ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 4/4 บทสรุป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:19:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19 ความเห็นจากคนวาดนะครับไม่ใช่คนแปล 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nakchakun

จบได้สวย รึป่าวหว่า 555 นางเอกจะไปหาพระเอกใช่ป่าว รึว่าอะไร อยากให้มีตอนต่อคับ

kaithai

grigori00

สุดท้ายนางเอกก็หลุดพ้นสักที เอาใจช่วยอยู่นาน คุณพ่อคงตับแข็งตายวันๆกินแต่เหล้า ฮ่าๆ

พออ่านแปลผู้เขียนแล้ว มุมมองเปลี่ยนเลยฮ่ะ จากโดจินสายมืด กลายเป็นโดจินให้กำลังใจเฉย ฮาเซกุระผู้ไม่ยอมแพ้ ฮ่าๆ

b522055023

สะเทือนใจตั้งแต่ตอนที่ 3 ฉากที่นางเอกน้ำตาไหลเห็น นร คนอื่นๆ เค้าไปโรงเรียนกัน แต่ตัวเองต้องเป็นแบบนี้

เหมือนทิ้งปมไว้ ว่านางเอกจะไปหาใครกัน

Boran Mark

ขอบคุณครับ ที่จบแบบนี้ เพราะคนเราก็อยากทำตามความฝันให้เป็นจริง

yopern

ถือว่าจบได้สวยงามครับ ไปหาคนรัก คือความหวังครับ แต่จะสมหวังหรือผิดหวัง ไม่มีใครรู้เลย

numkrieng

::Dizzy:: ::Dizzy:: จบแบบมีปม
แต่จบได้สวย ไม่ทำลายตับมากนัก 5555

Paul Chan

จบแบบปูเรื้อเรื่องต่อได้เลยนะเนี้ย ต่อให้นางเอกมีความสุขบ้างก็จะดีนะ

Tdestiny

น่าจะมีตอนพิเศษสักตอน

เล่าต่อว่าไปเจอพระเอกแล้วก็จบยังไง ::Angry::

elviswhat

zipperz

จบแบบให้คิดต่อนี่มันคาใจชะมัดเลย
::Foo::
อย่างน้อยก็หมดทุกข์หมดโศกลงไปได้บ้างนะ
ขอบคุณฮะ ::Thankyou::

aholic

นึกว่าจะจบแบบBad Endนะเนี่ยจบแบบHappy Endซะงั้น แต่คนที่รักนี่จากตอนไหนหว่า ไปโตเกียวกันหมดเลย

drof666

ถ้ามันมาแนวปวดตับตั้งแต่ต้นยังไงก็จบไม่สวย เชื่อว่าถ้ามีภาคต่อมันจะต้องดาร์กหนักยิ่งกว่าภาคแรก

Akira Watanabe

::Sweat::  จบแบบค้างคาใจนิด ๆ ไม่รู้ว่าไปหาใครกันแน่ แล้วได้เจอรึป่าว

แต่ก็พ้นจากนรกซักที