผมกับเมียไอ้มืดก็ลักลอบเล่นเสียวด้วยกันบ่อยๆ จนกระทั่งมันรู้ว่าเมียมันมีชู้กับผม มันถึงกับพูดไม่ออกเลยครับ เมียมันยังพูดอีกว่าควยผมใหญ่ยาวเย็ดมันส์กว่าของไอ้มืดตั้งเยอะ ในที่สุดผมก็แก้แค้นได้สำเร็จครับ....

นายจ้างสาวกับลูกจ้างหนุ่ม

มีคนบอกมาว่าเจ๊พา สาวโสดอยากได้ลูกจ้างไปทำงานที่บ้านมีผู้ชายหลายๆคนครับที่ไปสมัครเป็นลูกจ้างที่บ้านแกครับ เจ๊พาแกเป็นคนสวยมากครับ แกเคยแต่งงานมาแล้วเลิกกันไป ครองความเป็นม่ายสาวเนื้อหอมมาจนถึงทุกวันนี้ครับ ผู้ชายที่ไปสมัครเป็นลูกจ้างกับเจ็พาแกไม่เลือกครับ แต่มาเลือกผมแทน บอกว่าสนใจงานบ้านของเจ๊ไหมงานเบาๆสบายๆ พักกินที่บ้านเจ๊เลย เป็นคนสวนดูแลสระว่ายน้ำทำวามสะอาดสถานที่เท่านั้นเองไม่ยาก ผมเองตอนนี้ก็ว่างงานอยู่จึงตอบตกลงไปครับ จนเพื่อนๆมันพากันอิจฉาผมเจ๊พาถามว่าพร้อมที่จะมาทำงานวันไหนละ ผมบอกว่าพรุ่งนี้ครับ งั้นก็ไปทำความสะอาดที่นอนไว้เลยพรุ่งนี้ขนเสื้อผ้ามานอนที่นี่เลย

ผมจัดการตามที่แกบอกครับ พอวันรุ่งขึ้นก็ได้ไปทำงานที่บ้านแก เริ่มงานวันแรกยังไม่รู้เรื่องครับ แกสอนงานงานผมครึ่งวันครับ เจ๊พาเวลาที่แกเข้ามาใกล้ๆผม ทำให้กลิ่นน้ำหอมนั้นยั่วยวนใจผมมากครับ โดยเฉพาะเจ๊พาจะชอบแต่งตัวสั่นกระโปรงบานๆสั้นมาก ผมแอบดูขาขาวแกบ่อยๆครับ ตกกลางคืนผมแอบชักว่าวในห้องนอนด้วยครับโดยผมจินตนาการถึงขาขาวของเจ๊พาจินตนาการว่าถ่ายคลิปโป๊กับเจ๊ครับ จนน้ำแตกพุ่งออกมาครับและเรียกช่อเจ๊พาอยู่ตลอดเวลาครับ

ตื่นเช้าขึ้นมาผมเจ๊พามองหน้าผมอย่างแปลกๆครับ ส่งยิ้มให้ผมนิดๆ เหมือนกับว่าแกรู้อะไรบางอย่างจากผมอย่างงั้นแหละครับ  วันนี้เจ๊พาแต่งตัวโป๊มากครับยิ่งกว่าเมื่อวานเสียอีก ใส่กระโปรงบางมากและสั้นด้วยจนเห็นกางเกงในยิ่งแกก้มลงด้วยแล้ว ผมเก็บภาพนี้ไว้ช่วยตัวเองตอนกลางคืนเหมือนเดิมครับ คืนนี้จะชักว่าวให้สุดๆเลย วันนั้นผมนึกถึงขาขาวๆของเจ๊พาควยแข็งทั้งวันเลยครับ  ตอนเย็นหลังจากที่อาบน้ำทานข้าวเสร็จก็รีบเข้าห้องนอนแต่หัวค่ำ แสดงหนังโป๊สดๆด้วยการชักว่าวในห้องเหมือนเดิมครับ

ในขณะที่ผมกำลังชักว่าวอย่างเมามันส์น้ำใกล้แตกอยู่นั้นๆเจ๊พาก็มาเคาะที่หน้าห้องบอกว่า "เจ๊ขอเข้าไปคุยด้วยหน่อย....ผมเปิดประตูออกไป เจ๊พาถามว่า"เป็นไงบ้างล่ะอยู่ที่นี่สบายไหม "...ผมตอบไปว่าสบายดีครับ เจ๊ะเข้ามาใกล้ๆผมคว้าไปที่ควยผมทันทีครับ เมื่อกี้นี้เจ๊นั่งดูเธอชักว่าวในห้อง"ผมตกตกใจหมดเลยครับว่าเจ๊รู้เห็นได้อย่างไรแกชี้ไปที่ด้านบนมีกล้องแอบถ่ายซ่อนไว้อยู่ ผมหน้าซีดหมดเลยครับอายก็อาย แกบอกว่าเห็นหมดทุกอย่าง"เธอนี่ชักว่าวทุกคืนควยใหญ่มาก จากนั้นแกก็เอาปากดูอมให้ผมจนน้ำแตกออกมาครับเพราะผมเงี่ยนมาก่อนนี้แล้ว คืนนั้นผมกับเจ๊เย็ดxxxและถ่ายคลิปโป๊ด้วยกันไป 5 รอบเลยครับ ยอมรับว่าแกเซ็กจัดมาก

เย็ดน้องเมียในสวนกลางไร่

ขอย้อนหลังเมื่อ 30 กว่าปีมาแล้วครับ ผมได้ไปมีเมียที่บ้านนอกครับ ผมเป็นคนอีสาน เมียผมได้มาทำงานก่อสร้างอยู่ที่กรุงเทพ ได้พบรักและอยู่กินกันมา3 ปี หลังจากนั้นมัยก็พาผมไปอยู่ที่บ้านนอกด้วย บ้านนอก อาชีพทำไร่ทำนาครับ ที่สำคัญเมียผมมีน้องสาวกำลังน่ารักคนหนึ่ง อาหยุ 14 ปีเองครับ  เด็กสมัยนั้นไม่ได้เรียนต่อเหมือนกับสมัยนี้ครับ จบป..6  อกมาแล้วก็ช่วยพ่อแม่ทำไร่ทำนา ทำสวน  ผมไปอยู่บ้านนอกช่วยพ่อตาแม่ยายทำทำไร่ครับ นาเขาไม่มีมีแต่ไร่ เป็นไรข้าวโพด ผมจะนอนค้างคืนที่ไร่เลยครับ บางครั้งนอนเป็นเดือนๆ นานทีกลับบ้านครั้งหนึ่ง จนทำให้ผมไม่ได้เย็ดหีเมียเลยได้แต่ชักว่าวบนกระท่อมในสวนทุกๆวัน

ผมเงี่ยนมากๆครับ สวนก็ไม่ห่างจากเท่าไหร่ แค่  1 กิโลกว่าเอง ที่ผมมานอนค้างที่ไร่เพราะว่า อยู่ที่เขามันไม่สะดวกครับ เกรงใจพ่อตาแม่ยาย เราจะนอนอยู่บ้านเฉยๆมันก็กระไรอยู่  ตามปกติผมจะช่วยตัวเองในเวลาตอนสายๆครับ อยู่บนกระท่อมในสวน วันนั้นในขณะที่ผมกำลังชักว่าวอย่างเมามันส์  จนน้ำใกล้จะแตกอยู่นั่น ปรากฏว่า น้องเมียเอาเนื้อหมูมาให้ทำกับข้าว น้องเมียมาเจอผมกำลังเงี่ยนพอดี  ผมหน้ามืดแล้วตอนนี้เลยเข้าจับแขนน้องเมียเข้ามากอดไปมา ไซร้ที่คอจูบปาก อย่างเมามันส์ ส่วนด้านล่าง ควยผมได้เบียดเสียดถูไถที่หีนอกกางเกงของน้องเมีย  น้องเมียหายใจกระเส่าเล็กน้อย  ผมเลิกชายเสื้อของนอกเมียให้สูงขึ้นไปบนหน้าอก เอาปากไซร้ไปที่เนินหน้าอกน้องมเยครับ

มาถึงตอนนี้ผมปลดยกทรงของน้องเมียออก เห็นนมสองเต้าหัวสีชมพูชูชันขึ้นมาปากรีบเอาปากดูด จนน้องเมียถึงกับร้องครางออกมาเบาๆ  " โอ๊ยยยย ซี๊ด..เสียว เสียว พี่  "  ผมเองก็เสียวควยมากครับ รีบดึงกางของน้องเมียลงไปถึงข้อเท้า เห็นเด็กสิบสี่ที่ไร้ขนขนแล้วเงี่ยนมากๆครับ หีน้องเมียสวยมากจริงๆ สองกลีบอวบๆ ผมเอามือไปแหวกสองกลีบให้อ้าออก แดงชมพู แตดโผล่ออกมาแดงแจ๋เลย ผมลงลิ้นเลียรัวที่เม็ดแตด ลากลิ้นไปตามร่องหีสลับกับเอาลิ้นเลียแตดไปด้วย น้องเมียครางออกมาด้วยความเสียวซ่าน  " พี่พี่ เย็ดเถอะ น้องไม่ไหวแล้ววว ...จะจะแตกแล้ว.

พอผมได้ยินน้องเมียบอกว่าจะแตก ความเงี่ยนเพิ่มขึ้นทันที ผมรีบเอาควยจ่อรูดันเข้า แต่มันเข้ายากมาก เพราะน้องเมียยังไม่เคย ผมเอาควยถูไถที่เม็ดแตด น้องเมียบอกว่าตรงนี้แหละ เสียวดี ทำนานๆๆเลยนะ น้องเมียชอบให้ผมเอาควยถูแตดครับ ผมเองเสียวมากๆเลยตอนนี้ น้ำใกล้จะแตก แล้ว ถูแตดไปปถูแตดมา น้องเมียร้องกรี๊ดออกอมาด้วยความเสียวซ่าน "โอ๊ยยยย โอ๊ะ ซี๊ดดด " น้องมัยแตกก่อนครับ ผมเผลอดันควยเข้าไปในรูหีน้องเมียจนมิดด้าม  กระแทกสองสามที เสียยวจนทนไม่ไหว ผมรีบดึงออกมา ปล่อยน้ำออกข้างนอก พุ่งใส่หน้าท้องน้องเมียเลอะเต็มไปหมดเลยครับ  ผมขอโทษน้องเมีย แล้วเราแอบเล่นเสียวกันบ่อยๆ ซึ่งน้องเมียก็ยอมและชอบผมด้วยครับ

มอมเหล้ากะเอาเล่นๆดันได้เป็นเมีย

ขอกล่าวถึงเมื่อสมัยที่ผมได้ทำงานอยู่ที่จังหวัดสมุทรปราการ ที่บริษัทแห่งหนึ่ง ในตำแหน่งผู้จัดการฝ่ายการตลาด ผมเป็นคนที่เจ้าชู้มากครับ ไปทำงานที่ไหนจะต้องได้เย็ดได้เมียมาบ้านด้วยทุกครั้ง ผมเป็นคนจังหวัดพะเยาครับ ทุกๆครั้งที่กลับบ้านจะต้องพาเมียติดไม้ติดมือมาด้วยทุกครับ ขอเล่าตอนที่ผมทำงานนะครับ ที่ทำงานได้มีสาวพนักงานบริษัทหลายคนนครับ สวยๆทั้งนั้นผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง อยู่แผนกขาย เป็นลูกน้องผมเองครับ หน้าตาดีมาก ผิวขาวเป็นคนเชียงราย คนเหนือเหมือนกันครับ ชื่อว่า น้องวิ ครับ คนนี้ผมจะให้ความสนิทสนมเป็นพิเศษเลยครับ ผมชอบมาก

สาวคนไหนถ้าผมชอบแล้วต้องไม่พลาดแน่นอนผมต้องหาทางเอาให้ได้ครับ ไม่ได้เล่ห์ก็เอาด้วยกลไม่ได้มนต์ก็เอาด้วยคาถาครับ ผมคอยหาโอกาสอยู่ตลอดเวลาว่าทำไงดีถึงจะได้เย็ดหีน้องวิ หีคงจะใหญ่หนา เย็ดมันน่าดู จนมีอยู่วันหนึ่งครับวันนั้น ทางบริษัทได้จัดงานเลี้ยงสังสรรค์ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ในงานเลี้ยงนั้นมีทั้งเหล้าทั้งเบียร์ครับ  มาถึงเวลาที่ผมจะได้เย็ดกับน้องวิเสียที ในบรรดากลุ่มเพื่อนๆทุกคนรู้ว่าผมแอบชอบน้องวิ เขาจึงเปิดโอกาสให้ผมได้คุยและร่วมดื่มกับน้องครับ วันนั้นเป็นครั้งเดียวจริงที่ผมกับน้องได้มีโอกาสคุยกันผมคุยหยอกล้อไปใช้วาทศิลป์พร้อมกับรินเบียร์มอมน้องวิจนเมาไม่ได้ที่ครับ

ตอนนั้นเพื่อนๆก็เริ่มกลับบ้านกันหมดแล้ว บางคนก็เมาแอ๋ ไม่สนใครทั้งสิ้นครับ น้องวิตอนนี้เมาหนักมาก ผมถามว่ากลับบ้านได้ไหม น้องบอกด้วยอาการเมาว่า " ไปส่งหน่อยๆ ไม่ไหวแล้ว ผมยิ้มอย่างสบายใจ วันนี้กูได้เย็ดหีน้องวิแน่นอน ผมพาน้องสิขึ้นรถผมไปกำลังมุ่งตรงไปที่โรงแรมม่านรูดครับ ระหว่างทาง น้องวิอาเจียนใส่เบาะระผมจะเลอะไปหมด แต่ผมไม่ว่าอะไรเดี๋ยวเอาคืนให้สาสม ผมกะพาไปxxxที่ม่านรูดครับ พอไปถึงบอกให้บ๋อยรีบปิดม่านเดี๋ยวมันคนมาเห็น สภาพน้องวิตอนไม่ต่างอะไรกับคนเมาทั่วไป เมาไม่ได้สติเลยครับผมอุ้มมาในห้องวางลงที่เตียง

จากนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้ากางเกงผมก่อนเป็นอันดับแรก จากนั้นก็เข้าไปหาน้องวิที่เตียงกลิ่นเหล้ากลิ่นอาเจียนเหม็นฟุ้งเลย ผมถอดเสื้อผ้าของน้องวิออกจนหมดครับ ขาวมากๆหีก็สวยใหญ่ไม่มีขนเลย โล่งเตียนเหมือนหีเด็กครับ เอามือแหกหีน้องวิเล่นอย่างเมามันเอานิ้วสอดใส่เข้าๆออก จนมีน้ำเยิ้มออกมา ผมทนไม่ไหวจับขาน้องวิพาดบ่าเอาควยยัดหีแล้วกระเด้าๆ มันเข้าง่ายมากครับ คิดว่าน้องคงผ่านการเย็ดมาแล้วแน่นอนมันหลวมๆ ผมกระเด้าหีน้องที่นอนด้วยอาการเมาอย่างไม่ได้สติ ผมเย็ดจนผมทนไว้น้ำกามพุ่งใส่หีน้องวิถึงจุดสุดยอดตัวเกร็งไปเลยครับ

ผมนอนลงข้างน้องวิที่นอนไม่ได้สติ วันนั้นผมเย็ดหีน้องวิ 3 ครั้งติดกันครับ เรานอนพักอยู่ที่ม่านรูดจนเช้าเลย น้องวิรู้สึกตัวหายจากอาการเมาตื่นขึ้น ร้องเอะอะด่าผมเป็นการใหญ่ ทำไมต้องทำแบบนี้ด้วย ผมบอกว่า รักน้องวินะอยากมีอะไรด้วยจำเป็นต้องทำแบบนี้ ผมขอโทษน้องวิเป็นใหญ่ น้องวิร้องไห้ ผมปลอบใจจนน้องวิบอกว่าจะรับผิดชอบเรื่องนี้เอง ตั้งแต่นั้นมาผมกับน้องวิก็ได้แต่งงานกันครับ จนถึงทุกวันนี้มีลูก สาว 1 คนกำลังน่ารัก อายุ  3 ขวบ