ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 3 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, กรกฎาคม 31, 2018, 11:27:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mint38-24-38

::WooWoo:: สนุกมากเลยค่ะ เราชอบอ่านแนวดาร์คๆ อย่างนี้แหละ จะติดตามนะคะ
คนเขียนนิยายเสียว ชอบแนวดาร์ค ntr mindbreak เขียนนิยายเสียวร่วมได้ ใครสนใจหลังไมค์  ติดตามทวิตเตอร์ได้ที่ https://twitter.com/Mint383

John Doe

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ อยากอ่านจากมุมมองของพี่เอกเยอะๆหน่อยเพราะผมชอบแนว Netori 

Tea Tae

มาตอบท่าน ขอโทษท่านด้วยที่ตามอ่านท่านมา 3 ตอน ไม่ได้คอมเมนต์เลย  แบบไม่สะดวกนิดหน่อยอะครับ

ตั้งแต่ตอนแรกท่านก็ออกสตาร์ทได้เด็ดมาก แล้วตอน 2 ตอน 3 ก็มาเร็ว เคลมเร็ว
ถูกใจวัยรุ่นมากเลย  ไม่งั้นก็ลงแดงอีก  ช่วงนี้ก็ตามอ่านอีก หลายท่านเหมือนกัน
แต่ละท่านมีแนวทางของตนเองชัดเจน ไม่ซ้ำกัน  แต่อยากจะบอกว่า มันส์กันคนละแบบ

แนวนี้ชอบมากเหมือนกัน  ท่านจัดหนักไปเลย จัดตามใจท่านเต็มที่ครับ 

(ส่วนตัวบ้าง  ยังไงก็สงสารบอย  ให้บอยได้มีโอกาสเอาคืน   น้องฟ้าโดนทำโทษ    พี่เอกโดนบ้าง
  และบอยได้มีสาวๆบ้าง ไม่ง้านสงสารสุดๆ  เห็นใจผู้ชายที่เป็นคนดีๆตั้งใจทำเพื่อคนรัก สร้างอนาคต แต่โดนหักหลัง
เห็นใจผู้ชายด้วยกันหนะครับ   
       แต่ก็แค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

ขอบคุณอีกครั้งครับ  ตามอ่านรีเฟรชทุกวันเหมือนกัน  ยังไงท่านมาต่อนะครับ
และเมื่อท่านหาอ่านไม่ได้  ท่านเลยแต่งเอง แล้วก็มีแนวทางของตนเอง หักมุมก็มี เยี่ยมครับ
คนที่อยากอ่านมาแต่งเองนี่  มันส์พะยะค่ะ  เชื่อฝีมือท่านครับ

ขอบคุณครับ

Phoowadol

เจอกันแค่คืนเดียว ได้ล่อเสียวเปิดซิง แถมได้แตกในด้วย พี่เอกนี่ฝีมือชั้นเซียนเลยนะ แต่เสียตรงที่ใช่ยาเลิฟช่วยนี่แหละ แต่ก็นะ แค่นี้น้องฟ้าก็ติดใจ. จนยอมคบซ้อน แถมยังให้ซ้ำได้เรื่อยๆอีกส่วนแฟนตัวจริงรึมัวแต่บ้างาน อดเลย

Whoo Amm Ii

น้องฟ้าโดนไปขนาดนี้ ถึงว่า ติดใจเชียว

dwarf

ขอบคุณครับ...ของเล่นสุดแสนวิเศษสำหรับเอกเลย...น้องฟ้าติดหล่มกามเต็มที่

therasak

ฟูราน

ครั้งแรกเย็ดสดแตกใน สะใจคนอ่านมาก นี่แต่งเรื่ งแรกจริงเหรอครับสำนวนนี่สุดยอดมากอ่านไปน้ำแตกตาม

zamakarn

tantawanjames

พี่เอกนี่ขั่วครบสูตรจริง แถมได้เปิดซิงแตกในอีกสุดยอดไปเลย แล้วครั้งนี้ฟ้าจะยอมให้เย็ดสดอีกไหมนะ

chinmedia

โดนยาเลยเคลิ้มหนักเลย ได้ทั้งสด ได้ทั้งเสร็จข้างใน แบบนี้ต่อไปคงเอามาแบล็คเมล์แน่นอน แต่น้องฟ้าจะยอมรึเปล่ารอติดตามครับ

Aoshisun

น้องฟ้าน่าสงสารนะครับ โดนยาแถมยังโดนหลอกอีกด้วย
ขอบคุณครับ

kamlk

พี่เอกนี่ร้ายจริงๆ เจ้านายแบบนี้ คุณบอยต้องแก้แค้นแล้วล่ะครับ

dragonhead

เริ่มจากยา...แล้วต่อมา...ยาเพิ่มหรือยาลดดีอ่ะ...