ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Doujin แปลไทย By (S)Kater 367 เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นับล้านตัวในอุ้มมือ

กำลังเปลี่ยนมาลองแนวโดจินบ้าน ขอบคุณครับ

nakashima1596

ขอบคุณที่แปลให้แล้วยังมารวบลิ้งให้นะคับ เดี่ยวถ้าอ่านเรื่องไหนไปแล้วจะไปตามเม้นให้แน่นอนงับ แปลได้อารณ์ดี > 0 <
เป็นกำลังใจให้ต่อไปนะคับ ::Glad::

Leolaz1141

สุดยอดมากๆ
ขิบคุณที่เหน็ดเหนื่อยครับ_

magska01

ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกเลยนะครับ

ZxholicxZ

ขอบคุณครับ ขออ่านหน่อยนะครับ

odarkcrosso

ขอบคุณสำหรับคำแปลนะครับ แปลได้ดีมากเลยครับ

noohun

ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพ
ที่แปลเสมอมาครับ

Worrarat Imkaow

ต้องกดตอบและโพสข้อความก่อนถึงอ่านได้หรอครับ?

อ่อ โพสข้อความก่อนถึงอ่านได้จริงด้วยใครที่มาเห็นข้อความผมก็ทำตามนะครับ จริงแอดมินควรบอกถึงวิธีนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านเยอะขนาดนี้ครับคงจะเหนื่อมากแน่ๆเลย ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

LittleAuraz

สงสัยคงต้องลองโพสก่อนสินะ ถึงจะเห็นน สารบัญ แง่มมมมม

ใช้จริงด้วย (ต้องโพสก่อน) 555

ขอบคุณมากนะครับ ที่แปลให้อ่านและยังทำสารบัญให้ด้วย xD

Songwut Phusawang

หาวิธีรวมชื่อเรื่องอยู่พอดีครับขอบคุนมากครับ

Hotman

bankmc1107

ขอบคุณที่แปลให้ผมอ่านนะครับ(จากใจ)

Sealormoon

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::ขอบคุณมากเลยครับติดตามผลงานมานาน  ขอให้มีผลงานดีๆแบบที่ผ่านมาอีกเยอะๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ