ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมสวาทนักศึกษา ก็อบ

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, กรกฎาคม 31, 2018, 10:14:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ณ มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง
"แชมป์ๆ มึงดูอีนั่นดิวะ ไม่อึดอัดบ้างหรือไงวะ เสื้อแม่งแทบจะระเบิดอยู่แล้ว" เก่งเพื่อนหนุ่มบ้ากามของผมพูดถึงขณะที่ผมนั่งเล่นเกมส์ในโทรศัพท์อยู่ทำให้ผมต้องเหลียวมองจนสาวอกสะบึมคนนั้นขึ้นตึกไป
ทุกๆวันผม,เก่งและกลุ่มเพื่อนอีก 2-3 คนจะมานั่งเล่นกันบริเวณใต้ต้นไม้ริมสระน้ำภายในมหาวิทยาลัยเป็นประจำ กลุ่มของผมจะมี ผม,เก่ง,ตั้ม และ สองสาวที่มีดีกรีเป็นเชียร์ลีดเดอร์ประจำคณะคือคนที่หนึ่ง เชอร์รี่ สาวหมวยหุ่นสะบึม สูง 170 ขาวเนียนอมชมพูน่าโลมเลียเป็นที่สุด อีกคนหนึ่งชื่อ แอน สาวสวยหน้าตาคมเข้ม แม้จะไม่สูงไม่ขาวเท่าเชอร์รี่ แต่ส่วนสูง 165 และสะโพกดินระเบิด ก็พอที่จะทำให้หนุ่ม ๆ ทั่วมหาวิทยาลัยมองแล้วต้องเหลียวหลังได้
สาวสวยทั้งสองคนชอบใส่เสื้อผ้าฟิตรัด ทำให้เห็นหน้าอกนูนเด่น กระโปรงที่สั้นแค่คืบ ท่อนขาที่เรียวเนียน สะโพกอิ่มเอิบ จึงเป็นที่หมายปองของหนุ่มในมหาวิทยาลัยไม่น้อย แต่เชอร์รี่และแอน มีแฟนแล้วทั้งคู่จึงไม่ได้สนใจหนุ่มในมหาลัยเท่าใดนัก ทั้งสาวสวยทั้งสองมีแฟนที่เรียกได้ว่าหล่อรวยทั้่งคู่ กลุ่มผมก็เลยได้แค่มอง ที่สาวสวยทั้งสองมาอยู่กลุ่มผมได้เพราะกลุ่มผมนั้นมีผลการเรียนที่ดีมาก และสองสาวนั้นไม่ค่อยได้เข้าเรียนเท่าไหร่ เวลามีงานกลุ่มจึงมาขอร้องกลุ่มผมให้ช่วยทำงานให้อยู่เสมอ เรา 5 คนจึงสนิทกัน
แต่ว่าสาวที่ผมเก็บไปจินตนาการทุกวัน ๆ กลับไม่ใช่สองสาวสวยที่อยู่ใกล้ ๆ กลับเป็นน้องวุ้นเส้น นักศึกษาคณะนิเทศ ปี 2 ที่เป็นที่หมายปองชายหนุ่มทั่วมหาลัย ไม่เว้นแม้กระทั่งอาจารย์ สาวสวยคนนี้เดินไปที่ไหนก็แทบจะทำให้หนุ่ม ๆ ทุกคนในมหา'ลัยต้องหยุดมอง ไม่เว้นแม้กระทั่งสาว ๆ ที่อดตะลึงไม่ได้กับใบหน้าขาวหมวย ดวงตาคมกริบประหนึ่งจะฉีกกระชากหัวใจคนที่มองให้ได้ จมูกโด่ง คอที่ขาวเนียน หน้าอกไซส์ 36 คัพ D บวกกับเสื้อนักศึกษา

อันฟิตรัด จนทำให้ทุกๆคนที่มองเห็นนั้นหวาดเสียวว่าเสื้อนักศึกษาตัวจิ๋วตัวนั้นมันจะระเบิดแทน และสะโพกที่อวบเต่งตึง กระโปรงสั้นโชว์เรียวขายาวเนียนของสาวหุ่นที่เหมือนนางในเทพนิยาย ทั้งส่วนสูง 172 ของเธอยิ่งทำให้เธอดูสูงสง่างามเด่น ถึงแม้การแต่งตัวของเธอจะดูน่าหวาดเสียว แต่เธอกลับเป็นนักศึกษาที่เรียนดีอันดับต้นๆ ของคณะ เธอมักจะเดินกับกลุ่มเพื่อนสาวอีก 2 ชื่อน้ำตาลและหลินที่มีสัดส่วนเอ็กซ์ระเบิดไม่แพ้กัน ที่ผมมานั่งใต้ต้นไม้บริเวณ
สระน้ำทุกๆวัน ก็เพราะว่า บริเวณนี้จะเป็นทางที่จะต้องไปตึกคณะนิเทศน์ ทำให้ผมได้เห็นน้องวุ้นเส้นอยู่เป็นประจำ
—————————————————————————————————————————————————
เช้าวันอาทิตย์ เวลา 9 นาฬิกา
"จะมีเพียงเธอ รักเพียงแต่เธอ โอบกอดเธอด้วยรัก รักที่ห่วงใย. ใจฉันให้เธอ มันเป็นของเธอรู้ไหม ทุกคำมันกลั่นออกมา จากหัวใจ....................." เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น ทำให้ผมสะลึมสะลือขึ้นมารับโทรศัพท์ด้วยความงุนงง จนไม่ทันได้ดูเบอร์
ผม : ฮาโหลลลลลลลลลลล
ปลายสาย : ฮาโหล แชมป์ยังไม่ตื่นเหรอ
เมื่อได้ยินเสียงสาวผมจึงหยิบโทรศัพท์ขึ้นดูเบอร์ อ้อ...เชอร์รี่สาวสวยประจำกลุ่มนี่เอง
ผม : อ้อๆ ตื่นแล้วๆ เพิ่งตื่น มีอะไรเหรอโทรมาแต่เช้าเชียว
เชอร์รี่ : วันนี้ว่างรึป่าวอ่ะ มาช่วยติวหนังสือที่คอนโดเชอร์รี่หน่อยสิ อีกเดือนนึงก็จะสอบแล้วยิ่งไม่ค่อยเข้าเรียนอยู่กลัวจะทำข้อสอบไม่ได้อ่าา
ผมมีหรือจะปฏิเสธ เมื่อสาวสวยชวนไปถึงห้อง ก็เลยตกปากรับคำแบบไม่ต้องคิดมาก
ผม : ได้สิ เที่ยงๆ เดี๊ยวเข้าไปนะ
เชอร์รี่ : ได้ๆ งั้นตอนเที่ยงเจอกันนะ โอเค ขอบคุณมากๆนะเก่ง ถ้าไม่ได้เก่งคงแย่แน่ๆ งั้นไม่รบกวนแล้วนะนอนต่อเลยจ๊ะ
สาวสวยหุ่นสะบึมวางสายไป ผมดีใจ ที่จะได้ไปห้องสาวสวย จนทำให้นอนต่อไม่ได้ จึงรีบอาบน้ำแต่งตัวไปห้องเชอร์รี่
11 นาฬิกา
ผมมาถึงคอนโดหรูของเชอร์รี่ก่อนเวลานัด 1 ชั่วโมง จึงเดินขึ้นห้องไปหาเชอร์รี่ด้วยความใจเย็น เมื่อไปถึงห้องเชอร์รี่ก็เคาะประตูเรียกตามมารยาท ก๊อกๆๆ เชอร์รี่แชมป์มาถึงล่ะ อ่ออแปปนะ และประตูก็เปิดขึ้น คนที่เปิดประตูไม่ใช่เชอร์รี่แต่เป็นแอน สาวสวยหน้าคมสะโพกดินระเบิด ในชุดเสื้อสายเดี่ยวกางเกงยีนเอวสูงรัดฟิตตามสมัยนิยม ทำให้ผมตะลึงในสะโพกของสาวแอน แอนเปิดประตูให้และเดินเข้าห้อง ผมเดินเข้าห้องตามตาจ้องที่สะโพกอิ่มอวบไซส์37 เหมือนต้องโดนมนต์สะกด
เข้ามาในห้องก็ต้องตะลึงกับความหรูหราภายในห้องของเชอร์รี่ ภายในมีห้องรับแขกห้องใหญ่ ห้องครัว ห้องนอน ที่ใหญ่หรูหรา และสามารถอยู่กันได้หลายคนเลยทีเดียว เชอร์รี่ไปไหนหละ อ่อ นังรี่มันอาบน้ำอยู่เข้าไปนานแล้วหล่ะ ไม่นานก็ออกมา อุบร๊ะ!! ผมอุทานในใจ ตกใจกับคำตอบได้ไม่นาน เสียงประตูจากห้องนอนของเชอร์รี่ก็ดังขึ้น พร้อมกับสาวหมวยหุ่นเอ็กซ์เดินออกมาในชุดที่ใส่ผ้าเช็ดตัวนุ่งกระโจมอกสองมือเอาผ้าอีกผืนหนึ่งเช็ดผมออกมาเท่านั้น ยิ่งทำให้ผมตะลึงเข้าไปอีก
หน้าอกหน้าใจที่ล้นออกมาจนเห็นร่องอกอวบใหญ่ขนาด 35 นิ้วที่แทบทะลักออกกระโจมอก ทั้งช่วงล่างยังสั้นจนเห็นขาอ่อนอันขาวเนียน โคกอวบที่โหนกนูนดันผ้าเช็ดตัวจนเห็นความอวบอูมชัดเจน เชอร์รี่เช็ดผมจึงไม่ทันได้เห็นวาผมนั่งอยู่ในห้อง
เชอร์รี่ที่ยืนหันข้างให้ เธอยืนแอ่นอกเช็ดผมของเธอโดยที่เธอไม่ทันรุ้ตัวว่ามีผู้ชายอยู่ในห้อง อกที่เต่งตึงจนล้นขอบผ้าเช็ดตัวออกมาจนเห็นร่องชัด ร่องแขนที่ขาวเนียนทำให้ท่อนเอ็นผมถึงกับแข็งดันกางเกงจนปวดหนึบไปหมด
อีรี่ มีผู้ชายอยู่ในห้อง! แอนตะโกนบอกเพื่อนสาว ทำให้เธอหันมาเห็นผมนั่งอยู่ในห้อง อุ้ยย! เธอจึงรีบวิ่งกลับเข้าไปในห้องนอน แต่อนิจจัง ผ้าเช็ดตัวเธอดันหลุดทำให้ผมเห็นหน้าอกขนาดคัพC ที่มีปลายหัวสีน้ำตาลอ่อนๆ เธอร้อง ว๊ายยยยยยยยยยยยยยยยย รีบลนลานคว้าโก้งโค้งเก็บผ้าเช็ดตัวทำให้ผมกลืนน้ำลายเอือก! เพรระมันทำให้ผมให้ผมเห็นกลีบแคมของเชอร์รี่อย่างชัดเจน!! ร่องหีที่โหนกนูน ขนหมอยยาวฟูเพราะเปียกน้ำที่เพิ่งอาบเสร็จใหม่ๆ
บั้นท้ายนูนเด่นที่น่ากระแทกยิ่งนักควยผมผงกงึกๆๆๆเมื่อได้เห็นภาพที่เกิดขึ้น เชอร์รี่รีบวิ่งหนีเข้าห้องไป พร้อมเสียงหัวเราะของแอน ที่ดังขึ้น ทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้นเมื่อครู่นี้ ถึงแม้จะใช้เวลาเพียงไม่กี่วิ แต่ผมก็เซฟภาพทุกอย่างไว้ในหัวผมหมดแล้ว

ถึงเวลาเที่ยงถึงได้เริ่มติวกัน เชอร์รี่ที่ดูจะเขินที่เมื่อครู่ได้โชว์สัดส่วนอันขาวเนียนให้ผมได้เห็น ส่วนผมน่ะเหรอ ไม่มีสมาธิกับการติวหนังสือให้สาวๆเท่าไหร่หรอก เพราะภาพที่เห็นเมื่อครู่นี้ทำผมอยากหยิบควยออกมาสาวให้เสร็จมาก
เวลาผ่านไป 4 ชั่วโมง ผมติวให้สาวๆอย่างตะกุกตะกัก เพราะคิดแต่สัดส่วนเชอร์รี่จนรู้สึกได้ว่าน้ำเยิ้มควย ส่วนเชอร์รี่แรก ๆ ก็ดูจะเขิน ๆ แต่เนื่องจากเธอเป็นกังวลเพราะผลการเรียนที่ไม่ค่อยดีจึงทำให้เธอตั้งใจติว จนเธอเข้าใจทุกอย่างที่ผมสอน
หลังจากติวเสร็จ แอนก็รีบขอตัวกลับก่อนเพราะว่าแฟนของเธอนั้นมารอรับที่ข้างล่างคอนโดแล้ว ทำให้ผมได้อยู่กับเชอร์รี่สองต่อสอง และด้วยบุญกรรมอันใดไม่ทราบ เกิดฝนตกหนักลงมาทำให้ผมเดินทางกลับไม่ได้จึงได้อยู่กับสาวหมวยสุดเอ็กซ์สองต่อสอง หึหึ ผมคิดในใจบรรยากาศมันน่า....นัก
เธอไม่เห็นอะไรใช่มั๊ยแชมป์ เชอร์รี่ถามด้วยสีหน้าแดงก่ำ อะ...เออออออ.....มะมะ......ไม่เห็น ไม่เห็น ผมตอบด้วยเสียงตะกุกตะกัก เชอร์รี่ขยับมานั่งใกล้ๆพร้อมทั้งเอาแขนมาลูบหน้าอกผมอย่างแผ่วเบาทำเอาผมขนลุกซู่...
อื้มมมมนะ เราเรียนด้วยกันมาตั้งนาน รบกวนแชมป์มาก็เยอะไม่เคยให้อะไรแชมป์เลย แชมป์อยากได้อะไรเป็นค่าตอบแทนมั๊ย เธอพูดไม่พอเลื่อนมือจากที่ลูบหน้าอกของผมลงมาแล้วลูบไล้น้องชายผมนอกกางเกงอย่างแผ่นเบา
ผมเห็นว่าปล่อยไว้แบบนี้จะเสียเชิงชาย เลยดึงตัวเชอร์รี่เข้ามาจูบปาก เชอร์รี่แลกลิ้นกับผมอย่างเร่าร้อน มือของเธอจากที่อยู่นอกกางเกงตอนนี้ล้วงเข้าไปในกางเกงพร้อมทั้งกระทอกควยผมจนผมต้องร้องครางออกมา
ผมเลยเอาคืนด้วยการเอามือซ้ายบีบเคล้นหน้าอกของเชอร์รี่ วินาทีแรกที่สัมผัสหน้าอก รู้สึกว่าก้อนซาละเปาขนาดใหญ่ของเชอร์รี่นั้นแข็งตัวหัวนมแข็งเป็นไตขนาดจับนอกเสื้อยังรู้สึกได้ หลังจากแลกลิ้นกันจนหนำใจแล้ว ผมจึงค่อยๆไซร้ซอกคออันขาวผ่องยองใย ไซร้ต่ำมาเรื่อย ๆ จนถึงหน้าอก ผมผลักเชอร์รี่ให้นอนลงพื้นพร้อมทั้งค่อย ๆ ถลกเสื้อยืด แต่เพราะความอวบใหญ่ของหน้าอกเชอร์รี่จึงทำให้เสื้อนั้นถอดค่อนข้างลำบาก แต่หรือจะสู้ความเงี่ยนของผมได้
จึงกระชากเสื้อยืดของเธออย่างรุนแรง เชอร์รี่มองผมตาปริบ ๆ คงไม่คิดว่าเด็กเรียนเก่งอย่างผม จะมีอารมณ์เงี่ยนขนาดนี้ หลังจากที่เสื้อหลุดพ้นไปแล้วผมก็ได้เห็นซาลาเปาลูกใหญ่ๆที่บราคัพ C ของเธอนั้นปิดไม่มิดความขาวผ่องจนเห็นเส้นเลือด ความอวบเต่งตึง ทำให้ผมใช้มือสองข้างนั้นฟัดเต้าของเธออย่างรุนแรง อ๊าาาาาาาาาาาาาา เสียววววววววววว แชมป์ อ๊าาาาาาาาาา เชอร์รี่ร้องคราง
ขย้ำเต้าอวบด้านนอกจนพอใจแล้ว ผมใช้มือกระชากบราของเธอออกไป ทันทีที่เห็นเต้าอันเปลือยเปล่าของเธอชัด ๆ แล้วยิ่งทำให้ผมหน้ามืดตามัว รีบฟุบลงไปเลียเต้าอวบอย่างรุนแรง เต้าข้างหนึ่งก็ถูกมืออันหยาบใหญ่ของผมเคล้น ส่วนอีกข้างหนึ่ง ก็ถูกปากโลมเลียหัวนมสีน้ำตาลอ่อนอย่างหื่นกระหาย อ๊าาาาาาาาาาาาาา อื้มมมมมมมมมม เธอคราง แต่เชอร์รี่เองก็ใช่ว่าธรรมดา คงเรียนรู้จากแฟนของเธอมาเยอะเช่นกัน มือหนึ่งของเธอกดหัวผมให้แนบกับเต้าคู่ใหญ่ของเธอ ส่วนอีกมือหนึ่ง รูดซิปกางเกงและดึงน้องชายผมออกมากระทอกอย่างรู้งาน ผมเลยช่วยให้งานเธอง่ายขึ้นด้วยการปล่อยมือข้างนึงออกแล้วถอดกางเกงของผมออกไป มือผมก็กลับมาฟัดกับเต้านมอันอวบใหญ่ของเธออีกครั้ง ผมจับเต้านมของเธอประกบกันให้หัวนมชิดกัน แล้วจึงลงมือดูดอย่างรุนแรง อืมมมมมมมมมมมมมม อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา อึ๊ยยยยยยยยยยยยยยย อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เสียวววววววววว อะ...อะ........ ผมดูดอย่างรุนแรงจนเธอครางไม่ได้ศัพท์ ผมจึงละมือออกแต่ปากยังคงทำงานกับเต้าขนาด 35 อยู่ มือผมเลื่อนลงมาถอดกางเกงเธอออก ใช้สองมือเกี่ยวกางเกงขาสั้นพร้อมทั้งกางเกงในของเธอออกในคราวเดียว หลังกางเกงตัวสั้นจิ๋วของเธอหลุดแล้วมือผมก็เข้าไปแทนที่ ผมใช้นิ้วลูบหีของเชอร์รี่อย่างแผ่วเบา ซึ่งแน่นอนตอนนี้หีเชอร์รี่นั้นน้ำเงี่ยนเยิ้ม ผมละปากออกจากเต้าใหญ่ ไล่ระดมจูบตั้งแต่ฐานอกไปจนถึงโคกหีของเธอ หีของเชอร์รี่นั้นมีหมอยค่อนข้างหนาและยาวทีเดียว แบบนี้มันต้องกระแทกให้หมอยหลุดไปข้าง ผมคิดในใจอย่างซาดิสม์ ฮ่าๆ ไล่โลมเลียมาจนถึง ร่องหีที่มีน้ำเยิ้มเอ่อล้นด้วยความเงี่ยน ผมแหวกแคมเธอพร้อมทั้งเป่าลมเบาๆเข้าไปในหีให้เธอสะดุ้งเล่นๆ ได้ผล อึ๋ยยยยยย ยย และผมค่อยๆ แลบลิ้นสาก ๆ ไปบริเวณร่องรัก แล้วตวัดลิ้นเลียหีเธอช้า ๆ แต่เน้น ๆ อร๊ายยยยยยย อ๊าาาาาาาาาาาาา เสียววววววววววว
เสียวววววววว.... ผมได้ใจจึงรัวลิ้นอย่างรุนแรงบริเวณจุดเสียว พร้อมทั้งใช้สองนิ้วแยงเข้าไปในรูของเธอ รูของเธอตอดนิ้วของผมตุ๊บ ๆ ๆ ๆ ผมเอานิ้วแยงหีเธออย่างช้าๆ และเร่งความเร็วขึ้นเรื่อย ๆ อ๊าาาา อ๊าาาาาาาาอ๊าาาาาา อ๊าาาาาาาาา
อะ.....ะ.......อะ.....เอา......เอาเถอะ..........เอาควยเข้ามาในหีเชอร์รี่เถอะ............อ๊าาาาาาาาา อร๊ายยยยยย ผมไม่สนใจยังคงเร่งความเร็วต่อไป อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาา.................อร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.......มะมะไม่..............
ไม่ไหวแล้ว....................อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ร่องหลืบของเธอนั้นตอดรัดนิ้วผมอย่างรุนแรง น้ำรักของเธอกระเซ็นออกมาจากร่องหี หีส่ายร่อนบั้นเอวกระตุกอย่างรุนแรง เธอเสร็จ..
อืออออออออ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาา ผมแช่นิ้วไว้ซักพัก ให้เธอได้หายใจหายคอก่อน แล้วผมก็ถอนนิ้วออกมา ขยับตัวผมนั่งคร่อมบนตัวเธอ เอาควยขนาด 7 นิ้วครึ่ง วางทาบบนใบหน้าเธอ เธอรู้งานเป็นอย่างดี รีบใช้ลิ้นออกมาโลมเลียลำควย ไล่มาจนถึงพวงไข่ พร้อมทั้งยังดูดอมลูกกระโปกผม โอ้วววววววว........... ผมอดครางไม่ได้ เธอเห็นผมครางจึงได้ใจ ดูดกระโปกผมอย่างเมามัน ผมให้เธอดูดเล่นไปซักพัก แล้วเอาควยมาจ่อที่ปาก ผมค่อยๆแยงควยเข้าไปในปากจนมิดดุ้น เพราะว่าควยผมยาว จึงทำให้ชนคอหอยเธอเชอร์รี่ ผมค่อยๆเอามือสองข้างเกาะพื้นในท่า วิดพื้น และ เริ่มการกระเด้าปากเธอเชอร์รี่อย่างสะใจ เชียร์ลีดเดอร์มหาลัยอย่างเธอ ไม่รังเกียจแม้แต่น้อย แต่กลับดูดควยผมอย่างดุเดือด เธอครางในลำคอ อืมมมมมมมมม อืมมมมมมมมมมมมมมม ผมเร่งกระเด้าถี่ขึ้น จนเกือบเสร็จ จึงถอนควยออกมา น้ำลายผสมน้ำหล่อลื่นของผมไหลออกจากปากเธอเป็นสาย เธอนอนหอบแฮ่กๆ ผมให้เธอพักซักครู่
ก่อนที่จะจับเธอตะแคง พร้อมกับยกขาข้างนึงของเธอขึ้นมา เชอร์รี่จับควยผมจ่อกับร่องหีเธออย่างรู้งาน ผมค่อย ๆ ดันควยเข้าไปอย่างช้า ๆ เชอร์รี่คงเคยมีประสบการณ์เสียวมาพอตัวควยผมเลยเข้าไปไม่ลำบากนักแต่หีเธอก็ตอดควยผมเป็นการต้อนรับเหมือนกัน ผมค่อยๆสาวควยเข้าไปในหีเธอช้าๆ จนมิดด้าม อ๊ะะะะะะะะ ควยของผมยาวจนชนมดลูกเธอดังกึ๊ก ผมโน้มตัวไปดูดปากเธอ ส่วนอีกมือหนึ่งก็เคล้นนมใหญ่ๆของเธอ ท่อนควยก็ทำงานเหมือนกระบอกลูกสูบ
ปั๊มเข้าปั๊มออกจากช้าๆ จนมีเสียงดัง ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ....................... เธอครางในลำคอ อืมมมมมมมมม อืมมมมมมมมมมมมมมม ผมกระแทกในท่านี้จนพอใจ แล้วจึงค่อยๆ จับเธอนอนคว่ำหน้าลงผมขยับตัวค่อมข้างหลังเธอในท่าหมา โดยไม่ให้ควยหลุดออกจากร่องเธอ เพราะอยากจะซึบซับความเสียวให้มากที่สุด ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสเย็ดเชียร์ลีดเดอร์สวยๆ แบบนี้อีกหรือเปล่า ผมจับสะโพกเธอกระดกขึ้นท่านี้ควยเข้าไปลึกมาก ทุกๆครั้งที่กระแทก มันชนมดลูกเธอทุกครั้ง
สองมือผมรั้งสะโพกเชอร์รี่ พร้อมทั้งเร่งบั้นเด้าอย่างรวดเร็ว ปั๊บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา โอ้ววววววววววววววววว อะะะะะะะ ท่านี้คงเสียวมากเธอครางแบบไม่ได้ศัพท์
ผมเหลือบไปเห็นสองเต้าของเธอกระเพื่อมอย่างรุนแรงราวกับว่ามันจะหลุดออกจากหน้าอกเธอ จึงเอามือทั้งสองข้างของผม คว้าหมับเข้าที่เต้าอวบ พร้อมทั้งบีบเคล้นอย่างรุนแรง บั้นเอวก็ทำงานอย่างรุนแรง อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาา.....
อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา................................โอ้ววววววววว......................สะ........สะ....เสียวววววววววววววววววหี.....................เหลือเกินน.................อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ผัวเย็ดมันหีจังโอ้ววววววววววววววววว
โอ้วววววววววววววววววววววววววว หีเธอตอดควยผมอย่างแรงตุ๊บๆๆๆๆๆๆ และเธอก็เสร็จไปเป็นครั้งที่ 2 ภายในเวลาไม่กี่นาที ผมผ่อนความแรงเปลี่ยนมาเป็นสาวควยเข้าออกยาวๆช้าๆ แทน อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เสียวววววววววววววว
ผมจับเธอพลิกตัวกลับมาในท่าเบสิค เตรียมเผด็จศึก สองมือรั้งสะโพก ก่อนเร่งบั้นเด้ารัวเร็ว ตั๊บบตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ผมกระเด้าอย่างรุนแรงจนหน้าอกขนาด 35 กระเพื่อมอย่างรุนแรง
อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา โอ้ววววววววววววววววววว อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา อืออออออออออออออออออออ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เชอร์รี่ครางอย่างโหยหวน เธอใช้สองมือของเธอบีบเคล้นหน้าอกอวบของตัวเองเพื่อเป็นการระบายความเงี่ยนอีกทางหนึ่ง ผมเร่งบั้นเด้าเร็วขึ้น เร็วขึ้น เร็วขึ้น อืออออออออออ อือออออออออ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา เชอร์รี่จะเสร็จแล้ววว อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา โอ้ววววววววววววววววววววววว
ผัวก็จะเสร็จแล้วเมียจ๋าาาา อะะะะะะะะะะะะะะะะะะ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ตั๊บบบบ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ เสียงกระแทกดังสนั่นลั่นห้อง โอ้ววววววววววววววววววว อะะะะะะโอ้ววววววววว
ตะ....แตตกกกกก. แตกกกกกกกแล้ววววววววววววววววววว อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาหีเธอตอดรัดควยจนผมไม่อาจทนไหว ผมกระแทกควยเข้าไปให้ลึกที่สุด ควยผมปล่อยน้ำกามจำนวนมหาศาลเข้าไปในหีเธอ
ผมหมดแรงฟุบลงบนหน้าอกอวบใหญ่ของเชอร์รี่โดยไม่ยอมถอนควยออกจากหีเชียร์ลีดเดอร์สุดเอ็กซ์ เชอร์รี่ เราขอโทษ ผมกล่าวขอโทษเธออย่างรู้สึกผิดเพราะว่าความเป็นเพื่อน ขอโทษงั้นหรอ เชอร์รี่ทำหน้าดุใส่ก่อนที่เธอจะผลักผมอย่างรุนแรงจนควยผมหลุดจากหีเธอดัง บล๊อกกกก ผมล้มลงด้วยความคิดว่าเธอคงจะไม่ให้อภัย แต่เปล่าเลย เชอร์รี่ กลับเดินขึ้นมาคร่อมตัวผม จับควยผมตั้งขึ้นแล้วจัดการหย่อนหีเธอลงมาอย่างรุนแรง
นี่แหน่ะ! ชั้นจะเอาคืน.... เธอขย่มหีใส่ควยอย่างรุนแรง จนควยแทบหัก หึหึผมแสยะยิ้มอย่างสะใจ เกมส์กามเกมส์นี้คงบรรลงต่อไปทั้งคืน.....

pj762856

ยินดีกับเด็กเรียน  อย่างนี้เรียกว่าทำดีได้ดี  เสียดายแอนไม่ตอนแทนความดีด้วยกัน ฮิๆ

spr566

donki

รูปประกอบตอนท้ายของเรื่องนี้ สะเด่าไปเลยนะครับ

elviswhat

parknokia

กลับไปเรียนตอนนี้ทันไหมเนียยยย

aunwatch

สุดยอดมากครับ รูปประกอบสวยดีครับ

hiroshi123

deepsnow

เรื่องนี้ชื่อ นักศึกเสียว รึเปล่าครับ? ผมตามอ่านมาหลายตอน ใครมีครบทุกตอนบ้างครับ? 

kitty cat

แหมศึกเสียวของนักศึกษา
น่าอิจฉาจริงๆเลย

zaubers

jtachopunth

ติวกันสนุกเชียว อย่างนี้ได้ a กันมาเยอะ