ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Onegai Shimasu นมแลกดุ้น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 01, 2018, 09:59:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ว่าจะทำลายตับแล้วเปิดการ์ดกับดักซัก5ใบ เอาเป็นไม่ซ่อนลองใจก่อนละกัน  ::Evil::
เรื่องเด็ดเรื่องหน้า ถ้าไม่ตอบไว้ระวังพลังแบบใหม่ ID บินเลยทีเดียว 55

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

สรุปแล้วใครคุ้ม  ::Hmmm::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

มณเทียร น

::DookDig::555เริ่มจากขอจับหน้าอกสุดท้ายก็... ::Ahoo::

lma

noohun

ลายเส้นแสดงถึงความบ้านมได้เป็นอย่างดี โดยเฉพาะหน้า8 กับ หน้า9
น้อยคนนักที่จะวาดหน้าอกงามขนาดนี้
อาจารย์ท่านนี้ต้องเป็นพวกคลั่งนมโตๆแน่นอน ฟันธง!!

(จิ๋ว)

ถ้าไม่ตอบว่าไม่ สงสัยปริมาณที่จะมาแลก คงจะเยอะขึ้นเรื่อย ๆ เป็นแน่แท้
เจ็บนะเนี่ย....ปฏิเสธไม่เป็น  เดินหนีแทนก็ยังดี
::Crying::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

syndromz

ปฏิเสธไปมั่งก็ได้มั้ง เดี๋ยวถ้ามันดันมาขอกันทั้งโรงเรียนนี่ยับเลย

stepgu307

มาเเปลกๆ เเต่ทำไมรู้สึกถ้ามีตอนต่อ รู้สึกจะโดนรุม  ::Horror::

Rider V3

ใจดี ให้แลก ถึงกลับต้อง คุกเข้าเลย ชายหนุ่ม ::Orz::

Thanji

เดี๋ยววว อย่างงี้ก็ได้รึ สักพักคงมากันทั้งห้อง5555  ::DookDig::

nekki

ไม่นึกว่าตอนจบพระเอกจะไปพาเพื่อนมาด้วย
เป็นผมเก็บไว้กินคนเดียวดีกว่าขอดีๆแบบนี้ไปแบ่งคนอื่นทำไม

tazasss01

อยากได้แบบนี้บ้างจัง จะขอแลกบ่อยๆเลย

::Shy::  ::Shy::

ddcc

55555555 กลายเป็นการ์ตูนตลกไปแร้ววว พระเอกหล่อเสียของจริงโว้ยยยย
ปล.ระหว่างการ์ตูนใหม่ของ Kater กับ พลังใหม่อันไหนจะแปลกกว่ากันต้องติดตามเรื่อยๆละ5555

acerolar

::Glad:: สนใจคร้าบ อยากแลกบ้าง สวยมากๆเลยครับ นางเอก น่ารักมาก

acronos

เอิ่ม - - นี่มันอะไรกันเนี่ย

ถ้าถามว่ามีโอกาสให้แลกมั่งเอามั้ย ตอบโดยไม่ต้องคิด เอาสิฟะ 555

Palow

ผมว่าไอ่พระเอกมันวางแผนตั้งแต่แรกแล้วละ
ว่าใยนี่ขอไรก็ได้ แถมซื่อบื้อ นมก็โต