ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Doujin แปลไทย By (S)Kater 367 เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trirong2534

รู้สึกว่ารสนิยมเรื่องที่เลือกแปลค่อนข้างจะเหมาะกับแนวทางที่ชอบอ่านขอมาไล่ย้อนดูหน่อยละกันครับ

Soulsteal Attapon

ขอบคุณมากๆเลยครับ มาเป็นกำลังใจให้ครับผม

dragonlionc

เยอะขนาดนี้เลยหรือครับ ขอบคุณมากๆครับผม แบบนี้ขอยกให้เป็นนักแปลในตำนานเลยครับ

Bigmann

ไม่เคยอ่านแนวๆ นี้เลยครับ ขอเข้ามาลองชมด้วยครับ ขอบคุณครับ

Bowonphong

ขอตามอ่านด้วยคนครับ ขอบคุณที่ช่วยแปลครับ

ninepeeza281

Bobo03

anan007

ขอบคุณมากเลยครับ ชอบงานแปลของคุณมาก ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

p123456

รวมเรื่องได้มากคงอ่านกันจนตาและ...แฉะ แน่ๆเลย

Aceth

ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ (เอาละได้เวลานั่งไล่อ่านแล้วสิ)​

Yuki402