ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#03 (Ending)มีซ่อนข้อความ ^^ by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 01, 2018, 12:49:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PEE WAII

phu_nun

ไม่อยากออกไปเพราะอยากโดนนี่แหละ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อันนั้นก็ส่วนนึงนะ

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

Nithiwit Sakfan

สงสัยต้องวิเคราะห์กันสองคนยาวหลายยกเลย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ทั้งวิเคราะห์ ทั้งเจาะลึก ลึก  ::Bloody::

ขอบคุณอย่างยิ่งที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

santosan

::JubuJubu:: อยากมีโมเม้นวันหยุดแบบนี้จัง อยากเสียว ::JubuJubu::
วันหยุดมีไม่ยาก แต่วันหยุดเสียว ๆ นี่ มีไม่ง่ายยย  ::DookDig::
ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

testman

ขอบคุณสำหรับเรื่องน่ารัก ๆ

ผมอยากเจอผู้หญิงแบบคุณแหม่มบ้างจัง ดูเป็นคนเข้าใจคน อยู่ด้วยแล้วสบายใจ

อันนี้แล้วแต่มุมมองค่ะ  สำหรับเรื่องนี้นำเสนอมุมเดียว
ถ้าจะให้ครบทุกมุม อาจมีด้าน dark อยู่เหมือนกันนะคะสำหรับนิสัยแบบนี้ อิอิ

suriyamahajit

มันเป็นอะไรที่ลงตัวเจอกันถูกใจพูดคุยแล้วสบายใจอยากอยู่ใกล้ชิดสัมผัสอะไรทำนองนั้น

จิ๋วลิขิต ชีวิตซาบายยยยยย

yuta279

ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ อยากเจอคนแบบคุณแหม่มบ้างจัง

aone

สงสัยแหม่มจะยังไม่อยากเจอผู้คนครับ แต่กับพลนี่แหม่มถูกชะตามาก

บนโลกมีคนเป็นหมื่นล้าน แต่ที่ต้องการ แค่เธอคนเดียว  ::Shy::
บ่นให้คล้องจอง  ::DookDig::
ขอบคุณกั๊บที่ตามมาเชียร์

mana panyadee

เหมือนดูหนังอีโรติก ที่ปูพื้นเรื้อง นานนาน

อ่านให้เร็วขึ้นก็ได้นะคะ ตามสะดวก  ::DookDig::

ขอบคุณที่แวะมาค่ะะ 555  ::Glad::

Pongsathorn Weerahong

พระเอกเรา ไปต่อไม่เป็น โดนเดาทางออก พระเอกเราจะแก้ไขเอาตัวรอดอย่างไร รอตอนต่อไปครับ

::Horror::  เอ่อ อันนี้ตอนสุดท้ายแล้วนะคะ  ::Orz::

Nong5670

xonly-1454

แนวนี้ก็น่าสนใจดีครับ  บทอัศจรรย์ไม่มากเกินไป มีข้อคิดดีๆนำมาใช้ได้  อย่าเพิ่งจบเร็วนะครับ ยังอยากติดตามความคิดน้องแหม่มต่อไปครับ

::Crying::  ห้ามไม่ทันแล้วอ่ะค่ะ
แต่ก็ขอบคุณมาก ๆ นะคะ ที่ติดตามงานมาจนจบ  ::Glad::

010377

สนุกดีครับ ชอบแนวนี้ครับ เรื่อยๆ แนวโรแมนติก ขอบคุณมากครับ ตอบคำถาม อยากอยู่กับพลที่บ้านมากกว่า

ก้อคนมันไม่อยากไปไหน  เวลาเจอคนรู้สึกดี ๆ นี่่คะ

mdemigod

นางเอกของเรื่องข่าวเป็นสาวๆในอุดมคติของหนุ่มรุ่นใหม่เสียจริง คบกันก่อนถูกใจค่อยสานต่อ ในโลกแห่งความเป็นจริงจะมีสักกี่คนครับ

::Me?::  เอ่อ คือชอบให้ง่าย  หรือให้ฉลาดคะ  ::Shy:: (แซวนะคะ)

axolotss