ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#03 (Ending)มีซ่อนข้อความ ^^ by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 01, 2018, 12:49:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jibxonly

ไม่ไปดูหนังเพราะจะได้มีเวลาคุยกันมากขึ้น

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
น่าจะไม่ได้คุยอย่างเดียวด้วยเน๊าะ อิอิ
ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

juheshas hiskon

wiseman

การที่แหม่มไม่อยากไป อาจจะเพราะเป็นคนเก็บตัว ตามสไตล์บรรณารักษ์ที่ชอบอ่านมากกว่าดู และอยากใช้เวลากับพลให้เต็มที่ในการทำความรู้จักกันครับ
เรื่องของไรต์สนุกตรงที่ได้คิดตามด้วยเหมือนเกิดกับเราเองครับ ชอบเลย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ดีใจที่ชอบนะคะ ::Glad::  ยิ่งคิด ยิ่งสนุกค่ะ

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

MAC

หนูแหม่มช่างคิดนะครับ(ต้องคิดให้ลึกๆสุดลำ) ::Beggar::

ยิ่งคิด ยิ่งสนิท ยิ่งสนุก

chapter11

ไม่อยากไปดูหนังอาจเพราะอยากจะศึกษาพลให้มากกว่านี้ครับ

ก็พลเอง ก็เป็นหนังสือที่น่าอ่าน เช่นกัน นี่คะ ::Shy::

Sittipong Kengchai

เป็นเรื่องที่ดี เดาไม่ถูก ชอบครับ

Jiraai

นางเอกนักวิเคราะห์จริง พระเอกเราไปไม่ถูกทางเลย

แต่เชื่อว่าเข้าถูกทางแน่นอนค่ะ ::DookDig::

sukray ruktum

savana911

น่าจะมีอดีตเกี่ยวกับโรงหนังเช่นเจอแฟนกับคนใหม่ไปดูหนังหรือโดนทำอะไรในโรงหนังแบบไม่มีความสุข
ชอบแนวการประพันธ์ที่สอดแทรกจิตวิทยาในด้านต่างๆ ของตัวละครครับ

::Glad::  ว๊าว ตอบได้ใกล้เคียงที่สุดเลยค่ะ นึกถึงเพลงอินคาขึ้นมาเลย

ร้อยคนคงมีแค่เพียงสักคน .... ::Falling::

boon66

วางโครงเรื่องน่าติดตามยิ่ง
นางเอกเป็นอะไรที่ผู้ชายใฝ่หา
ฉลาด เป็นผู้ใหญ่ ใจนักเลง สวย รวย ครบ

magazinexxx

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ถ้าจะบอกว่า เหตุผลนั้น ไม่มี... เหมือน ความอยากนั้น ถ้าอยากก็คืออยาก ไม่อยากก็คือไม่อยาก หาเหตุผลอะไรมารองรับอารมณ์ไม่ได้จริง ๆ

ได้สิคะ  แบบนี้ก้อได้  อิอิ ::DookDig::

songsak

วันหยุดทั้งที อยู่แต่ในห้องก็ต้องหากิจกรรมทำเพื่อกระชับความสัมพันธ์กันซักหน่อย

ryg123456