ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#03 (Ending)มีซ่อนข้อความ ^^ by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 01, 2018, 12:49:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

date

น่าจะปูเรื่องไปได้ยาวๆ ยังมีประเด๋นค้างๆอยู่

date

basset

ชอบเลยครับ  ผู้แต่งต้องน่ารักเหมือนคุณแหม่มมแน่ลย

aey3699

ต้องมีอะไรในกอไผ่กับโรงหนังแน่ๆ อดีตที่แสนหวานหรือรอยช้ำอันขมขื่น พลจะช่วยแหม่มได้มั้ยนะ
อ่านจบแล้วแต่ยังไม่อยากให้จบ เพราะยังไม่รู้ว่าพลช่วยแหม่มได้จริงมั้ย คนเราความรักเข้าตา ดวงตาบอกทุกอย่าง สงสัยให้ถามอย่าคิดเอง ชอบมาก นี่แหละความนักที่แท้จริง โดนมากับตัวเองเหมือนกัน

xijikoh

แหม่มมีมุมมองโลกที่แปลกและเจ้าคารมผูกเรื่องเละเหตุผลได้ลงตัวจนไม่มีช่องว่างให้โต้แย้ง

luzifer69

vrsiam

ไม่รู้จะตัดจบตอนนี้เลยหรือเปล่า
บทสนทนาน่าติดตามดีครับ

vrsiam

บทเลิฟซีนลื่นไหลมากๆ ครับ
มีความสมจริงๆ มากๆ เลยด้วย
เหมือนได้เข้าไปนั่งดูในห้องเอง

kpnttn

น่าจะรู้สึกดีๆ กับผู้ชายคนนี้เลยอยากใช้เวลาทำความรู้จักกันให้มากขึ้นเพื่อให้แน่ใจในความรู้สึกล่ะมั้ง 

leknps1234

nort