ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 4/4 บทสรุป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:19:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mariners1

จะกลับไปหาเพื่อนชายคนรักหรือตากล้องหนุ่มน้าาา ::Ahoo::

ball ll3

วาดให้ไปเจอพระเอกก้ยังดี อย่าทำแบบนี้กับผม 
ปล.ตอน3ก้เกือบร้อง อินจัด

phatsa

civil2

ไปเจอพระเอกตอนแรกๆแน่ๆ เพราะดูเป็นความรักมากกที่สุดด ><

Phoowadol

ถึงแม้เรื่่องราวในตอนแรกๆอาจจะดูเศร้าๆมืดมนต์ อยู่บ้าง แต่ทุกๆตอมมันก็ซ่อนความเสียวแฝงไว้ในทุก part  ก่อนจบตอนก็นึกว่าจะออกแนวปวดตับแบบแสลงใจ เพราะเธอโดนล่อซะเกือบยกหมู่บ้านเลย แถมพ่อยังมาป่วยใกล้ตายอีก
แต่ที่ไหนได้  จากการตายของพ่อเธอนี่เองที่ช่วยทำให้เธอหลุดพ้นวงจรสวาทที่พ่อเธอวางไว้ตั้งแต่แรก จะดีใจกับเธอดีมั๊ยนะ ต้องดีใจสินะ
  เธอออกจากหมู่บ้านนี้ คงหวังไปตามหารักแรกของเธอแน่ๆเลยใช่มั้ยครับ ขอให้สมหวังในรักนะสาวน้อย  จบแบบนี้ผมละช๊อบ..ชอบ
  ขอบคุณท่านkater  มากๆครับ

conx96857

biggiggog

ในที่สุดเธอก็หลุดพ้นจนได้ ::Foo::
แต่ก็นานเอาการอยู่เหมือนกัน
ส่วนอนาคตคงจะดีกว่านี้แหละน่า
ขอบคุณมากๆครับ

acerolar

SAIVIA

Jikkig16

มันช่างมืดมน ประมาณว่า...ไปสำนึกที่นรกไป...มันจะเป็นภาพสุดท้ายที่คนตายเห็นและนำไปด้วยในที่ต่อไป... ::Doubt::

Ke2l3e2oS

game2539

ถ้าไปเจอ"คนที่เธอรัก"มีแฟนแล้วจะทำยังไงต่อไปละทีนี้

Gunitle

คนรักคือพระเอกตอนแรกรึป่าว แต่ก็ดีใจที่หนีออกมาได้ ไม่เรียกว่าหนีดีกว่า เรียกว่าสู้ชีวิตออกมาได้ ขอบคุณมากนะครับท่านคาร์เทอร์

Kit.m555

นี่คือจบแล้วเหรอ ::Thinking::
คำถามเต็มไปหมด ::Reader::
จินตนาการไปไม่ถูกเลย ::Falling::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ทิ้งไว้ให้คิดต่อว่าพระเอกคนไหนละนั่น