ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Doujin แปลไทย By (S)Kater 367 เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FARM1 HGf

ขอบคุณสำหรับ ที่แปลให้อ่านหลายเรื่องเลยน่ะครับ

ชอบเเนวของวิเศษมากกก จะติดตามเสมอครับ
เป็นกำลังใจให้น่ออ

Eva

หาวิธีการติดตามมานานแล้วครับแต่เพิ่งจะสมัครเว็ปทันครั้งแรก555

ขอบคุณแล้วก็ชอบผลงานที่แปลมากๆครับ
หลายๆเรื่องนี่เป็นตำนานของผมเลยครับ555

Art Piboon

mining23za

ขออนุญาติติดตามผลงานครับผม ขอบคุณครับ

myfino262903

ไหนเหรอครับเค้าเข้าอ่านตรงไหนกันผมกดหาหลายรอบแล้วอ่ะครับหรือผมไม่ได้ตอบ สงสัยจะยังไม่ได้ตอบหรือคอมเม้น ต้องขอโทดด้วยนะครับ

tornaja3

เมื่อไรจะอ่านจบเนี่ยตั้ง 300 กว่าเรื่อง 
ล. แ่านกันยาวๆ ไปปปป

Worrarat Imkaow

ช่วยอย่าลบงานที่แปลไว้แล้วได้มั้ยครับ มีโดจินหลายเรื่องที่ผมรอแอดแปลไปสักพักนนึงแล้วค่อยมาอ่านอารมณ์จะได้ไม่ขาดช่วงแต่กลายเป็นว่าพอ
กลับมาหาก็หาไม่เจอแล้ว ::Crying:: คนที่มาทำผิดกฏนะอาจเป็นเพราะว่าเขาเป็นสมาชิกใหม่เลยไม่รู้วิธีมาแก้ไขข้อความหลังอ่านเสร็จก็ได้นะครับ
ผมเองก็เคยโดนแบนเพราะไม่รู้วิธีแก้ไขข้อความหลังอ่านเสร็จ วิธีแก้ไขเรื่องแบบนี้อาจจะต้องทำรูปอธิบายวิธีแก้ไขข้อความให้เขาเข้าใจนะครับ

Guytz

ขอบคุณครับ ตามมาอ่านต่อ เสียแม่แต่ได้ลูกตอน4

Creader

krapang

ขอบคุณ จนไม่รู้จะขอบคุณยังไง ติดตตามมาตลอด หลายปี  ขอบคุณมากๆนะครับ

SpetsnaZ

chubbyza009

I2eI3oI2n D Ace

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ ผมติดตามมานานแล้ว