ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Doujin แปลไทย By (S)Kater 367 เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pppoohhz

thewind

Wanchai Sintuwong

จุใจมากครับ ขอบคุณที่ช่วยแปลให้ครับ

nuttaponzeroza

แปลแต่ละเรื่องสุดยอดจริงๆครับ ติดตามๆ

anun_20

ดื้อ.ชื่อ

ไม่เห็นข้อความ หรือ มีกดอะไร (ขออภัยถ้าอ่านข้ามกฎไป)

wachirawitss

มีหลายเรื่องที่น่าอ่าน ขอบคุณครับ

หฤษฏ์ จตุ

lekcd1

ขอบคุณที่นำสิ่งดีดีมาแบ่งปันครับ

freekang

เห็นลิงมั้ย !!

motown

ขอบคุณมากครับที่รวบรวมผลงานของนักแปลฝีมือดีอย่างคุณ (S)Kater ไว้
เพราะมีโดจินที่ชอบหลายเรื่อง แต่ย้อนตามหาอ่านไม่ไหว

แอบจิตคิดรักเด็ก

เนื้อหามันซ่อนอยู่หรือว่ามีเงื่อนไขอะไรในการดูโพสรึป่าวครับ ต้องกด+อะไรนั้นด้วยไหมครับ ทำไมผมมองเห็นแต่ชื่อยูสเซอร์

edit:ลองกดไปหน้าแรกอีกทีมองเห็นละครับ แต่ก็ยังไม่รู้เงื่อนไขจริงๆคือไรเพราะผมทั้งเม้นทั้งกด+ ทั้งสองอย่างเลย แฮร่..  ::Sobad::

dophi08

::Shy:: จอบคุณมากครับท่าน ข้าน้อยจอคาระวะ  ::JubuJubu::

Surachai Merot

Zyanize

::GiveMe::ขอให้มีผลงานใหม่ๆมาเรื่อยๆนะครับผม ติดตามครับ